All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Cho mình hỏi chút, Soft hiện nay đang bị lỗi mình cũng đã giải nén file site Backup rồi nhưng file site backup đó cũng bị lỗi luôn nên bây h không biết giải quyết thế nào mong chủ tool giúp đỡ

Cho mình hỏi chút, Soft hiện nay đang bị lỗi mình cũng đã giải nén file site Backup rồi nhưng file site backup đó cũng bị lỗi luôn nên bây h không biết giải quyết thế nào mong chủ tool giúp đỡ

Bạn kiểm tra lại trong thư mục Site. Mỗi loại scrip VD như Buxhost đều có 1 file Buxhost_temp kèm theo. Bạn xóa file buxhost bị lỗi đi và đổi tên file Buxhost_temp thành buxhost là chạy được.

Last edited by a moderator:
Bạn kiểm tra lại trong thư mục Site. Mỗi loại scrip VD như Buxhost đều có 1 file Buxhost_temp kèm theo. Bạn xóa file buxhost bị lỗi đi và đổi tên file Buxhost_temp thành buxhost là chạy được.

Cảm ơn bác đã giúp em làm theo nhưng vẫn không được bác ạ

Download lại soft ở page 1. Hỏi có update ko thì cancel. Update = tay bản 1.29 tại đây Copy patch nhận được từ mail vào dùng bình thường! Thân :)

- Thế thì mình cũng bó tay rồi. Bạn phải chờ chủ thớt giúp đỡ thôi.
- Mình sử dụng cái laptop cùi bắp nên mấy lần để nó nóng chip quá tự tắt máy, bật lên thì vào t00l lỗi (t00l ko khởi động được do mấy file .XML trong thư mục Site bị lỗi). Bạn chỉ có cách là tìm mấy file _temp xem còn file nào sử dụng được nữa thì đổi lại tên thôi.
- Sau mỗi lần add thêm site mới vào t00l thì bạn nên nén lại thư mục Site rồi lưu vào đâu đó phòng trường hợp lỗi như trên.

Download lại soft ở page 1. Hỏi có update ko thì cancel. Update = tay Copy patch nhận được từ mail vào dùng bình thường! Thân :)

Vâng nhưng các site mình add thêm thì sẽ bị mất phải không ạ
(Pro nào có list site ngon thì share cho anh em với nhé thanks các pro)

đã gửi 2.4 USD paypal. mình tập thành mua thử 1 tháng xem sao :D

email
[email protected]

code
E7308B3BBFBD489AD0EE4C1125CF6D0E

transaction ID
# 1W381159GN176135A

Giải quyết sớm cho mình nhé vì chiều tối pm vào YH mà ko dc. Thanks :D

bạn xem lại dùm mình mấy site này
clixplanet.com (Inve)
vilvin.net (Custom)
sambux.com (Custom )