All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Không biêt bỏ thời gian chờ ad (cho =0) thì có làm sao k nhỉ các bác?
đúng vậy mình cũng đang đinh hoi cái này
Test trên buxhost v5 vẫn chưa thấy nó fix vụ này. Tuy nhiên chỉ vượt time wait ads đối với buxhost thôi do nó ko check trên server. Mấy script khác là ăn banned hết đó nha ;))
Link tải bị die rồi thớt ơi ,mình chẳng down được đâu
https://www.box.com/s/pkxtn3b2wid4b5k3ssur <--- die đâu???
:m040: thớt onl giùm đi
chuyện gì vậy bạn?

chỉnh thời gian chờ ads =0 ở chỗ nào vậy các bạn
Tab profile manager/chọn hồ sơ cần vượt time/config/ stick wait ads in xx s. (xx để 0) :D Nhớ saved lại nữa nha!

hết hạng mấy ngày nay mà chưa có $ mua ko biết thớt có cho trial thêm 3 ngày nửa để rút được thằng ptc kia để mua ko nhỉ

sao ko lick được cashnhit nhỉ nó báo cannot load page

up cho cái tool số 1 VN nào :D

Mà sao mình vẫn bị báo Exception mặc dù đã down Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable và NET 4.0 nhỉ. Nhiều trang bị exception quá có những lúc phải chạy đi chạy lại chục lần mới dc

Và 1 số site bị Wrong host type mặc dù mình để vào đúng script của nó rồi mà vẫn bị báo Wrong host type điển hình là script Incentive với 3 trang bearby.com browse4bux.com và cashnhits.com

up cho cái tool số 1 VN nào :D

Mà sao mình vẫn bị báo Exception mặc dù đã down Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable và NET 4.0 nhỉ. Nhiều trang bị exception quá có những lúc phải chạy đi chạy lại chục lần mới dc

Và 1 số site bị Wrong host type mặc dù mình để vào đúng script của nó rồi mà vẫn bị báo Wrong host type điển hình là script Incentive với 3 trang bearby.com browse4bux.com và cashnhits.com
cashnhits để vào aurora chạy ngon lành nha, 2 trang browser4bux và bearby cũng chạy ngon lành. Bạn clear cookies trước hoặc bỏ chức năng store cookies luôn đi. Tab profile manager/config/bỏ check store cookies.
Nten mà bị exception thì phải log in vào site lần đầu để view ads rồi set time ra ads nha bạn!
Pm all1toolowner hoặc mình nếu có trục trặc gì nhé!
P/s: Các site nào chạy cùng lúc nhiều process báo cannot load page là do nghẽn đường truyền thôi. Tool cũng giống 1 trình duyệt, mở quá nhiều tab nó cũng bị nghẽn thôi :D Các bạn cứ chạy lại 2,3 process riêng là ok :D

Mình đang online yahoo nè, hôm qua có chiện nên ko online được, cuối tuần này sẽ cố gắng làm cái update fix các site cho mọi người.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back