Spotlight Anh em PTU nên rút tiền bằng WMZ hay Paypal?

protoss302

Newbie
Reactions
15
MR
0.001
Mình lập topic này để muốn hỏi mọi người xem khi rút tiền thì nên dùng WMZ hay Paypal. Mong mọi người cho ý kiến.
Nếu rút bằng WMZ thì chắc chắn mọi người phải bán cho ex thường là thấp hơn giá USD bên ngoài tầm 1k/1USD. Còn bằng paypal thì có thể lập bank với tài khoản USD và rút USD bình thường đúng ko?
Đa phần lúc đầu mọi người đều chọn nhận WMZ rồi bán cho ex vì nhanh và đỡ rắc rối nhưng nếu thu nhập tầm trên 1k USD / tháng và làm lâu dài thì có nên nhận paypal rồi rút về bank ko? Mong các tiền bối đi trước chỉ giáo giúp mình với.

WMZ, nếu được hơn thì chơi LR
Bạn ko tính chuyện acc PP của bạn lập đã đúng chưa àh? còn chuyện test withdraw về chưa nữa, mà nge đâu cái đó làm hơi chậm. PP nó limit thì bạn phải làm gì với nó giờ ? nên nhớ chỉ cần 1$ ko sạch là bạn toi đời nhé

PP 1$= 18.660 VND fee 60k VND 1 lần rút
WMZ 1$ = 20.000+ VND fee bao nhiu quên rồi.

nhìn đi rồi tự chọn lựa

Mình thấy WMZ là ưu điểm hơn cả,đơn giản,dễ sử dụng,rất an toàn

1 phiếu cho wmz. kiếm được 1k$/tháng rồi còn tính chi li bán ra ntn làm gì nữa :))

minh2 đang sài wmz..vote cho wmz cai'

Mình lập topic này để muốn hỏi mọi người xem khi rút tiền thì nên dùng WMZ hay Paypal. Mong mọi người cho ý kiến.
Nếu rút bằng WMZ thì chắc chắn mọi người phải bán cho ex thường là thấp hơn giá USD bên ngoài tầm 1k/1USD. Còn bằng paypal thì có thể lập bank với tài khoản USD và rút USD bình thường đúng ko?
Đa phần lúc đầu mọi người đều chọn nhận WMZ rồi bán cho ex vì nhanh và đỡ rắc rối nhưng nếu thu nhập tầm trên 1k USD / tháng và làm lâu dài thì có nên nhận paypal rồi rút về bank ko? Mong các tiền bối đi trước chỉ giáo giúp mình với.

Nếu để đầu tư thêm vào PTC, HYIP,... thì pp, lr còn rút nhanh về tiêu thì wmz. Mềnh là mềnh chơi cả 2, tiền lại đẻ ra tiền mờ =))

đúng rồi nên xài WMZ hay LR thôi, 2 thằng này ex nhiều quá trời, có web ex riêng luôn mà, giá USD cao mà lại gd thoải mái, xài PP cho dù có thu nhập 1000k/tháng mà rút về bank cũng tốn phí và chờ đợi, chưa kể buồn buồn nó limit cho phát thì tạch, nên lấy liền PP đầu tư rồi rút về LR với WMZ thôi, riêng mình thích nhất là LR, trường hợp ko xài đc thì mới dùng mấy thằng khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week