Chat Anh em MMO 15 -20 năm trước ai còn không?

Chào các bác.
mình tính lên bài này lâu lắm rồi nhưng hôm nay mới được dịp vào lại forum theo một cách ối dồi ôi . Nhưng những kỷ niệm MMO đời đầu ùa về khiến mình mới gõ ra những dòng tâm sự này.
Các bác làm MMO từ năm bao nhiêu?
Mình có lẽ là cây đa, cây đề trong làng MMO rồi. Từ năm 2007 đến nay cũng hơn 16 năm. Từ thời ekiemtien.com.
Đúng mình chính là admin của ekiemtien.com forum mmo đầu tiên ở Việt Nam trước cả Vmaker và clickptc (forum).
Sau đó em có tách ra lập ra 2 forum về MMO nữa là thegioikiemtien.com và vmo.vn . Lúc đó đang thi đại học nên bỏ dở hết và không tập trung phát triển các forum này. Ai MMO đời đầu cũng sẽ biết đến 2 forum này của mình.
Admin của mmo4me chắc không còn lạ gì mình. Mình biết đến Shin từ những cái ngày đầu tiên mở lớp dạy offer từ rất rất lâu rồi.
Không biết có bác nào là thành viên của 2 forum này mình ôn lại kỷ niệm bên dưới 1 tí nhỉ.
Ngày đó chỉ có PTC, HIYP, OFFER. giờ thì như cả 1 ma trận.
Và em vẫn MMO từ đó đến này chỉ là Under 1 chút.
Các bác có thành quả gì trong mười mấy năm vừa rồi có thể show đc không?
hỡi các MMO đời đầu

kaka, xưa mấy ông ôm đất ôm chung cư thì giờ max ngon, ăn chơi phè phỡn có tiền. Còn giờ mà cày kiếm từng đồng thì hơi khoai

kaka, xưa mấy ông ôm đất ôm chung cư thì giờ max ngon, ăn chơi phè phỡn có tiền. Còn giờ mà cày kiếm từng đồng thì hơi khoai
còn ngách Crypto đó bro. hiện tại theo mình còn mỗi nó là giúp ae chúng ta đổi đời thôi.

còn ngách Crypto đó bro. hiện tại theo mình còn mỗi nó là giúp ae chúng ta đổi đời thôi.
trước mình cũng kiếm được kha khá, vẫn đang hold hơn 1 tỏi crypto nhưng giờ ko hi vọng nhiều, giờ quá khó để xây dựng hệ thống kiếm tiền mới

mình thì cứ mõi tháng kiếm 100 củ, khỏe re, do các bạn ko chịu khó tìm hiểu, ko chịu tư duy

Chào các bác.
mình tính lên bài này lâu lắm rồi nhưng hôm nay mới được dịp vào lại forum theo một cách ối dồi ôi . Nhưng những kỷ niệm MMO đời đầu ùa về khiến mình mới gõ ra những dòng tâm sự này.
Các bác làm MMO từ năm bao nhiêu?
Mình có lẽ là cây đa, cây đề trong làng MMO rồi. Từ năm 2007 đến nay cũng hơn 16 năm. Từ thời ekiemtien.com.
Đúng mình chính là admin của ekiemtien.com forum mmo đầu tiên ở Việt Nam trước cả Vmaker và clickptc (forum).
Sau đó em có tách ra lập ra 2 forum về MMO nữa là thegioikiemtien.com và vmo.vn . Lúc đó đang thi đại học nên bỏ dở hết và không tập trung phát triển các forum này. Ai MMO đời đầu cũng sẽ biết đến 2 forum này của mình.
Admin của mmo4me chắc không còn lạ gì mình. Mình biết đến Shin từ những cái ngày đầu tiên mở lớp dạy offer từ rất rất lâu rồi.
Không biết có bác nào là thành viên của 2 forum này mình ôn lại kỷ niệm bên dưới 1 tí nhỉ.
Ngày đó chỉ có PTC, HIYP, OFFER. giờ thì như cả 1 ma trận.
Và em vẫn MMO từ đó đến này chỉ là Under 1 chút.
Các bác có thành quả gì trong mười mấy năm vừa rồi có thể show đc không?
hỡi các MMO đời đầu
View attachment 246026
Mình mmo từ 2006 thời forum e-kiemtien với moneymakervn. Sau này Vietmaker mới nổi lên

mới đó đã...

mới đó đã hơn 10 năm mình vào diễn đàn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom