anhvinh2507

Họ và tên : Nguyễn Xuân Vinh
Ngày tháng năm sinh: 25/7/1991
Trường đang học(cơ qua công tác) : CD Thương Mại - DN
Địa chỉ liên lạc : H28/11 Phan Tứ , Quận Ngũ Hành Sơn , Phường Mỹ An
Số điện thoại : 01663855835
email: [email protected]
Sở thích cá nhân : đá bóng :D
Giới thiệu về bản thân : 1m7 cân nặng 60kg .................

Mày mới sn 91, tuổi còn nhỏ mà tao thấy mày lóc chóc nhất Forum đấy, cái mâm nào mày cũng có mặt...

http://mmo4me.com/showthread.php?91...hang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai/page16 <--- Mày làm j mà sủa ở Topic của tao, nick tao bị banned nhưng tao có tiếp tục Refback hay ko đó là chuyện của tao.

Tao tức vì mày lóc chóc nhưng chỉ 1 thôi, nhưng tao tức đến 10 vì mày ở tuốt Đà Nẵng quá xa còn tao ở trong NAM

Vừa đập vỡ cái bàn phím vì nó zzz.

Last edited by a moderator:

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000
Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Mod Closed Topic hộ nha, cảm ơn!

Dạ thưa Thím ! Người bị ban thì phải là Thím nhé ! Đi clone nick tận Tháng 4 + Ăn tiền ref của Newbie => Như vậy chứng tỏ Thím có ý đồ ......Vậy đủ ban luôn acc này chưa ! Mod Ko việc gì phải Close cả ! Tôi đây chả Ngại ! Mod cứ ban nếu Tôi có 1 cmt nào ko đúng rule ! Nhưng việc 4r có Trong sạch hay không ? Là do Mod có xử thằng này ra Đảo không ? ! Nhiều em newbie bị Lừa tiền ref chứ ko chỉ là 1 , 2 ....! Kính mong Mod vào tiễn Mấy acc Clone ra Đảo giúp ! Thanks ! Để trả lại 1 4rum yên bình =.= !

Upvote 0

nickey2210

Banned
Reactions
298
MR
0.000
nickey2210 trong Topic Ref PTC tự xưng là chị, Chẳng lẽ nào tên này là ....bê đê :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Nick này của 1 cô bé ở SG, quê nhà bé ở Đà Nẵng, trước là phó Hội của mình nhưng đã nghỉ MMO lâu rùi vì gd ko cho online nhiều, bé giao nick lại cho mình để khi nào cần dùng thì dùng, h nick UANDME của mình đang tạm thời bị banned ít ngày nhưng công việc vẫn còn đó, mình dùng tạm để tiếp tục công việc, công việc của mình khá nhiều mình ko có nhiều time để creat acc khác đâu ^^!

Upvote 0
nickey2210 trong Topic Ref PTC tự xưng là chị, Chẳng lẽ nào tên này là ....bê đê :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Nó Luyện Quỳ Hoa Bảo Điển tự Hy Sinh cái ngàn vàng đấy bác ạ :"> ! Ko thấy nó cmt như 1 còn đàn bà bán cá ngoài chợ ah ! Mún xem những lời lẽ nói Tiếng Nước ngoài của Thím UDAME xin mời vào đây : http://mmo4me.com/showthread.php?93772-UANDME-Mua-VPS-xong-ko-tra-tien-con-thach-thuc-report ! Tiếng mẹ đẻ là Tiếng " Đan Mach " vào 4r sủa nên AE chả ai hiểu cả :">
Mà Thôi Thím ơi ! Sao lại phải đi Lôi kéo nữa vậy ! Càng nói Càng lòi cái mặt T Hó của Mi ra =)) !

Upvote 0
Nó Luyện Quỳ Hoa Bảo Điển tự Hy Sinh cái ngàn vàng đấy bác ạ :"> ! Ko thấy nó cmt như 1 còn đàn bà bán cá ngoài chợ ah ! Mún xem những lời lẽ nói Tiếng Nước ngoài của Thím UDAME xin mời vào đây : http://mmo4me.com/showthread.php?93772-UANDME-Mua-VPS-xong-ko-tra-tien-con-thach-thuc-report ! Tiếng mẹ đẻ là Tiếng " Đan Mach " vào 4r sủa nên AE chả ai hiểu cả :">
Mà Thôi Thím ơi ! Sao lại phải đi Lôi kéo nữa vậy ! Càng nói Càng lòi cái mặt T Hó của Mi ra =)) !

Bớt bố láo lại đi đừng nghĩ mình ở xa ng ta rồi cứ làm càn sủa bậy.

- - - Updated - - -

Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Mod Closed Topic hộ nha, cảm ơn!

Upvote 0

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Nhiễm kiếm hiệp quá zị chài, chiêu TỰ CUNG mà cũng rành dữ hén.....

Upvote 0
Nhiễm kiếm hiệp quá zị chài, chiêu TỰ CUNG mà cũng rành dữ hén.....

Thì Nó Luyện chiêu đó Thì V nói thẳng thôi ! Chả động chạm thằng nào ! Mà hỏi thật có Luyện ko vậy bà Thím :"> ! Nói nhỏ Tớ nghe được rồi ! Tớ sẽ Không Không đi nói cho cả 4rum này bik cậu tự tay làm vậy đâu :">

Upvote 0

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
2 thím dai vãi, mỗi người nhịn 1 câu nào, còn ko nhịn dc thì hẹn ra ngoài thông @ss 1 trận giao hữu đi
.

Upvote 0
2 thím dai vãi, mỗi người nhịn 1 câu nào, còn ko nhịn dc thì hẹn ra ngoài thông @ss 1 trận giao hữu đi
.

Cái thằng này mà ở trong NAM dù SG hay cả Phan Thiết cách mình 150 cây mình cũng ráng lết lên để gặp nó cho bằng được, ko phải creat Topic để nhờ Mod xử lý đâu thím vịt ơi.

Ai là người lớn có suy nghĩ cứ để ý cách sống và cách làm ăn của nó thì hiểu, nó chưa làm đc cái j ra hồn ở Forum này nhưng cái mâm nào nó cũng có mặt, nó đóng bảo hiểm 3tr để thu mua acc PP, mà thu mua acc PP thì 10 phần hết 6-7 phần là để dùng vào việc ko tốt rồi, chưa kể các tình huống xấu khác xảy ra. Vậy mà nó vênh váo ai nó cũng xưng anh, tuổi thì còn nhỏ mới sn 91...

anhvinh mày có biết là cái Topic PHD-GOLD của tao mà mày đang phá tao đã đầu tư hơn $300 tức là hơn gấp đôi số tiền mày đóng bảo hiểm ko, đó là chỉ 1 site thôi đấy, mày phá tao cũng tức là làm mất biết bao nhiêu phần Refback của các người khác nữa mày có hiểu ko?

Hội người ta hoạt động và tồn tại hơn 8 tháng trời là phải ntn mới tồn tại đc chứ, mà nó cứ chõ mõ vào đâm thọt này nọ, trong khi đó nó chưa có 1 tí xíu tư cách nào vì nó đã từng biết Refback là gì, nó đã từng Refback cho một ai đâu, nó xuất hiện ở cái forum này chỉ là để kiếm tiền riêng cho bản thân nó, nó chỉ biết duy nhất mỗi việc mua bán acc PP kiếm lời hay sử dụng vào mục đích riêng của nó, nó duy nhất online xuất hiện ở Forum này là để kiếm tiền cho riêng nó qua việc mua bán acc PP thôi chứ có biết chia sẻ kiến thức hay refback j trong forum đâu, một chút xíu gọi là xây dựng cho Forum nó cũng ko có, nó đã biết thế nào là sự chia sẻ hay sự đoàn kết trong cộng đồng, nó chỉ giỏi đâm thọt, clone, kết bè phái và bố láo là giỏi.

Tức cười nhất là hỡ tí nó kêu Mod banned ng ta để Forum trong sạch trong khi đó nó chẳng có 1 chút vị trí j ở trong Forum, công việc của nó là mua bán acc PP cũng chẳng có 1 chút j gọi là trong sạch.

anhvinh ơi tao nói thật dù mày có làm trò dơ bẩn hay dùng thủ đoạn nào đi chăng nữa mày cũng ko có vị trí ở trong Forum đâu, người ta khẳng định vị trí của mình ở một cộng đồng qua sự nỗ lực làm việc và cách ăn ở với nhau chứ ko phải qua cái cách mày hay dùng là chõ mõm vào hết mâm này đến mâm khác để thành 1 Scandan đâu.

1 chữ thôi: D O G! Vì là Online nên chỉ có thể là 1 chữ thôi chứ có còn thể gặp nhau là 1 nhát đấy...

Upvote 0
Cái thằng này mà ở trong NAM dù SG hay cả Phan Thiết cách mình 150 cây mình cũng ráng lết lên để gặp nó cho bằng được, ko phải creat Topic để nhờ Mod xử lý đâu thím vịt ơi.

1 chữ thôi: D O G!

Riêng cái chữ này thì cũng đủ Mod tiễn mày ra đảo rồi đấy ! >"< ! Còn SG hay Phan Thiết ah ;)) ! Thằng 1 câu nhé ! 1 thàng anh hùng bàn phím như mày,ngồi máy tính cả ngày ăn tiền REF mập mặt+béo tròn chứ làm được gì Nổi :"> ! Mày thích gì tao cũng chìu ! Ngồi đó đi gõ bàn phím làm gì lo mà để Thời gian đó mà Cạp đi >"< ! Tiếng anh tiếng em ah,ngày mai Bót vé Đi ĐN đi ! Rừng nào Cọp đó , tao đây chẳng ngán mày ! >"< ! Còn mày nói Tao ko đóng góp gì được cho 4r ! Vì tao mới qua đây và Tao làm việc gì,đó việc của tao ! Tao Buôn bán hay Làm gì đều minh bạch và cũng chưa bao giờ Sử Dụng Tiếng nước ngoài " ĐAN MẠCH " như Mày ! NHưng có 1 chân Lý và Cái lý lẽ mà Mày ko bao giờ nói Được đó Là mày không ĐÓNG BẢO HIỂM ? Vì MÀY ĐÃ tính toán nếu có SCAM thì mày cũng chả mất gì ngoài cái ACC THÍM UDAME Vô tri mà lâu nay mày tạo dựng uy tín nhưng CAM được 1 vố thì sẽ ban cũng chẳng Tiếc và Sau Đó MÀY lại đi CLONE 1 nick khác để tiếp tục BÁN CAM ! Nói thật nhé , Nếu có Trình độ thì ra chơi mấy thằng TÂY ấy Đừng ăn Trên Tiền mồ hôi nước mắt của DÂN VN ! ah quên,Mày là Thím mà,đâu có chơi mấy thằng TÂY được :"> !

Upvote 0
Vì tao mới qua đây và Tao làm việc gì,đó việc của tao !

Mày biết nói câu này thì đừng bao giờ chỏ cái mõm của mày vào các công việc khác của ng ta ở Forum, bình thường chẳng ai dơ bẩn như mày để ý đến công việc của mày đâu mày khỏi lo xa. Người ở Forum này khi đã làm việc lâu người ta tự hiểu cách sống luôn biết cách xử sự và cách làm việc với nhau, việc ai người nấy làm, việc nào có liên quan đến ai thì ng đó mới lên tiếng.

Upvote 0

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu you muốn làm chủ Hội PTC có thể PM tôi, tôi sẵn sàng share kinh nghiệm rồi cứ cố gắng xây dựng Hội cho mình, ko cần phải đâm thọt huà theo bất cứ ai ok?

Dù là chủ Hôi PTC nhưng tôi vẫn sống và làm việc hòa đồng với các đồng nghiệp tuyển Ref khác trong BOX PTC REFERER, vào BOX mà check thì rõ.

Từ trước h tôi luôn tự cố gắng làm việc kiếm chén cơm cho mình, cũng bắt đầu từ 2 bàn tay trắng và con số 0 như mọi người chứ chưa bao giờ phá phách, đạp đổ hay giành giựt chén cơm của người khác, mong you cũng đừng đâm thọt tôi.
Vừa đọc cái này xong mắc ! quá nên phải đi ! phát rồi mới vào comment dc =))

Ai là người lớn có suy nghĩ cứ để ý cách sống và cách làm ăn của nó thì hiểu, nó chưa làm đc cái j ra hồn ở Forum này nhưng cái mâm nào nó cũng có mặt, nó đóng bảo hiểm 3tr để thu mua acc PP, mà thu mua acc PP thì 10 phần hết 6-7 phần là để dùng vào việc ko tốt rồi, chưa kể các tình huống xấu khác xảy ra. Vậy mà nó vênh váo ai nó cũng xưng anh, tuổi thì còn nhỏ mới sn 91...

anhvinh mày có biết là cái Topic PHD-GOLD của tao mà mày đang phá tao đã đầu tư hơn $300 tức là hơn gấp đôi số tiền mày đóng bảo hiểm ko, đó là chỉ 1 site thôi đấy, mày phá tao cũng tức là làm mất biết bao nhiêu phần Refback của các người khác nữa mày có hiểu ko?

Hội người ta hoạt động và tồn tại hơn 8 tháng trời là phải ntn mới tồn tại đc chứ, mà nó cứ chõ mõ vào đâm thọt này nọ, trong khi đó nó chưa có 1 tí xíu tư cách nào vì nó đã từng biết Refback là gì, nó đã từng Refback cho một ai đâu, nó xuất hiện ở cái forum này chỉ là để kiếm tiền riêng cho bản thân nó, nó chỉ biết duy nhất mỗi việc mua bán acc PP kiếm lời hay sử dụng vào mục đích riêng của nó, nó duy nhất online xuất hiện ở Forum này là để kiếm tiền cho riêng nó qua việc mua bán acc PP thôi chứ có biết chia sẻ kiến thức hay refback j trong forum đâu, một chút xíu gọi là xây dựng cho Forum nó cũng ko có, nó đã biết thế nào là sự chia sẻ hay sự đoàn kết trong cộng đồng, nó chỉ giỏi đâm thọt, clone, kết bè phái và bố láo là giỏi.

Tức cười nhất là hỡ tí nó kêu Mod banned ng ta để Forum trong sạch trong khi đó nó chẳng có 1 chút vị trí j ở trong Forum, công việc của nó là mua bán acc PP cũng chẳng có 1 chút j gọi là trong sạch.

anhvinh ơi tao nói thật dù mày có làm trò dơ bẩn hay dùng thủ đoạn nào đi chăng nữa mày cũng ko có vị trí ở trong Forum đâu, người ta khẳng định vị trí của mình ở một cộng đồng qua sự nỗ lực làm việc và cách ăn ở với nhau chứ ko phải qua cái cách mày hay dùng là chõ mõm vào hết mâm này đến mâm khác để thành 1 Scandan (Scandal, mới đầu nhìn tưởng săn đan ^_^, để dành tiền đi học Tiếng Anh đi nha, mình thấy bạn dốt mà thích văng Anh ngữ làm mốt thì phải?) đâu.

1 chữ thôi: D O G! Vì là Online nên chỉ có thể là 1 chữ thôi chứ có còn thể gặp nhau là 1 nhát đấy...

Hero keyboard mất mẹ cái bàn phím rồi thì còn vũ khí đâu mà đòi nhát này nhát nọ. Về nhà quỳ gối, úp mặt vào tường, vắt chân lên trán, suy nghĩ tự kỷ xem tại sao bao nhiêu người lại đòi banned m đi. Ăn ở kiểu này thì ko có phước đức cho con cháu đâu :) Suốt ngày đòi đọ tuổi đời, thế mày lớn hơn t ko mà suốt ngày xưng với t là anh vs chú, mà t hỏi m làm dc cl gì cho 4r này rồi mà đòi Vinh nó phải hơn m mới được kinh doanh buôn bán ở đây. Đơn giản đây chỉ là 1 cái chợ, ai cần thuê, cần bán và cần mua thì post bài. M cấm được à? Tuổi? ^_^ Vào topic của t và a T gây sự cho đã giờ mới thấy khó chịu à? Gieo nhân nào gặt quả nấy thôi m ơi. Nói chung là éo thấy có gì để thắc mắc nhiều về việc banned m ở đây cả :-?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back