All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

boconganhbz

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
sao buxhost nó không bỏ thời gian chờ ads được vậy???

- - - Updated - - -

sao buxhost nó không bỏ thời gian chờ ads được vậy???
- 5 phút không vượt được thì bỏ time chờ login bạn à! chứ không phải time chờ gõ captcha hoặc trả lời câu hỏi chống cheat để qua ads!
- có nhiều lúc vượt được captcha login nhưng đến trang ads nó hiện captcha hoặc câu trả lời chống cheat lên cho mình gõ , nếu mình không gõ thì nó cứ đứng im tại trang đó không qua trang khác được! xui cho ai cắm auto rồi đi chơi mà trang đầu tiên nó vượt được capcha login mà không vượt được captcha hay câu hỏi chống cheat của trang ads nào đó sau khi login đó là coi như tool đứng im ở trang đó lun, một loạt trang phía sau đứng im re suốt buổi!

mấy bạn chỉnh time đợi ads cho buxhost về 0 cho nó nhanh như hình:

còn chuyện dính captcha hay câu hỏi chống cheat mà không thể vượt, cứ đứng dừng lun ở đó khi chạy trang ads thì để cho bạn chủ thớt giải quyết vậy!^^

Last edited by a moderator:

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cho mình hỏi, mỗi script chạy tối đa bao nhiêu site ?
với cái thời gian chờ ads để làm gì vậy?
Cái này áp dụng đối với buxhost thôi. Vượt dc thời gian chờ ads lúc xem quảng cáo để nhanh hơn, mấy script khác dùng là bị ban ngay!

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
- 5 phút không vượt được thì bỏ time chờ login bạn à! chứ không phải time chờ gõ captcha hoặc trả lời câu hỏi chống cheat để qua ads!
- có nhiều lúc vượt được captcha login nhưng đến trang ads nó hiện captcha hoặc câu trả lời chống cheat lên cho mình gõ , nếu mình không gõ thì nó cứ đứng im tại trang đó không qua trang khác được! xui cho ai cắm auto rồi đi chơi mà trang đầu tiên nó vượt được capcha login mà không vượt được captcha hay câu hỏi chống cheat của trang ads nào đó sau khi login đó là coi như tool đứng im ở trang đó lun, một loạt trang phía sau đứng im re suốt buổi!

Ok, hiểu rồi bạn, mình sẽ update ở phiên bản sau. Túm lại là nếu nó chờ cái gì lâu quá khoảng 5 p là nó sẽ chuyển qua trang khác. (Hình như ko có ads nào bắt chờ tới 5p ).

Mình send tiền wa PP và pm yh từ hôm wa rồi mà chưa thấy gia hạn tool bạn ơi @@
Check hộ nhanh với ko mất 1 ngày click...

Sorry nhá, mình vừa send cho bạn, + thêm cho bạn 2 3 ngày :D
cho mình xin dùng thử trial
7877BE631544ECDE24F6650216F8D08C

mail: [email protected]

Send cho bạn luôn rồi.

Mốt bạn nào gia hạn tool thì gia hạn trước 3 4 ngày trước khi tool hết hạn cho chắc (mình vẫn + dồn như bình thường, đưa thông tin code,email, và này expired cũ,proof), lỡ khi mình bận chút thì ko send patch kịp :D

gen4 bị lỗi rồi không click up

Mình mới click xong một loạt site gen4 mà, đâu bị gì đâu (bạn có đăng nhập vô bằng trình duyệt để chỉnh giờ hay chỉnh mã pin gì trước chưa).
Up Up :))

Có bạn mail [email protected] send mình $ qua paypal, bạn này để lại thông tin code,email,transaction id, ngày expired cũ để mình gia hạn nhá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week