• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh chị ơi Giúp em với huhuuhuhu!

danhcong91

Newbie
Reactions
183
MR
0.000
hôm này bà chị em mang máy bảo em diệt hộ mấy conVirus em thấy 1 File Gost trong máy lên Ghost lại cho nhanh !
nhưng tự nhiên dữ liệu các ổ khác bị mất hết,trước khi ghost máy em có tới 4 ổ nhưng sau khi ghost chỉ còn lại có ổ C với dung lượng của cả ổ cứng có cách gì giúp em lấy lại toàn bộ dữ liệu không! huhu bà ý là giáo viên có nhiều tài liệu quan trọng lăm1
h em không biết phải làm sao nữa!
Em đọc thấy bảo dùng phần mềm
Nucleus Kernel for FAT and NTFS
Nhưng không hiểu cách sử dụng!
các anh giúp em với nhá! huuhuh

min 100 cành mang ra quán max thì bao nhiu ko bik tùy nó chém!
Mang ra 911 TAMDA chỗ này uy tín (đối diện Nhất TÙNG)

Upvote 0
hôm này bà chị em mang máy bảo em diệt hộ mấy conVirus em thấy 1 File Gost trong máy lên Ghost lại cho nhanh !
nhưng tự nhiên dữ liệu các ổ khác bị mất hết,trước khi ghost máy em có tới 4 ổ nhưng sau khi ghost chỉ còn lại có ổ C với dung lượng của cả ổ cứng có cách gì giúp em lấy lại toàn bộ dữ liệu không! huhu bà ý là giáo viên có nhiều tài liệu quan trọng lăm1
h em không biết phải làm sao nữa!
Em đọc thấy bảo dùng phần mềm
Nucleus Kernel for FAT and NTFS
Nhưng không hiểu cách sử dụng!
các anh giúp em với nhá! huuhuh

bác chắc ghost nhầm đây, mang ra tiệm đi :))
mình ibj 1 phát rồi may mà hồi đso toàn chơi game k mất k tiếc :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom