anhvinh2507

nickey2210

Banned
Reactions
298
MR
0.000
Họ và tên : Nguyễn Xuân Vinh
Ngày tháng năm sinh: 25/7/1991
Trường đang học(cơ qua công tác) : CD Thương Mại - DN
Địa chỉ liên lạc : H28/11 Phan Tứ , Quận Ngũ Hành Sơn , Phường Mỹ An
Số điện thoại : 01663855835
email: [email protected]
Sở thích cá nhân : đá bóng :D
Giới thiệu về bản thân : 1m7 cân nặng 60kg .................

Mày mới sn 91, tuổi còn nhỏ mà tao thấy mày lóc chóc nhất Forum đấy, cái mâm nào mày cũng có mặt...

http://mmo4me.com/showthread.php?91...hang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai/page16 <--- Mày làm j mà sủa ở Topic của tao, nick tao bị banned nhưng tao có tiếp tục Refback hay ko đó là chuyện của tao.

Tao tức vì mày lóc chóc nhưng chỉ 1 thôi, nhưng tao tức đến 10 vì mày ở tuốt Đà Nẵng quá xa còn tao ở trong NAM

Vừa đập vỡ cái bàn phím vì nó zzz.

Last edited by a moderator:
A.Tuoc hiểu vì sao mà Nick nó ref từ tháng 4 rồi chứ ! Để làm gì thì tự nó hiểu và Newbie cũng sẽ biết thôi ! Thế mà lâu nay tưởng là Nick này là thằng Phó Hội PTC là thằng nào >"< ! Hóa ra cũng cùng là 1 Thằng Bán CÁ ! Thế mà Newbie đâu có ai ngờ ! 2 người được chia Hoa Hồng cao nhất ( Tiền ref nhiều nhất lại cùng là 1 thằng ) :"> ! Như vậy có được coi là SCAMER ko ? AE 4rum vào mà phán nhé ! Bản chất lộ rõ rồi >"< !
Anh nói tới đó rồi mà member khác đọc không hiểu thì tự chịu.

p/s Thread em : Anh nói thế sai chổ nào nhỉ ?! Với cái post của thằng này nó nó đúng mà chứ sai đâu mà em bảo nó phá em !? Không phải hài là gì àh ?! :binhsua12:

Upvote 0
Tức nó mà đập đồ của mình chi phí vậy?

chém gió cũng nên or là pro ấy quá thừa tiền. 1 bàn phím có giá trung bình >150k[/QUOTE]
Qua anh bán em Misumi giá 90 nè em giai :))

Upvote 0
Đây comment của you đây:

Originally Posted by namtuoc
Tào lao mế lao. MOD nào cho thắng thread ra đảo nghỉ đưỡng dùm... chuyện này mà cũng mang vào bõ này cho được. hài không thể đỡ

Tào lao chỗ nào? You đọc kỹ Topic chưa, có vào link Topic của tôi xem qua chưa, có thấy nó phá Topic tôi ko?

Nếu you cho là chuyện phá Topic làm ăn của ng khác là chuyện bt thì tôi sẽ đi phá Topic làm ăn của you để giải trí you có đồng ý ko?

PHD-GOLD tôi đầu tư hơn $300, mới đc có hơn 10 ngày tôi CashOut đc có $14 thôi mà tôi Refback + Bonus cho member 6.8$ rồi, xem danh sách trong Topic của tôi sẽ rõ, nó tự nhiên vào phá Topic tôi làm sao chịu đc, thằng bố láo.

Xem danh sách tôi nói có sai ko:
http://mmo4me.com/showthread.php?91...oi-551Thang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai

Upvote 0
PHD-GOLD tôi đầu tư hơn $300, mới đc có hơn 10 ngày tôi CashOut đc có $14 thôi mà tôi Refback + Bonus cho member 6.8$ rồi, xem danh sách trong Topic của tôi sẽ rõ, nó tự nhiên vào phá Topic tôi làm sao chịu đc, thằng bố láo.

Láo hay ko Chả biết ! Tao chỉ bik mày là Thằng ăn tiền ref thế thôi ! Còn mày đầu tư 300$ ah , kệ mày ! mày là chủ PTC thì mày phải có trách nhiệm vs newbie ! Đằng này mày đã hoạt động gần 8 tháng mà coi Chơi 2 nick để được chia Hoa Hồng Cao nhất ! Vậy thì mày có dc mệnh danh là Thằng SCAMER ko ? Tự suy nghĩ lại những điều mày làm đi ! Mày còn nhiều việc mà AE chưa nói hết đâu ! Thích thì ban cả nick này cho mày ngậm mồm lại >"<

Upvote 0
ban luôn nick nay đê mod ơi:binhsua146:

Upvote 0
Các anh chị cùng các bạn nên dừng lại chứ nếu ko sẽ ko có hồi kết thúc đâu! Còn năm mới muốn nói chuyện với nhau cho zui zẻ thì cứ tiếp tục :))

Upvote 0
Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Mod Closed Topic hộ nha, cảm ơn!

Upvote 0
chỉ vì 1 bài report, chỉ vì 1 câu nói, gây ra hỗn chiến loạn 12 sứ quân :binhsua24::binhsua24:

Upvote 0
Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Bó tay :m011:
Trong Pic PTC mem nó chửi cho như chửi Cờ hó.Thấy Nick này vào comment như đúng rồi ...Nhận tiền hoa hồng nhiều nhất ... Ra điều ghê lắm :m014:...Hoá ra cũng chỉ là D.O.G thôi...
Mod xem xét kỹ lại vụ này.Ban đc cái gì Ban sạch cấm hết cả giải IP nhà nó đi cho bớt thành phần như thế này trong Forum.Xoá cả cái thớt của nó đi cho Newbie đỡ thiệt thòi .
Không lại lôi cái "mình có uy tín nhất Forum mình làm chủ Ref PTC" :m066:

Upvote 0
Bó tay :m011:
Trong Pic PTC mem nó chửi cho như chửi Cờ hó.Thấy Nick này vào comment như đúng rồi ...Nhận tiền hoa hồng nhiều nhất ... Ra điều ghê lắm :m014:...Hoá ra cũng chỉ là D.O.G thôi...
Mod xem xét kỹ lại vụ này.Ban đc cái gì Ban sạch cấm hết cả giải IP nhà nó đi cho bớt thành phần như thế này trong Forum.Xoá cả cái thớt của nó đi cho Newbie đỡ thiệt thòi .
Không lại lôi cái "mình có uy tín nhất Forum mình làm chủ Ref PTC" :m066:

Nếu you muốn làm chủ Hội PTC có thể PM tôi, tôi sẵn sàng share kinh nghiệm rồi cứ cố gắng xây dựng Hội cho mình, ko cần phải đâm thọt huà theo bất cứ ai ok?

Dù là chủ Hôi PTC nhưng tôi vẫn sống và làm việc hòa đồng với các đồng nghiệp tuyển Ref khác trong BOX PTC REFERER, vào BOX mà check thì rõ.

Từ trước h tôi luôn tự cố gắng làm việc kiếm chén cơm cho mình, cũng bắt đầu từ 2 bàn tay trắng và con số 0 như mọi người chứ chưa bao giờ phá phách, đạp đổ hay giành giựt chén cơm của người khác, mong you cũng đừng đâm thọt tôi.

Upvote 0
Nếu you muốn làm chủ Hội PTC có thể PM tôi, tôi sẵn sàng share kinh nghiệm rồi cứ cố gắng xây dựng Hội cho mình, ko cần phải đâm thọt huà theo bất cứ ai ok?

Thấy nó trướng tai gai mắt quá thì phải nói thôi.Cái gì đúng nó đúng.Cái gì sai nó sai.Sao phải hùa theo ai???Cứ cái kiểu như bạn thì đúng là chả biết ai với ai mà lần :m131:

Upvote 0
Thấy nó trướng tai gai mắt quá thì phải nói thôi.Cái gì đúng nó đúng.Cái gì sai nó sai.Sao phải hùa theo ai???Cứ cái kiểu như bạn thì đúng là chả biết ai với ai mà lần :m131:

Nên chơi đẹp tí đi pro, mọi người đều có quyền tuyển ref, nếu ko uy tín thì sao có ref như thớt,đừng có chơi bẩn với nhau. Đừng đâm thọt nhau làm gì. Thớt rb bao nhiêu là quyền của thớt và mem cảm thấy được thì theo thôi. Đừng có kiểu chơi bẩn và topic người khác comment nói xấu này kia để lôi kéo mem theo mình.

Upvote 0
Nên chơi đẹp tí đi pro, mọi người đều có quyền tuyển ref, nếu ko uy tín thì sao có ref như thớt,đừng có chơi bẩn với nhau. Đừng đâm thọt nhau làm gì. Thớt rb bao nhiêu là quyền của thớt và mem cảm thấy được thì theo thôi. Đừng có kiểu chơi bẩn và topic người khác comment nói xấu này kia để lôi kéo mem theo mình.

Chết cười :m131:
Bạn biết mình làm cái gì ko mà bảo thế :m131:
Như trên thôi.Vì mình có từng vào thớt PTC của ông kia đọc 1 lần đợt chửi nhau rồi.Thấy có cái nick này comment bênh cái nick kia ra điều abcxyz hoá ra cũng từ 1 lỗ chui lên :m011:.Ngứa tai gai mắt thì nói thôi.

Upvote 0
mod nào sử nick clone này nè =))

Upvote 0
làm việc mệt mỏi vào forum đọc report comment giải trí mạo muội bình vài câu :D
[/B]Tao tức vì mày lóc chóc nhưng chỉ 1 thôi, nhưng tao tức đến 10 vì mày ở tuốt Đà Nẵng quá xa còn tao ở trong NAM

Vừa đập vỡ cái bàn phím vì nó zzz.

tự nhiên đi scam của mình mất trên dưới 100k mà hôm nào đó thấy mỗi cái VPS bé tẹo cũng cù cưa y như bà bán cá ;))
bé Linh chứ có gọi em đâu ta ;) ! Ko gọi bé thì Tớ gọi bằng Bà Linh thì hết đường sơ múi sell card nhá :"> ! hehee !
bé @@@@ hic thế mà xưa giờ nhìn trong từng comment đều mang đậm tính Nam Nhi!
You khỏi đổ thừa cho tôi, nói thật thằng này rất cũng bt như bao người khác thôi, nhưng trong Forum MMO vẫn còn rất nhiều thể loại do g khiến tức ko chịu đc, ví dụ như clone, scam, ăn hôi, chém gió, are you understand?

Mạn phép nói thẳng 1 câu, nếu Forum MMO mà ai cũng đều sống bằng đúng con người thật và bản lãnh thật của mình, thì thế giới MMO đã tốt đẹp hơn từ lâu rồi.

Tức nhất là những thằng comment giọng điệu bố láo, đâm thọt sau lưng, kích thích đối phương, mà ko dám ra mặt chỉ dùng nick clone zzz
chữ clone giành cho bác thì hơn. reg lâu thế rồi thì ko thể nói là vì bị ban nick nhé :))
forum toàn người Việt cả bác à dùng tiếng việt đi trừ khi gặp tụi nc ngoài hay ko có từ tiếng Việt thôi chứ bác dùng từ ngữ cao siêu quá tụi e ko hỉu. google mãi chả ra "are you understand" nghĩa là gì để học hỏi thêm :(

anhvinh à chắc nếu bác cũng ở trong Nam thì ko đến nỗi lùm xùm thế này nhỉ :). mỗi tội đà nẵng dạo này đêm lạnh quá. may ko nhập hội trải nghiệm ở Lăng Cô ko là cóng rùi @@

Upvote 0

Clone nhiều vãi ! Để bữa nào Lưu Lại để xem bà Thím này có bao nhiêu nick Clone ! ;)) !
Nó tự cmt rồi tự thanks luôn ! ;)) ! Ăn nói chả bik ngượng mồm !
Còn ai muốn xem tiền xử của Thím UDAME ah ! Mời gặp bác gg nhé ! Từ chuyện gây nhau vs Hunterxi đến chuyện bị mem chữi như 1 Con....và Mới đây đi Lằng nhằng như 1 con đàn bà Khi sử dụng VPS ! ;)) !
Đề Nghị admin+Mod xem xét cái dãy IP của nhà nó ! Ban luôn cho 4r đỡ nhớp đất >"< !

Upvote 0

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week