• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Anh chị nào nhận newbie này đệ tử ruột không ạ ??

đã là mem 2 năm rồi ... bác nên đọc kỹ trong box cái bài viết . để tìm hiểu về ptu trước khi kiếm 1 vị sư phụ chấp nhận ^^. chả có sư phụ nào nhận đồ đề không biết tên môn phái cả ^^

có exp linh tinh thui
nói chung qua 2 năm ko định hướng đc,giờ mún thử sức với ptu và seoprint để duy trì tool ptu

vậy thì chỉ việc làm thôi còn tìm sư phụ gì nữa .. có gì đâu mà định hướng ^^ bạn cứ làm rồi tự ngộ ra thôi ^^ ptu .. công việc kiên trì .. mà mmo cái gì cũng cần kiên trì cho đến lúc gặt hái thôi :D

vậy thì chỉ việc làm thôi còn tìm sư phụ gì nữa .. có gì đâu mà định hướng ^^ bạn cứ làm rồi tự ngộ ra thôi ^^ ptu .. công việc kiên trì .. mà mmo cái gì cũng cần kiên trì cho đến lúc gặt hái thôi :D

giờ bạn ý cần người cho cái hướng để kiếm đc nhiều sale.

nói thật chứ 2Y mà ko gặp may. kiến thức ko có. thì vẫn chỉ là newbie :D

nhưng khi có người đi trước chịu chỉ điểm thì cơ hội thành công lên đc 50% :D

mình gà lên ko giúp gi đc bạn.

thôi bạn ráng cày seosprint đi,bạn mà mon men qua bên ptu thì sợ bạn không có thời gian để cày seo luôn đấy :D,và các pro rất ít khi họ nhận đệ tử!:binhsua101:

là trai thơm tho , đẹp zai , cao to thì pm để lại

còn là gái thì xin lỗi :binhsua119:

PP86 chỉ cần trả công bằng lửa lít dầu đậu nành thân thiện môi trường vào đệ tử biết điều khi PP86 dùng lửa lít đó thôi nhể ;)

Ai nhận mình đệ tử với, cũng chỉ cần 500$/day thôi :binhsua105:
p/s: 2 năm mà ko kiếm đc 1 cv ở MMo đặc biệt ptu thì bạn lên xem lại cách làm việc
Ko phải ai cũng cần sư phụ mới pro đc đâu
Lên đọc kĩ các topic hướng dẫn và ngồi đọc các cm của các pro để lĩnh hội thêm kiến thức
Còn nếu thấy hết sức mà ko khá đc thì có lẽ bạn ko có duyên với mmo thì chuyển hướng sang 1 nghề khác như buôn dầu ăn chẳng hạn anh em MMo4me sẽ ủng hộ bạn :binhsua104:

ở hn Pm yahoo :

f4_ hay ve voi anh _ f4 : viết liền,
các tỉnh khác thì STOP

mấy tên pro Oron này bá đạo quá ,nói chuyện vãi cả dầu ăn :binhsua10:

- - - Updated - - -

Pro này pro xịn đây ,quy ẩn bao lâu nay mới xuất hiện ,nhanh tay đăng kí ngay các bạn trẻ :))

ông MADMADMAD chuyên chơi hàng quay trộm, bựa bựa đó hả:binhsua119::binhsua119:

ở hn Pm yahoo :

f4_ hay ve voi anh _ f4 : viết liền,
các tỉnh khác thì STOP

BÁc này mình ref cho RG, pm bảo refback thì bảo đ' chơi nữa r` lâu k vào check k biết.... =)))

- - - Updated - - -

có scandal của thiếu gia đai loan ko nhỉ, e kiếm mà chả thấy @@!

Lauxanh.us full luôm MF ;))

trời vào MMO 2 năm rồi sao là newbie đc :binhsua94:

MMO là kiếm tiền onl.
còn newbie là chưa chơi ptu bao giờ,đơn giản vậy thôi.
đâu phải mỗi ptu mới kiếm đc tiền trên mạng đâu...còn offer,trade...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom