• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Anh chị cho em hỏi PM không verify có dùng bình thường được không ạ?

Status
Not open for further replies.

only4uim

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
em mới làm nên còn non quá,mong anh chị giúp em ạ!có những gì cần chú ý về PM ạ?

Last edited by a moderator:
em mới làm nên còn non quá,mong anh chị giúp em ạ!có những gì cần chú ý về PM ạ?
Dùng bình thường thôi, veri đc thì càng tốt, của tớ unver vẫn dùng bình thường!

PM dễ dùng giống LR.:D

hì thanks các bác nhiều ạ

Tiện đây mình cũng hỏi luôn là PM nếu unver thì có bị những nguy cơ như là bị block hay gì gì ko?
Và nếu veri rồi thì có bảo đảm hơn hay ko?

Tiện đây mình cũng hỏi luôn là PM nếu unver thì có bị những nguy cơ như là bị block hay gì gì ko?
Và nếu veri rồi thì có bảo đảm hơn hay ko?
Veri cần thiết cậu ơi. nếu trong tk có số dư cao và nhiều gd thì nên veri. hơi mất tg chút nhưng bù lại đc hưởng một số quyền lợi như được support nhanh hơn khi xảy ra sự cố, giảm thiểu khả năng bị lock tk, lưu ý kô dùng proxy usa để đăng nhập vì perfect đã cấm các thành viên đến từ nước này...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom