All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

bạn ơi mình đã chuyển qua dùng máy khác giờ mở tool lên chạy nó báo đã sử dụng ở máy khác
mong bạn gúp đở

công nhận 2 anh em đi du lịch đúng lúc ghê, hjx. Chúc 2 ng` đi chơi dzui vẻ đầu óc tỉnh táo để về sửa cái tool dùm. Bây h nó "can't load...","worng host..","exception"...từa lưa dù site vẫn còn sống nhăn và ads tùm lum mà ko click đc. Đã là mọi biện pháp vẫn chưa khắc phục đc.

Thêm chức năng auto đăng ký theo line ref buxhost nữa đi
Nhiều trang quá đăng ký mết chết đi đc

Last edited by a moderator:
Mình sẽ trả lời 2 vấn đề như sau:
+ Hiện tại thì anh mình sau chuyển du lịch phải đi công tác liền nên thứ 6 mới về. Vì vậy anh em mình quyết định send patch bản trial 3 ngày full cho tất cả những bạn mua key ở trên. 3 ngày này sẽ không tính vào số ngày bạn gửi đăng ký mua tool. Đây coi như là món quà tết Tây 1/1/2013 anh em mình gửi đến các bạn. Những giao dịch mua patch ở trên sẽ được gửi patch đầy đủ sau khi anh mình công tác về vào thứ 6 này!

+ Có nhiều bạn báo lỗi bản update mới 1.30.0 không click Incentives và Nten. Vì vậy mình upload version 1.29.0 lên. Bạn nào bị lỗi thì update bằng tay bằng cách down lại bản này, sau đó giải nén, copy tất cả file và chép đè vào thư mục Commoninfo. Lưu ý sau khi update tay và bật tool thì tool sẽ hỏi có update không, các bạn cancel để giữ nguyên bản 1.29.0 mà click nhé!
Version 1.29.0

Thân! Chúc các bạn năm mới vui vẻ và kiếm được nhiều tiền :)

Mình sẽ trả lời 2 vấn đề như sau:
+ Hiện tại thì anh mình sau chuyển du lịch phải đi công tác liền nên thứ 6 mới về. Vì vậy anh em mình quyết định send patch bản trial 3 ngày full cho tất cả những bạn mua key ở trên. 3 ngày này sẽ không tính vào số ngày bạn gửi đăng ký mua tool. Đây coi như là món quà tết Tây 1/1/2013 anh em mình gửi đến các bạn. Những giao dịch mua patch ở trên sẽ được gửi patch đầy đủ sau khi anh mình công tác về vào thứ 6 này!

+ Có nhiều bạn báo lỗi bản update mới 1.30.0 không click Incentives và Nten. Vì vậy mình upload version 1.29.0 lên. Bạn nào bị lỗi thì update bằng tay bằng cách down lại bản này, sau đó giải nén, copy tất cả file và chép đè vào thư mục Commoninfo. Lưu ý sau khi update tay và bật tool thì tool sẽ hỏi có update không, các bạn cancel để giữ nguyên bản 1.29.0 mà click nhé!
Version 1.29.0

Thân! Chúc các bạn năm mới vui vẻ và kiếm được nhiều tiền :)
Đã click được, thank you

Giá mắc quá :(, 0.5 thì đc bác ah, bây giờ PTC khó khăn lắm.
Bạn có thể dùng buxhost ko chỉ 0.4 :) Hoặc aurora ko chỉ 0.6 (click dc cashnhits)

bạn ơi mình đã chuyển qua dùng máy khác giờ mở tool lên chạy nó báo đã sử dụng ở máy khác
mong bạn gúp đở
Bạn pm mình đưa lại code khác nha!

thớt ơi, sao mình chạy có 4 site bũhost mà nó log ip luôn
Reset IP chạy buxhost ko thôi nha, chắc do mạng bạn đang yếu cái vừa chạy đủ script nó sẽ bị nghẽn traffic dẫn đến việc ping đến server buxhost chậm nó sẽ block IP.

Thêm chức năng auto đăng ký theo line ref buxhost nữa đi
Nhiều trang quá đăng ký mết chết đi đc
Đăng ký mà cũng mệt nữa, search roboform nha bạn ơi. Reg mà cũng lười sao có tiền :D Tiền online đâu dễ kím vậy hehehe :D

Download tool lại ở đầu trang. Update tay lên 1.29 bật tool vẫn thấy ghi là 1.28

Cái info này nằm trong 1 file .txt nên nó chỉ là thông tin ảo thôi. Thực tế sau khi upgrade tay là đã chạy nền 1.29 nha :)

Mới cài lại win send lại hộ cái patch với
Code: E13B787F6618BBADACDA9D41BF560766
Tks
Đã gửi tới đây nha.
Những bạn nào là user mới từ ngày 30/12 -> 03/01 sẽ được dùng full bản bonus 3 ngày (sau khi trial, do anh em mình đi du lịch) tính từ #670
Sau khi hết hạn sẽ gửi patch đúng theo yêu cầu (full, buxhost, aurora) cho các bạn + 7 ngày sử dụng.
Chúc các bạn vui vẻ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week