• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Anh em chuẩn bị tinh thần nhé - Này thì Offer VN

Cheat là gì . Mons nay đa phần là cheat chứ ai làm thật đâu

ngẫm đi ngẫm lại thì một số bác nói cũng đúng . Offet Việt đâu phải sống nhờ thằng này .
Có lần nhớ xem Video hướng dẫn làm offer thì pro làm video bảo Offer chấp nhận cheat nhưng đừng lộ liễu . :binhsua06:

thôi thì còn nước còn tát đi mọi người =)) hốt cú chót

Bao giờ hết thương mai điện tử thì hết offers--bao giờ mạng INTERNET TOÀN CẦU SẬP THÌ HẾT CHEAT....HEEEEEEEEEEEEEEEE HÊ

- - - Updated - - -

HMA NÓ HÌNH CON LỪA KÌA CẢ NHÀ, BẢO NÓ CLOSE SOTF ĐI

- - - Updated - - -

TỰ NHIÊN ĐỌC CÁI BÀI NÀY CỦA THỚT THẤY MỆ QUÁ

sao mình không đọc được bài của thớt nhỉ :binhsua04:

Với tình hình này các mem cần qua Mẽo để làm off kiếm traffic thật cho các admin chúng ta nào, :binhsua146::binhsua146:. Sáng bay qua đó làm, chiều bay về:binhsua146::binhsua146:

bay đi nào là bay đi nào:binhsua04:lên nóc nhà là lên nóc nhà...:binhsua04:lên nóc nhà rồi rớt xuống nhà...:binhsua02:...

2 cái topic tào lao mía lao. gà thì vẫn là gà. thằng thớt nó giải thích đc là gà có trc hay trứng có trước òi tao nói cho mà bít là offers nó sống tới chừng nào. làm 5h vẩn kiếm đc 200$ đâu cần làm quái gì nhiều :binhsua136: thằng này thích sống 1 mình ko cần tuyển mem làm gì cho nặng đầu. toàn là tụi vào để tăng số post về học lại học thuyết tiến hóa đacuyn òi nói tiếp.

2 cái topic tào lao mía lao. gà thì vẫn là gà. thằng thớt nó giải thích đc là gà có trc hay trứng có trước òi tao nói cho mà bít là offers nó sống tới chừng nào. làm 5h vẩn kiếm đc 200$ đâu cần làm quái gì nhiều :binhsua136: thằng này thích sống 1 mình ko cần tuyển mem làm gì cho nặng đầu. toàn là tụi vào để tăng số post về học lại học thuyết tiến hóa đacuyn òi nói tiếp.
Nhân vật chính đây chăng??? có lẽ nào là Gom @@

Nhân vật chính đây chăng??? có lẽ nào là Gom @@

gom đây chứ ai lão cho nick yahoo lại nào hồi kia bị hack toàn bộ mất mội nick yahoo :binhsua17:

:binhsua50: Cố gắng lắm cũng = 1/2 của mi nhưng vẫn ko thích thị phi solo cho khỏe, tuyển mem làm chi cho nặng đầu

:binhsua53:android......

Last edited by a moderator:
đen vãi lều nhưng chưa chắc , ăn đc thì cứ ăn thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week