• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

anh em MMO tâm sự chia sẻ nỗi đau của 1 người đàn ông

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
mọi người ơi, chia sẻ cùng mình với.
chuyện là em có yêu 1 người và người đó cũng yêu em được 2 năm nay rồi. nhưng có xích mích rồi em nói chia tay cô đó. chia tay chưa được 3 tháng thì hôm nay mình nhận được tin. anh ơi em lập gia đình rồi, hôm đó em về nhà em nhé. mình nghe xong tin như vậy dường như mình ko còn đứng vững được nữa, không biết phải làm gì nữa, hành động ra sao. mọi hy vọng của mình dường như đã hết. giờ mình phải làm thế nào. có ai đã từng ở trong tâm trạng của mình giờ này không?

3 tháng đã có chồng
Thế trước ko lẽ nó vừa quen bác vừa quen thằng chồng hiện tại của nó à

-chẳng biết nói sao nữa . upp lên cho mọi người giúp :binhsua09:

thớt nghe bài này :m021:

[video=youtube;OnVzYq26WyA]http://www.youtube.com/watch?v=OnVzYq26WyA&noredirect=1[/video]

Nếu biết ngày mai em có chồng
Anh về lấy vợ thế là xong
Hai mươi năm nữa con anh lớn
Phụ bạc con em trả nợ lòng...;))

Cố lên bạn :m020: đánh chém ko giải quyết gì , tiên trách kỉ hậu trách nhân, hãy trách vì sao bạn ko nhìn nhận vấn đề sớm hơn thôi. Ngã rồi lại đứng dậy, mạnh mẽ gấp trăm lần ^^!!

1 là thằng kia bị ngu.... 2 là con này nó bắt cá!
p/s: con đó ( ny bác) k phải sinh ra là dành cho bác => k nên sn nhiều... thư giãn cho đời thanh thản... rồi sẽ tìm đc ng khác ng mà sinh ra dành cho mình!
good luck!

note: vào bet luckunluck liền đi bác .... đen tình đỏ bạc mà !! :binhsua04:

Xin chia buồn với bạn, dù chưa vào hoàn cảnh như bạn, nhưng nếu rơi vào thì mình chắc cũng không bình tĩnh nổi

đọc cái tít cứ tưởng bị thiến :m063:

ờ thì cậu nói chia tay người mà thì người ta kiếm đứa khác thôi, có gì đâu :m190: có gì mà cậu phải buồn :m190:

cái này cũng là có lỗi của 2 người,trong đó có bác chưa nhận thức được vấn đề, còn nông nổi quá, lúc mà trục trặc xích mích ấy tại sao ko nghĩ tìm cách vượt qua,rút kinh nghiệm,chú ý quan sát và đặt mình vào vị trí người còn lại, rồi suy nghĩ xem, chứ động cái lại nói chia tay,cứ thế nhiều lần con gái nó ko còn tình cảm nữa đâu, nó cần 1 thằng đàn ông biết suy nghĩ lo lắng biết nhường nhịn hơn là cứ động nóng tính cái là chia tay chia chân, còn bác nào chưa chia tay thì có thể nhìn vào đó rút kinh nghiệm, còn giờ người ta lấy chồng rồi thì bác cũng chúc phúc cho người ta, hết tình nhưng còn cái nghĩa mà, e hiểu tâm trạng của bác, vì e cũng chia tay người e yêu hơn 3 năm cách đây có 4 tháng thôi, người ấy cũng yêu người khác rồi nói chia tay em, cảm giác như bị sốc khi bác nghe em kia bảo e lập gia đình vậy, khó thở lắm

3 tháng đã có chồng
Thế trước ko lẽ nó vừa quen bác vừa quen thằng chồng hiện tại của nó à
sự thật đến với mình thật bất ngờ mà mình ko thể nào tin nổi, gần 3 tháng mà sao lại có gia đình luôn. hay có vấn đề gì đằng sau đó nữa, còn khi yêu nhau mình không thấy có sự xuất hiện của người thứ 3 nào cả...đời chẳng biết thế nào cả. hy vọng để rồi nhận lấy đau thương. không biết giờ mình phải làm gì nữa. có nên đi đám cưới nữa không?

vớ vẩn, bác nói lời chia tay mà, giờ nghe tin người ta có chông nên vui mới phải

cái này cũng là có lỗi của 2 người,trong đó có bác chưa nhận thức được vấn đề, còn nông nổi quá, lúc mà trục trặc xích mích ấy tại sao ko nghĩ tìm cách vượt qua,rút kinh nghiệm,chú ý quan sát và đặt mình vào vị trí người còn lại, rồi suy nghĩ xem, chứ động cái lại nói chia tay,cứ thế nhiều lần con gái nó ko còn tình cảm nữa đâu, nó cần 1 thằng đàn ông biết suy nghĩ lo lắng biết nhường nhịn hơn là cứ động nóng tính cái là chia tay chia chân, còn bác nào chưa chia tay thì có thể nhìn vào đó rút kinh nghiệm, còn giờ người ta lấy chồng rồi thì bác cũng chúc phúc cho người ta, hết tình nhưng còn cái nghĩa mà, e hiểu tâm trạng của bác, vì e cũng chia tay người e yêu hơn 3 năm cách đây có 4 tháng thôi, người ấy cũng yêu người khác rồi nói chia tay em, cảm giác như bị sốc khi bác nghe em kia bảo e lập gia đình vậy, khó thở lắm

mình rất ít nói chia tay. lần nói đó mình cũng đã xin lỗi sau vài hôm. nhưng các bác biết mình nhận được gì không? chúng ta không hợp đâu? không hợp tuổi, không thể hạnh phúc được đâu, rồi mai này đi làm nữa mà mỗi đứa 1 nơi mà có mua được đất được nhà trên này thì cũng khổ lắm... em ko nghĩ lại nhiều chuyện vậy đâu

Bác này nói đúng, hỡ ra đòi chia tay xong quay lại là con gái nó vẫn đồng ý đó nhưng tình cảm ko như trước nữa vi trong lòng nó luôn sợ cái điệp khúc chia tay cứ lặp đi lặp lại, nên iu ít lại cho nhẹ lòng.

sự thật đến với mình thật bất ngờ mà mình ko thể nào tin nổi, gần 3 tháng mà sao lại có gia đình luôn. hay có vấn đề gì đằng sau đó nữa, còn khi yêu nhau mình không thấy có sự xuất hiện của người thứ 3 nào cả...đời chẳng biết thế nào cả. hy vọng để rồi nhận lấy đau thương. không biết giờ mình phải làm gì nữa. có nên đi đám cưới nữa không?

nếu bác nén đc nỗi đau lại, đến thăm người ta 1 lần cuối và chúc phúc cho người ta, người ta có lẽ sẽ phải khóc và nể mình, vì nó bỏ rơi bác mà bác vẫn đối xử vậy, cũng là hết trách nhiệm,chứ e ko muốn chia tay xong là đi nói xấu, rồi coi nhau là kẻ thù, ghét bỏ này nọ, nghe e nếu đến dc cứ đến

vớ vẩn, bác nói lời chia tay mà, giờ nghe tin người ta có chông nên vui mới phải

nói chia tay là do em thấy bực bực đi làm mà không để ý đến mình nên mình tức, giận thui nhưng thấy ko được như mình cần nên mình mới nói ra chúng ta nên dừng lại đi, anh thấy em chẳng cần anh nữa. chứ ko phải là vì mình ghét hay vì nguyên nhân nào khác

chuyện này có gì nói trước được đâu bác. chưa hẳn là 2 người có lỗi. hợp thì ở ko hợp thì chia. nó đến từ 2 phía có phải 1 đâu. ko chỉ vì mới chia tay 3 tháng lập gia đình mà trách người ta được. mình biết có người yêu nhau suốt 5 năm, chia tay xong 4 5 tháng sau cưới chồng luôn. cho nên ko thể cứ trách ng kia được họ có con đường họ chọn. còn bác ko nên ngồi than vãn tương tư nữa nếu bác còn biết đến bố mẹ đang lo cho bác. đường phía sau còn dài, tìm cách quên nó đi

em đây còn vướng vào mấy chuyện ko đâu với thằng bạn và ng iu nó nè

mọi người ơi, chia sẻ cùng mình với.
chuyện là em có yêu 1 người và người đó cũng yêu em được 2 năm nay rồi. nhưng có xích mích rồi em nói chia tay cô đó. chia tay chưa được 3 tháng thì hôm nay mình nhận được tin. anh ơi em lập gia đình rồi, hôm đó em về nhà em nhé. mình nghe xong tin như vậy dường như mình ko còn đứng vững được nữa, không biết phải làm gì nữa, hành động ra sao. mọi hy vọng của mình dường như đã hết. giờ mình phải làm thế nào. có ai đã từng ở trong tâm trạng của mình giờ này không?

1.Đã nói lời chia tay thì đừng nên hối hận!
2.Cái cô bạn gái của cậu cũng nhanh tay thiệt đó-->cậu càng nên không hối hận!
''Được mất dưng dưng người tái thượng...''Ra ngoài tìm tình yêu mới đê,thế mới là ''nam nhi chi chí đại trượng phu''!Ôm gối gặm nhấm nỗi buồn làm cái dề....

mình rất ít nói chia tay. lần nói đó mình cũng đã xin lỗi sau vài hôm. nhưng các bác biết mình nhận được gì không? chúng ta không hợp đâu? không hợp tuổi, không thể hạnh phúc được đâu, rồi mai này đi làm nữa mà mỗi đứa 1 nơi mà có mua được đất được nhà trên này thì cũng khổ lắm... em ko nghĩ lại nhiều chuyện vậy đâu

là thằng con trai thì nên hạn chế đừng để to chuyện rồi lại lục đục bác à, bac tỏ ra là thằng kiếm dc tiền, tâm lý, biết lo lắng cho người yêu , giải quyết dc nhiều chuyện, thì chẳng đứa con gái nào để mất 1 thằng như mình đâu, giờ bác chia tay rồi chắc cũng như e ,rút ra dc nhiều bài học, cố lên, tương lai vẫn còn chờ mình mà,hi vọng anh em mình sau này sẽ gặp dc người mà mình yêu họ hơn chính bản thân mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back
Top Bottom