Ask anh em giúp dùm để làm offer cho nó ổn

halo88

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
như trên, mún làm offer thì cần có socks usa để làm, mà mình ko bik site nào ngon cả, nên xin ae cho cái link socks ngon

như trên, mún làm offer thì cần có socks usa để làm, mà mình ko bik site nào ngon cả, nên xin ae cho cái link socks ngon
mua 5socks ma dùng bạn nhé. tốn kém xíu nhưg chất :binhsua163:

mua 5socks ma dùng bạn nhé. tốn kém xíu nhưg chất :binhsua163:

đồng quan điểm 5sock truesock good tiền nào của đó :D. đừng có dại mua sock của wordsock, sell5sock, winsock làm gì hàng sài cũng đc mà làm chuyện khác đi đừng làm offers

đồng quan điểm 5sock truesock good tiền nào của đó :D. đừng có dại mua sock của wordsock, sell5sock, winsock làm gì hàng sài cũng đc mà làm chuyện khác đi đừng làm offers

Đồng quan điểm, mấy con ở sell5sock,winsock bị đại đa số net chặn hết, chỉ có 5socks là vip nhất thôi

công nhận là tiền nào của ấy 5sock ngon nhưng đắt lè lưỡi còn sell5sock thì ..... các bạn tự hiểu nha

Hong hiểu sao các cậu cứ ca 5sock không àh, mình mua gói daily5 nè 20$ mà ngày 5 con cao lắm đc có 2 con clear, chưa kể về tốc độ hay livetime của nó nhé, có con thì sống lâu, có con thì chết trong 30 phút đó. Nhưng chán nhất là nó cũng có ít clear 2/5, mà giờ nó cũng trùng hàng không kém,đừng tường đc sock xịn người khác chưa dùng nhá, con turbo tax là bị cày nát nhất ở 5sock đó, qua sell5sock vậy mà còn ăn đc.

:)) nói như bác vậy sock nào chịu cho thấu nó sống đc 20 phú mừng hết lớn òi kêu wa 30 phút vậy cậu chuyển wa mua true sock đi hàng bao cả ngày á :D nhưng khó sài :p. kho tài nguyên ip thì có hạn mà cậu kêu ko nát mới sợ vậy kêu thằng admin nó xóa data là xong :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week