All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

van loi nay update van vay sao the can su giup do
Bạn chạy lại file generatecode và đưa lại code nha. Có thể máy cậu đã bị đổi code.
sao minh click buxhost site nao cung bao la wrong user-pass.
n ten cung ko duoc.
Buxhost và nten báo ẽception tức là chưa down win visual redistriibutation ở page 1 đó. Ngoài ra cript nten fải log vào lần đầu chỗ view ads để set time ra ads nha.

Gữi lại patch dùm mình.
tool báo lỗi '' this program is belong to another machine ,if you want use this program ,please contact owner ''
code : FCE12F26641F7127115EE6102D148295
mail : [email protected]
thanks !

có cách nào cải thiện tốc độ không về script thì cực tốt nhưng về tốc độ thì ?

bạn ơi có bản update lỗi mấy site đã đổi code hay đổi cái j` ko? vilvin, clixplanet. Mình đang dùng bản 1.2.9 tại vì update lên 1.3 thì ko click dc site Incentive. Sẵn cho mình hỏi, nếu bị lỗi tool phải down lại, mình dùng file Site cũ để copy/paste wa tool mới thì nó có nhận đc mấy file Site đó ko? Vì nhìu site quá lỡ hư phải down lại thì làm biếng add kinh khủng :(

Bác ơi check lại giúp em incentria và clicksia vẫn phải click hình ảnh ngược nhé có thể nó thay đổi gì đó. Bản em đang dùng là bản 1.3.1 Tks

Tức thật, xcbux và gvbux click mấy tháng trời đủ min thì nó scam

jamabux thì xác nhận đã paid nhưng tiền không về tk.=))

Khi nó yêu cầu nhập captcha xem có phải là bót không thì tôi phải tìm nơi nhập rất mất thời gian có thể thay đổi cách nhập captcha không thank!

Khi nó yêu cầu nhập captcha xem có phải là bót không thì tôi phải tìm nơi nhập rất mất thời gian có thể thay đổi cách nhập captcha không thank!
Có nút G0 t0 Capcha đó bạn. Click vào đó là nó sẽ nhảy tới site cần nhập Cap thôi

- - - Updated - - -

bạn ơi có bản update lỗi mấy site đã đổi code hay đổi cái j` ko? vilvin, clixplanet. Mình đang dùng bản 1.2.9 tại vì update lên 1.3 thì ko click dc site Incentive. Sẵn cho mình hỏi, nếu bị lỗi tool phải down lại, mình dùng file Site cũ để copy/paste wa tool mới thì nó có nhận đc mấy file Site đó ko? Vì nhìu site quá lỡ hư phải down lại thì làm biếng add kinh khủng :(
Bác cứ copy đè lên là nó nhận đc mà, không phải add lại từng site đâu.

Bác ơi check lại giúp em incentria và clicksia vẫn phải click hình ảnh ngược nhé có thể nó thay đổi gì đó. Bản em đang dùng là bản 1.3.1 Tks
Cứ click típ đi ^^! Click cỡ 2,3 ngày là lâu lâu mới phải click do nó đưa hình lạ vào!
Vilvin thì vẫn đang fix. Nhưng mà Incentives bị lỗi à? Update bản 1.3.1 chưa? Update là hết bị rồi mà?
http://cash-ptc.info/
site nay sao no khong click

2crazyladiesptc.info
moi vua bi Your account has been suspended.
site dưới nó ko paid cho VN đâu khỏi tiếc. Site trên để check rồi báo sau!

Mình send patch cho các bạn rồi.

Mình đang tính viết auto lại cho cái site vilvin, nhưng mà sao vô bằng trình duyệt click không được, có bạn nào click được không?

http://cash-ptc.info -> sẽ fix ở phiên bản tới.

Last edited by a moderator:
tool hoạt động rất tốt. thật sự thì lúc đầu mua mình cũng lúng túng vì cách hoạt động nhưng khi đã hiểu rõ thì thấy nó rất tiện dụng :D mất 2 ngày để add những site của mình và đăng ký những site có sẵn trong tool :D mỗi tội trước đăng ký vài site lạ lạ giờ mò lõ mắt ko biết nó là dạng gì :))

tool hoạt động rất tốt. thật sự thì lúc đầu mua mình cũng lúng túng vì cách hoạt động nhưng khi đã hiểu rõ thì thấy nó rất tiện dụng :D mất 2 ngày để add những site của mình và đăng ký những site có sẵn trong tool :D mỗi tội trước đăng ký vài site lạ lạ giờ mò lõ mắt ko biết nó là dạng gì :))
Tìm hiểu tí là thấy nó đơn giản mà

Cứ để tên mấy site bạn thấy lạ lên, mọi người sẽ giúp bạn để phân loại :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week