anhthuc2012-TUYỂN REF SITE POUND-BUX,BN 0.05$ NGAY KHI REF.MONG AE ỦNG HỘ

ROBO2011

Junior
Reactions
69
MR
0.002

uppppppp

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Up cho anh em cập nhật nhé.Thông báo lun là site earn-pound cũng bắt đầu giở chứng.Ngừng tuyển và chém nó lun.Chờ 2ngayf nếu k paid thì xử theo chế độ scam.Nếu paid thì rb cho ae rùi nghỉ:(.Toàn site nát rùi mai xem ae ủng hộ chiến hẳn mấy thằng máu nhé:)

Up lên cho anh em vào cập nhật ds nhận rb nào.Chiều nay mình sẽ gửi hết tất cả những ai đã cập nhật và chờ hết ngày hôm nay để ae cập nhật va rb hêt.Mai close thread này nhé.Đã chờ >2 ngày rùi mà

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Thông báo 2/10 site đã chuyển mã hóa hết toàn bộ ID sang dạng số U123456 nên k thể cập nhật đc ref[( nhằm bắt a e làm thuê cho chúng nó đây.Biến DR thành RR mà.Tớ k có upline giờ nó cho thành Upline là 1 thàng mẽo(USA)].Tớ cũng đã check rules và thấy site này thực sự k kiếm đc,như thế rb cũng k cao nên ae chuyển site cho đỡ mất công của tớ và cả các bạn( chỉ cho paymax 300% và max = 5$) nên thông báo đến anh em mình ngừng chiến site này nhé.Mình sẽ chốt số clicks của các bạn tính đến 8h tối nay.Và các bạn cập nhật ngày giờ đăng ký,PP và số click( xin lưu ý là ngày đầu các bạn ref mình k nhận đc số clicks nhé) lại cho mình để nhận rb.Còn ai đã Upsite này mình khuyên nên kiếm lại vốn rùi nghỉ thui.Cũng đừng nên tuyển thêm ref.Mình sẽ chờ trong time 2 ngày để thanh toán toàn bộ.Ae cập nhật nhanh giùm mình nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Lên nào
ae cập nhật nhanh nào
Chiều sẽ pay hết nhé

startgamer9x

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Your details
Username startgamer9x
Registered 2011/09/26, 13:43
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 72 clicks
Last click Today, 17:03
Last login 40 minutes ago
Upline anhthuc2012

Tks 2ban cap nhât.Nhưng số click mình đã cập nhật từ ngày thông báo các bạn nhé.Sẽ rb cho các bạn ngay đây

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:40 PM ----------

Eo,mất điện rùi.Tối sẽ rb hết cho các pạn nhé.Up lên cho những ai chưa bít vào nhah nào.Tối nay sẽ giải quyết hết cho xog đi nhé.Hizo xog đi nhé.Hiz

Bạn ghi rõ ngày jờ ref nhé.Còn số click mìh đã cập nhật ngày thông páo ngừng clicks pạn à.Ság mai sẽ gửi rb cho pạn.Up nốt lên cho các pạn khác.Đã thôg páo 4 5ngày.Các pạn k cập nhật thjệt thòi jáng chịu nhé.
Đã nói vậy sao bạn k ghi rõ ngày giờ??Hizhiz.Bít đâu mà lần.Tớ để nốt hôm nay bạn cập nhật và rb.Còn thread này coi như đóng nhé.Stop tại đây.Up cái nữa cho ai nhanh chân nào.Nản.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week