anhthuc2012-TUYỂN REF SITE POUND-BUX,BN 0.05$ NGAY KHI REF.MONG AE ỦNG HỘ

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Đã reg :)
ID: zorro19
PP: [email protected]
Tks đã ủng hộ!

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Đã gửi bạn bn.Mong dc hợp tác lâu dài.Thân!

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Lên cho anh em vào chiến nhanh thằng này để pay lấy proof nào

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

Up phát!:binhsua18:

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Site này hết khách rùi à?

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

Lên cái cho bằng anh bằng em:binhsua72:

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Up phát cho lên # nào.Vắng khach thế nhỉ

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

Up cho anh em vào clicks ads nào

Last edited by a moderator:
đã ref
ID: yesican168
Y!M: hcq_hcq
Up cái rùi gửi bạn bn

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

Gửi bạn godfather bạn check lại giúp mình nhé.Mình đã gửi rb site Yutbux(56 clicks=0.17$)+bn(0.02$) site pound-bux tổng bằng 0.19$ cho bạn vào tối hôm qua rùi nhé.Bạn kiểm tra lại.Đây là giao dịch của mình https://docs.google.com/leaf?id=0B-mW_01DQu8yY2RlMzdlNDgtZTNmOC00NTM2LTk5MjgtMjNhZWExODkxNDdj&hl=en_US]giao dịch

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

đã ref
ID: yesican168
Y!M: hcq_hcq
Đã gửi bạn bn.Mong đc hợp tác lâu dài.Up cho anh em vào clicks ads hôm nay nào.22h ads rs nhé.Nhiều anh em bỏ click thế nhỉ?:binhsua72:

Up cho ai chưa tham gia!

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 09:03 AM ----------

Sáng ra vắng khách thế nhỉ.Up cho lên page mới may mắn nào!:binhsua80:

Nó tính %invest kìa bạn, lại ra site mới nữa-->scam lòi ra
Tính % thề nào?Tớ check chưa thấy.Nó ghi là %pay đó à?Cái đó k wan trong đâu bạn.Nó ghi thế nhưng k ghi trong Upgrate thì vẫn rút bt nhé.Đã có cái proof đầu tiên rùi.Bạn pay chưa?Tớ pay 2,32GPD mà nhận đc có 1,3:( >30% fee rùi còn gì.Mịa

Vậy là bạn ko rút được nữa rồi, trong upgrade nó ghi pay 400%, là bạn phải đầu tư vào nữa mới rút dựoc, rút tối đa 4$ , mà bạn rút hơn 2$ rồi trong khi min pay là 2$.

Up cho a e vào thăm proof nào

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

Vậy là bạn ko rút được nữa rồi, trong upgrade nó ghi pay 400%, là bạn phải đầu tư vào nữa mới rút dựoc, rút tối đa 4$ , mà bạn rút hơn 2$ rồi trong khi min pay là 2$.
Eo vậy à?Để tớ check lại.Hix,k scam nhưng cũng quá là scam:(

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Ơi,điên nhỉ.Lại bị lưa y như site kia.Tớ đang lỗ gần 10$ ở site onsearchia đây.bên đó còn max đc có 150%.Site này nếu các bạn ấy click thì chờ đủ 5$ sẽ invest rùi lại pay.Hiz.Quá tội.Để tối tính lại xem thế nào đã.Lại lỗ chăng?

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Up cai rui nghi tam giặt nào

Thông báo 2/10 site đã chuyển mã hóa hết toàn bộ ID sang dạng số U123456 nên k thể cập nhật đc ref[( nhằm bắt a e làm thuê cho chúng nó đây.Biến DR thành RR mà.Tớ k có upline giờ nó cho thành Upline là 1 thàng mẽo(USA)].Tớ cũng đã check rules và thấy site này thực sự k kiếm đc,như thế rb cũng k cao nên ae chuyển site cho đỡ mất công của tớ và cả các bạn( chỉ cho paymax 300% và max = 5$) nên thông báo đến anh em mình ngừng chiến site này nhé.Mình sẽ chốt số clicks của các bạn tính đến 8h tối nay.Và các bạn cập nhật ngày giờ đăng ký,PP và số click( xin lưu ý là ngày đầu các bạn ref mình k nhận đc số clicks nhé) lại cho mình để nhận rb.Còn ai đã Upsite này mình khuyên nên kiếm lại vốn rùi nghỉ thui.Cũng đừng nên tuyển thêm ref.Mình sẽ chờ trong time 2 ngày để thanh toán toàn bộ.Ae cập nhật nhanh giùm mình nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

Up cho anh em vào cập nhật

Last edited by a moderator:

PTPH

Junior
Reactions
61
MR
0.000
Username ptph
Registered 2011/09/26, 14:53
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 48 clicks
Last click Yesterday, 19:25
Last login 1 day ago
Upline anhthuc2012 [Viet Nam]

Username ptph
Registered 2011/09/26, 14:53
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 48 clicks
Last click Yesterday, 19:25
Last login 1 day ago
Upline anhthuc2012 [Viet Nam]
Tks cậu.Để mai vài bạn báo danh tớ gửi luôn 1 lượt nhé. A e báo danh cập nhật luôn hộ tớ cái PP nhận rb nhé.Tớ đỡ phải đi đào bới.Mong còn nhiều cơ hội hợp tác cùng mọi người!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week