anhthuc2012-TUYỂN REF SITE POUND-BUX,BN 0.05$ NGAY KHI REF.MONG AE ỦNG HỘ

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Như trên title vì site này là site mới nên mình giới thiệu cho a e chiến.
Tạm thời mình sẽ bn ngay 0.02 cho ai ref và clicks hết ads sau 2 ngày( hôm nay mình mới đăng ký nên mai mới nhận đc click của các bạn). Khi có proof sẽ gửi ngay bn 0.03$ vào lần rb đầu tiên hoặc 0.03$ khi site scam.( khoảng 2 3 hôm nếu đc nhiều người ủng hộ)
Như vậy các bạn khi reg vẫn sẽ chắc chắn nhận 0.05$ nhé
Sẽ rb 150% cho tất cả các bạn khi có proof.Hoặc 50 clicks.

+Bn 0.03$ cho top 10clicker có số clicks nhiều nhất.
Mong a e ủng hộ nhé

Thông tin về em nó đây[/COLOR][/SIZE]

Pay per click £0.0100 £0.0150 £0.0200 £0.0300
Pay per referral click £0.0025 £0.0075 £0.0100 £0.0150

http://www.pound-bux.com/?ref=anhthuc2012
Mình cập nhật luôn Upline là anhthuc2012 nhé.Cho các bạn check khỏi nhàm lẫn.Thân!

Đang up Until chỉ với 1£ nhé.
Rất mong đc anh em ủng hộ!!

Anh em nhanh tay reg nhận bn và kiếm nào:binhsua156:
Ai ủng hộ để lại thông tin theo mẫu
ID
PP
Y!h

Chú ý: mình có thể đổi rules bất cứ lúc nào để phù hợp với site mà k báo trc.Thân!
Thông báo: site nhiều ads ảo và chỉ nhận 0.006/ref click chứ k như nó báo là 0.015/ref click nên a e để ý có thể rb sẽ k cao.Mình đã support 2 lần cho admin mà k đc trả lời.

Up lên cho các bạn của mình vào ủng hộ nhé
Cập nhật cái Proof cho a e có hứng.Nhất là mấy bạn đã Upmax
Pay 2.32GPD mà chỉ nhận 1.39GPD.Nó tính fee lên đến >30% nản:(
Proof1

Thông báo 2/10 site đã chuyển mã hóa hết toàn bộ ID sang dạng số U123456 nên k thể cập nhật đc ref[( nhằm bắt a e làm thuê cho chúng nó đây.Biến DR thành RR mà.Tớ k có upline giờ nó cho thành Upline là 1 thàng mẽo(USA)].Tớ cũng đã check rules và thấy site này thực sự k kiếm đc,như thế rb cũng k cao nên ae chuyển site cho đỡ mất công của tớ và cả các bạn( chỉ cho paymax 300% và max = 5$) nên thông báo đến anh em mình ngừng chiến site này nhé.Mình sẽ chốt số clicks của các bạn tính đến 8h tối nay.Và các bạn cập nhật ngày giờ đăng ký,PP và số click( xin lưu ý là ngày đầu các bạn ref mình k nhận đc số clicks nhé) lại cho mình để nhận rb.Còn ai đã Upsite này mình khuyên nên kiếm lại vốn rùi nghỉ thui.Cũng đừng nên tuyển thêm ref.Mình sẽ chờ trong time 2 ngày để thanh toán toàn bộ.Ae cập nhật nhanh giùm mình nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ

Last edited by a moderator:

ROBO2011

Junior
Reactions
69
MR
0.002

Ủng hộ nào............

Site mới may mắn nào!:binhsua52:

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Ủng hộ nào............
Tuyệt quá.Đc bạn vàng xông hàng thế này thì còn gì bằng. Loveeee much:binhsua116:!!Hihi

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

Huhu chậm chân truckhai777 đi reg cho người khác mất rùi:((((((((((((((((((

póctem
id khoatai
Cám ơn bạn đã ủng hộ.Tiếc là tem bạn robo của tớ bóc rùi nhé.Hihi,các bạn cứ clicks.Ngày mai khi nhận đc click của các bạn mình sẽ tự động gửi bn nhé.Mong đc hợp tác lâu dài.Thân!

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Lên nào.Site mới may mắn.Các bạn vào ủng hộ mình nào

Tks bạn nhé.Sao bạn lại dùng pp khác à?Mình đã gửi bạn bn site Yutbux rùi nhé.Site này mai mình sẽ cập nhật clicks để bn cho các bạn nha.Site rs lúc 23h bạn nhé.Nếu lát mọi người rảnh thì click luôn ads để mình gửi bn lun nè

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Nhắn bạn newbieptc đã ref ủng hộ mình.Bạn vào báo danh để mai nhận bn nhé.Thân!Lên nào

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Up cho anh em chưa tham gia nào.

Ủng hộ bạn
ID:trannhuy
PP:[email protected]
YH:trannhuy080177
Chuc đông khách, mau có PROOF

Tks bạn đã ủng hộ.Mog đc hợp tác lâu dài!Thân!

---------- Post added at 06:32 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

đã ref và đang click ;)

pp: [email protected]

Cám ơn đã sang ủng hộ mình!Hnay sẽ gửi bn đến các ae đã click hết ads trog ngày nhé! Chúc các bạn ngày mới vui vẻ nhé!

---------- Post added at 06:47 AM ---------- Previous post was at 06:32 AM ----------

Up cho ngày mới may mắn nào!

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 06:47 AM ----------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week