All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

cai này là chơi thế nào có ai co thể chỉ giáo tớ với ko xin đc ae chỉ giáo
cái này là phần mềm tự động xem quảng cáo mấy trang PTC đó bạn :) Còn về trang nào uy tín thì bạn qua bõ PTC tìm hiểu nha :) Cái này thì ko nhiều tiền = cạp nhưng mà nhàn hơn nhiều lần :)

cái này ví dụ profile buxhost của mình có 100 site thì phải tạo 100 trình thực thi để chạy hả bạn ?

bạn coi lại dùm với khi mình update tool xong rồi click site thì mọi cái captcha đều nhập khi lick ads thì ko bỏ qua được cái veri hình ảnh làm rối hết lên

phát hiện luôn tất cả site buxhost ko lick được nó cứ điền thông tin get captcha

cái này ví dụ profile buxhost của mình có 100 site thì phải tạo 100 trình thực thi để chạy hả bạn ?

Mỗi trình thực thi khi chạy xong 1 site, sẽ tự động nhảy qua site khác để chạy.

phát hiện luôn tất cả site buxhost ko lick được nó cứ điền thông tin get captcha

Cái này là do bị gì rồi (thông thường là do trình anti virus nó xóa file gì đó), bạn pm yahoo để mình teamviewer.

Hình như hôm qua có bạn nào send mình $ rồi mà chưa để lại thông tin để mình send patch ?

Bạn nào trước giờ ko click được các site, NTen hay PTCEvolution bằng tool mình thì pm mình để mình teamviewer để fix nhá.

Last edited by a moderator:
1 số site mình thấy nó có cheat link . tool này có tự động bỏ qua ko nhỉ ? hay là mình phải add code cheat link đó vào ?
và add như nào nữa ????

Tool cơ bản vượt qua hầu hết cheat link, kể cả cheat link hình ảnh hay khoảng trắng. Tuy nhiên nếu có site nào bạn bị ban nick thì reg 1 acc mới vào site đó. Sau đó xem cheatlink của nó có những text hoặc link ảnh gì (dùng google chrome, chuột phải, chọn kiểm tra phần tử- view inspectment) di chuột đến hình ảnh đó copy text hoặc link ảnh vào phần cheat text trong tab configuration thì nó sẽ tự bỏ qua cheatlink.

Nãy mình có fix cho vài bạn chạy ko được N-Ten hoặc PTC-Evolution (đa số đều do xài bãn khá cũ, và chưa update bằng tay của lần update đặc biệt lần trước). Nếu bạn nào ko chạy được 2 script này thi pm mình nhá.

cho mình hỏi là sao mà khi mình chạy process site buxhost, thì nó hiện lỗi như thế này.loi all1tool.jpg

mình điền đủ account rồi. Giúp mình với !

Mình cũng bị giống như bạn vậy chắn mấy trang buxhost update phiên bản mới quá

Ok, mình sẽ check lại những trang đó.

Sao hôm qua mình nhập ID với password rồi, cho chạy mà toàn bị báo sai username / password nhỉ
Mà rõ ràng đúng mà
Hic

Sao hôm qua mình nhập ID với password rồi, cho chạy mà toàn bị báo sai username / password nhỉ
Mà rõ ràng đúng mà
Hic

Bạn có thể cho mình biết cụ thể là trang nào ko? Log in bằng trình duyệt được ko? Nếu log in = trình duyệt được thì bạn thử clear cookies xem sao. Việc các thầng Admin nó bán site hoặc reset dữ liệu hoặc site ko có phép lưu cookies sẽ dẫn đến việc này. Bạn hãy cho mình tên trang cụ thể để kiểm tra!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom