• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

Sorry là mình đang bận test thử mấy cái net CPM coi pay ổn không, nếu ổn thì trong tương lai không xa tụi mình đưa net tích hợp vào tool thì sẽ có tùy chọn cho người sử dụng tool:
+ Free: Xem ads.
+ Premium: Tắt ads.
Ad này có thể là ad thực từ mấy bác có nhu cầu quảng cáo ex v.v... trện 4r.
Các template mình biên soạn là free cho nên các bạn vào cái blog dưới chữ ký down giúp mình nhóe, đang cần pha trộn các nguồn traffic ;)

P/s: Vừa test cách semi auto những site như Neo và Ulti, ai quan tâm mình up luông :D Tính hơi cẩn thận, muốn test cho kỹ khi nào có proof mới pub cho anh em dùng vì sợ anh em bị banned :v

Bạn @hunterxxi cho mình xin template của buxvertise với :)
Đang bí :p
Chữ ký nha bác :)
Ko phải đâu bác, cái captcha đó là do Evo lên 5.2 thêm thôi, mà cái đó thì tool qua rồi
Cái lỗi là vào tới mục View Ads rồi thì nó báo Error, lấy cookie cũng vậy thôi
Quên nói bác vụ này, Weblenis chạy script betaevo mới dc ^_^

Sorry là mình đang bận test thử mấy cái net CPM coi pay ổn không, nếu ổn thì trong tương lai không xa tụi mình đưa net tích hợp vào tool thì sẽ có tùy chọn cho người sử dụng tool:
+ Free: Xem ads.
+ Premium: Tắt ads.
Ad này có thể là ad thực từ mấy bác có nhu cầu quảng cáo ex v.v... trện 4r.
Các template mình biên soạn là free cho nên các bạn vào cái blog dưới chữ ký down giúp mình nhóe, đang cần pha trộn các nguồn traffic ;)

P/s: Vừa test cách semi auto những site như Neo và Ulti, ai quan tâm mình up luông :D Tính hơi cẩn thận, muốn test cho kỹ khi nào có proof mới pub cho anh em dùng vì sợ anh em bị banned :v

Chữ ký nha bác :)

Bạn làm ơn bỏ mấy cái ads giùm
Và đưa link google drive hay onedrive ấy (mấy cái link này chậm, bắt đợi + quảng cáo tùm lum (pop-up, banner))

Update: bắt view ads thì thà không còn hơn, nặng máy lắm
Blog bạn để của shorte và adf thì nên để 1 cái thôi và đừng để popads (người ta vào chỉ lấy template thôi chứ không vào lại nữa đâu)
Thêm nữa, bạn có thể update cách viết plugin không ? (VD: plugin login PTCEvolution)
Cuối cùng là bạn update CorePlugin được không ?
Bạn cho nó lấy captcha solvemedia khi vào index.php?view=ads của PTCEvolution được không ? (trilogybux và 1 số site khác)

Last edited:
Sorry là mình đang bận test thử mấy cái net CPM coi pay ổn không, nếu ổn thì trong tương lai không xa tụi mình đưa net tích hợp vào tool thì sẽ có tùy chọn cho người sử dụng tool.
BetaEvo ko ViewAds...
Thế là vừa Tool chạy vừa xem Ad cho mấy cậu à o_O
Mà người dùng hiện sử dụng đều mất fee cả mà sao lại phân Free với Premium
Nếu tool còn update thì ko vấn đề gì chứ tool hiện giờ mấy cái khác evo hay buxhost đều bó cả..

BetaEvo ko ViewAds...
Thế là vừa Tool chạy vừa xem Ad cho mấy cậu à o_O
Mà người dùng hiện sử dụng đều mất fee cả mà sao lại phân Free với Premium
Nếu tool còn update thì ko vấn đề gì chứ tool hiện giờ mấy cái khác evo hay buxhost đều bó cả..
sao ko chạy bằng CMC đó :(

Để mình giải thích rõ một chút về cái ý tưởng:

+ Về tình hình hiện tại: Anh @lamviecnhieu hiện tại đang làm việc bên Sing rồi, ko thể hỗ trợ dev để sửa plugin đều được nữa vì vậy giờ muốn phát triển tiếp phải có đội ngũ dev ngoài hỗ trợ vì cứ giữ nguyên tình hình hiện tại thì thật sự chẳng ai là người được lợi từ đây. Hệ thống ko phát triển được vì không đủ ngân sách để có thể duy trì được 1 team dev plugin cho các bạn. Các bạn có thể hỏi mấy dev plugin xem dev 1 plugin riêng người ta lấy công tầm là 2-5$ cho 1 user đến khi site scam. Vậy nhìn rộng ra 1 chút mình muốn tập hợp và duy trì team dev cung cấp plugin cho các bạn thường xuyên thì phải đẩy giá tool lên tầm 3-5$/tháng nó cũng chỉ ngang với cái phí duy trì user trên web clickers.info chuyên cung cấp key cho CMC (cái này @Sonicbdwa có thể xác minh), đương nhiên là cũng sẽ hỗ trợ get key free cho ref theo từng plugin như vậy, nhưng phần lớn các bạn sẽ kêu ca là đắt vì nó ăn vào máu người VN rồi. Vậy giải pháp đặt ra là:

- Một: để có ngân sách phát triển hay duy trì mình cần tìm cách khác để bù vào => đặt quảng cáo CPM có vẻ là lựa chọn tối ưu lúc này.
- Hai: khai tử, sau đó pub lên các trang khác như thebot, v.v.. với hình ảnh khác mà đẩy giá lên được, lúc đó mấy bác VN lại cất công đi tìm mà down về cũng chẳng hưởng lợi gì.

+ Về vụ đặt quảng cáo CPM: vẫn chưa áp dụng ngay, mình đang thử nghiệm bên ngoài, cụ thể là cái blogspot dưới chữ ký chưa tích hợp vào tool ngay lúc này, nên vẫn muốn nghe ý kiến các bạn làm thế nào hợp lý cho các bên cùng có lợi. Kế hoạch của mình cụ thể: Nếu bạn là user Premium/Vip (trả phí) thì không có quảng cáo nào hiện lên cả, được yêu cầu các plugin hot site, được tạo key free cho ref các plugin hot site. Còn user free thì phải chịu thiệt thòi như quảng cáo khi đăng nhập, khoảng 15-30p sẽ có quảng cáo bật lên, nhận được plugin hot site sau 30 ngày. (mục đích của free user là họ có thể test để biết chất lượng tool thế nào). Như vậy nguyên tắc là Win Win Win thôi. User Win, dev Win, owner Win.

+ Dự án all1speedup hiện đang close beta free nhưng nó hoạt động vẫn rất tốt cho các site mà các bạn gọi là Custom hay bó tay, mình sẽ cố gắng hỗ trợ template cho các bạn. Dưới là list site test

0B6fQyR6sElrcbVlIQk9qQjM3Q2M

Trong list của mình là 80% các sites mình test all script và vẫn đang pay nhé. Đây là mình solo tést sites, thử hỏi mấy ông tuyển ref hay chích còn ăn bao nhiêu?
0B6fQyR6sElrcaW51YkpEYWh4aVE
0B6fQyR6sElrcREZuZ0d1LWN1Mzg

P/s: mình luôn để link GGDrive màu trắng nhé, tô màu để thấy điều kì diệu :v @Sonicbdwa

0B6fQyR6sElrcTFZXcy1lVGRlcnM

Và tất cả các điều trên mình đều đang dần lên kế hoạch tiến hành vào năm sau. Phát triển nữa hay không mình tùy thuộc rất nhiều ý kiến của các bạn.

When you are good at something, don't do it for free :)

Để mình giải thích rõ một chút về cái ý tưởng:

+ Về tình hình hiện tại: Anh @lamviecnhieu hiện tại đang làm việc bên Sing rồi, ko thể hỗ trợ dev để sửa plugin đều được nữa vì vậy giờ muốn phát triển tiếp phải có đội ngũ dev ngoài hỗ trợ vì cứ giữ nguyên tình hình hiện tại thì thật sự chẳng ai là người được lợi từ đây. Hệ thống ko phát triển được vì không đủ ngân sách để có thể duy trì được 1 team dev plugin cho các bạn. Các bạn có thể hỏi mấy dev plugin xem dev 1 plugin riêng người ta lấy công tầm là 2-5$ cho 1 user đến khi site scam. Vậy nhìn rộng ra 1 chút mình muốn tập hợp và duy trì team dev cung cấp plugin cho các bạn thường xuyên thì phải đẩy giá tool lên tầm 3-5$/tháng nó cũng chỉ ngang với cái phí duy trì user trên web clickers.info chuyên cung cấp key cho CMC (cái này @Sonicbdwa có thể xác minh), đương nhiên là cũng sẽ hỗ trợ get key free cho ref theo từng plugin như vậy, nhưng phần lớn các bạn sẽ kêu ca là đắt vì nó ăn vào máu người VN rồi. Vậy giải pháp đặt ra là:

- Một: để có ngân sách phát triển hay duy trì mình cần tìm cách khác để bù vào => đặt quảng cáo CPM có vẻ là lựa chọn tối ưu lúc này.
- Hai: khai tử, sau đó pub lên các trang khác như thebot, v.v.. với hình ảnh khác mà đẩy giá lên được, lúc đó mấy bác VN lại cất công đi tìm mà down về cũng chẳng hưởng lợi gì.

+ Về vụ đặt quảng cáo CPM: vẫn chưa áp dụng ngay, mình đang thử nghiệm bên ngoài, cụ thể là cái blogspot dưới chữ ký chưa tích hợp vào tool ngay lúc này, nên vẫn muốn nghe ý kiến các bạn làm thế nào hợp lý cho các bên cùng có lợi. Kế hoạch của mình cụ thể: Nếu bạn là user Premium/Vip (trả phí) thì không có quảng cáo nào hiện lên cả, được yêu cầu các plugin hot site, được tạo key free cho ref các plugin hot site. Còn user free thì phải chịu thiệt thòi như quảng cáo khi đăng nhập, khoảng 15-30p sẽ có quảng cáo bật lên, nhận được plugin hot site sau 30 ngày. (mục đích của free user là họ có thể test để biết chất lượng tool thế nào). Như vậy nguyên tắc là Win Win Win thôi. User Win, dev Win, owner Win.

+ Dự án all1speedup hiện đang close beta free nhưng nó hoạt động vẫn rất tốt cho các site mà các bạn gọi là Custom hay bó tay, mình sẽ cố gắng hỗ trợ template cho các bạn. Dưới là list site test

0B6fQyR6sElrcbVlIQk9qQjM3Q2M

Trong list của mình là 80% các sites mình test all script và vẫn đang pay nhé. Đây là mình solo tést sites, thử hỏi mấy ông tuyển ref hay chích còn ăn bao nhiêu?
0B6fQyR6sElrcaW51YkpEYWh4aVE
0B6fQyR6sElrcREZuZ0d1LWN1Mzg

P/s: mình luôn để link GGDrive màu trắng nhé, tô màu để thấy điều kì diệu :v @Sonicbdwa

0B6fQyR6sElrcTFZXcy1lVGRlcnM

Và tất cả các điều trên mình đều đang dần lên kế hoạch tiến hành vào năm sau. Phát triển nữa hay không mình tùy thuộc rất nhiều ý kiến của các bạn.

When you are good at something, don't do it for free :)
Giải pháp thứ 3: dạy người ta viết plugin :D
Bài trên blog cũ thì site đã die rồi (site prom247 á)

Giải pháp thứ 3: dạy người ta viết plugin :D
Bài trên blog cũ thì site đã die rồi (site prom247 á)

Mình đã nghĩ tới nhưng ko khả thi và ko phải tụi mình ko muốn chia sẻ kiến thức. Bạn có thể tham khảo hướng dẫn của Tmod @woaini1991
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-viet-plugin-all1tool-tu-a-toi-z.172348/

Thậm chí mình muốn có nhiều dev code plugin như thằng CMC để hỗ trợ tụi mình phát triển thành team dev lớn mở rộng market ra nước ngoài như tụi Clickers.info vậy.
Nhưng xem ra phải là người biết căn bản lập trình và đã học qua lập trình mới viết được, quan trọng là khả năng tự học và tư duy. Mình tin chắc đã có nhiều bạn trong này thử và fail :)

Mình đã nghĩ tới nhưng ko khả thi và ko phải tụi mình ko muốn chia sẻ kiến thức. Bạn có thể tham khảo hướng dẫn của Tmod @woaini1991
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-viet-plugin-all1tool-tu-a-toi-z.172348/

Thậm chí mình muốn có nhiều dev code plugin như thằng CMC để hỗ trợ tụi mình phát triển thành team dev lớn mở rộng market ra nước ngoài như tụi Clickers.info vậy.
Nhưng xem ra phải là người biết căn bản lập trình và đã học qua lập trình mới viết được, quan trọng là khả năng tự học và tư duy. Mình tin chắc đã có nhiều bạn trong này thử và fail :)
Mình thấy thread đó rồi nhưng mà vẫn fail phần login :))
Mình học login trước rồi tới sau này :D
Code:
using AutoManager.Commons;
using AutoManager.Recognition.Russ;
using HtmlAgilityPack;
using System;
using System.Collections.Generic;
using System.ComponentModel.Composition;
using System.Drawing;
using System.Linq;
using System.Text;
using System.Text.RegularExpressions;
using AutoManager.Plugins;

namespace PTCEvolution
{
  [Export(typeof(All1PluginScript))]
  [PluginInfo(PluginName = "Login PTCEvolution Captcha")]
  public class Class1 : All1PluginScript
  {
  private Bitmap bm;
  public override All1ActionResult Begin(object arg)
  {
  Client.GetRequest("/");
  Client.GetRequest("index.php?view=login");
  if (Client.ResponseFullUrl.Contains("index.php?view=account"))
  {
  return new All1NextMethodResult { NextMethod = End };
  }
  else if (Client.ResponseFullUrl.Contains("?view=account"))
  {
  }
  else if (Client.ResponseStr.Contains("modules/captcha/captcha.php?r=login"))
  {
  bm = Client.GetBitmap("modules/captcha/captcha.php?r=login");
  return new All1WaitTextCaptResult { Image = bm, NextMethod = SubmitLogin };
  }
  return new All1NextMethodResult { NextMethod = SubmitLogin };
  }

private All1ActionResult SubmitLogin(object arg)
  {
  if (Client.ResponseFullUrl.Contains("index.php?view=login"))
  {
  Dictionary<string, string> dic = new Dictionary<string, string>();
  string str = "";
  HtmlNode htmlnode = Client.ResponseDoc.DocumentNode.SelectSingleNode("//input[@name='token']");
  if (htmlnode != null)
  {
  str = htmlnode.Attributes["value"].Value;
  }
  if (bm != null)
  {
  dic.Add("token", str);
  dic.Add("a", "submit");
  dic.Add("username", Username);
  dic.Add("password", Password);
  dic.Add("captcha", CaptchaResultStr);
  }
  Client.PostRequest("index.php?view=login", dic, Client.Host + "/index.php?view=login");
  if (Client.ResponseFullUrl.Contains("index.php?view=login"))
  {
  return new All1StopingResult { Reason = "Login Failed" };
  }
  else if (Client.ResponseStr.Contains("Suspend"))
  {
  return new All1StopingResult { Reason = "Your Account Was Suspended" };
  }
  else if (Client.ResponseStr.Contains("Invalid Image Verification"))
  {
  return new All1NextMethodResult { NextMethod = SubmitLogin };
  }
  else if (Client.ResponseStr.Contains("Invalid login detail"))
  {
  return new All1StopingResult { Reason = "Invalid Username of Password" };
  }
  Client.GetRequest("index.php?view=login&a=y");
  Client.GetRequest("index.php?view=account");
  }
  }

public override All1ActionResult End(object arg)
  {
  //HtmlNode nodes = Client.ResponseDoc.DocumentNode.SelectSingleNode("/html/body/div[3]/div[1]/div/div[1]/div[2]/div[2]/div[3]/div[2]");
  //if(nodes.InnerText.Contains("$"))
  //{
  //  Amount = ParseHelper.GetAmount(nodes.InnerText.Trim().Replace("$", "").Replace("USD", ""));
  //}
  return new All1ActionResult { Message = "Finish" };
  }
  }
}
Mình không biết sai chỗ nào nữa :))

Và tất cả các điều trên mình đều đang dần lên kế hoạch tiến hành vào năm sau. Phát triển nữa hay không mình tùy thuộc rất nhiều ý kiến của các bạn. :)
A1T tốt hơn MC2 : ko cần thời gian chờ viết plugin (đa số site), tích hợp sock ssh proxy, chạy ko hay bị lỗi như MC2..
Nếu tăng giá tool lên mà còn update tốt thì cũng ko sao.
Bên MC2 chỉ chạy 1 user cho vui...chứ nói tới việc cheat thì :confused:
Nếu bên cậu vẫn giữ được những ưu điểm cũ thì vô tư thôi...
bác nào chỉ mình lấy côokie trên firefox với
Nếu trình duyệt mặt định của cậu là firefox thì hẵn lấy cookie trên firefox nhé..còn chrome thì lấy trên chrome
Sử dụng tiện ích : Live http headers or F12-> chọn mục console -> gõ document.cookie -> enter

Nếu giá tool mất thì mình hơi phân vân :p
Nếu không cheat thì sợ không đủ $ trả tiền tool :rolleyes:
Hay là tạo kiểu plugin như bọn clickers á :D
Tool thì free :)
cái này trên chrome thì lấy đc, trên ff ko biết lấy ntn
Mình lấy trên firefox hoài nè :D

F12 + gõ "document.cookie" copy và paste :D
FF/Chome => F12, gõ "document.cookie" lần đầu trong tab console. Lần sau f12, rồi gõ phím mũi tên lên (trong cụm 4 nút di chuyển). Bao nhanh.

Khả năng là trong bản update kế sẽ thêm 1 button get hoặc option tự động get cookie và UA từ trình duyệt mặc định vào A1T luôn cho nhanh.

A1T tốt hơn MC2 : ko cần thời gian chờ viết plugin (đa số site), tích hợp sock ssh proxy, chạy ko hay bị lỗi như MC2..
Nếu tăng giá tool lên mà còn update tốt thì cũng ko sao.
Bên MC2 chỉ chạy 1 user cho vui...chứ nói tới việc cheat thì :confused:
Nếu bên cậu vẫn giữ được những ưu điểm cũ thì vô tư thôi...

Nếu mà vẫn chỉ giữ những ưu điểm cũ thôi thì tụi mình sẽ ko bao giờ tăng giá nhé vì đâu bị ngu ;)
Cái tool A1SU mà sau này tích hợp hay có bác nào code JS detach captcha nữa thì bao bá luôn nhé ^_^
Cái tool A1SU có ông dev nào nhìn vào là phát triển từ nó thành tool như auto reg mail/ bot traffic/ short link / cpm / v.v.. các thể loại luôn nhé vì nó mô phỏng trình duyệt mà lại có các activity như 1 kiểu kịch bản.

Nếu giá tool mất thì mình hơi phân vân :p
Nếu không cheat thì sợ không đủ $ trả tiền tool :rolleyes:
Hay là tạo kiểu plugin như bọn clickers á :D
Tool thì free :)

Tool của nó free vì có cái vỏ ko à, ko có plugin là ko chạy dc gì luôn. Mà thật nếu nhiều bạn dev dc plugin thì tụi mình sẵn sàng free tool, vì lúc đó tool đã mang tính cộng đồng mạnh. Chứ giờ tụi mình vẫn còn trách nhiệm update các code sườn khi có biến nên chưa free được.

Cuối cùng tớ là cử nhân kinh tế vận tải, rành về logistic & qtkd các kiểu chứ ko phải kỹ sư IT nên ko biết code bác sai ở đâu, nhưng để mình hỏi ông @lamviecnhieu giúp cho.

Đang có plan 28/12 này học khóa LTV công nghệ .Net ở http://t3h.vn/laptrinh/ để về góp sức cho PTC nước nhà, bác nào đi học chung ko :))

Last edited:
FF/Chome => F12, gõ "document.cookie" lần đầu trong tab console. Lần sau f12, rồi gõ phím mũi tên lên (trong cụm 4 nút di chuyển). Bao nhanh.

Khả năng là trong bản update kế sẽ thêm 1 button get hoặc option tự động get cookie và UA từ trình duyệt mặc định vào A1T luôn cho nhanh.

Nếu mà vẫn chỉ giữ những ưu điểm cũ thôi thì tụi mình sẽ ko bao giờ tăng giá nhé vì đâu bị ngu ;)
Cái tool A1SU mà sau này tích hợp hay có bác nào code JS detach captcha nữa thì bao bá luôn nhé ^_^
Cái tool A1SU có ông dev nào nhìn vào là phát triển từ nó thành tool như auto reg mail/ bot traffic/ short link / cpm / v.v.. các thể loại luôn nhé vì nó mô phỏng trình duyệt mà lại có các activity như 1 kiểu kịch bản.

Tool của nó free vì có cái vỏ ko à, ko có plugin là ko chạy dc gì luôn. Mà thật nếu nhiều bạn dev dc plugin thì tụi mình sẵn sàng free tool, vì lúc đó tool đã mang tính cộng đồng mạnh. Chứ giờ tụi mình vẫn còn trách nhiệm update các code sườn khi có biến nên chưa free được.

Cuối cùng tớ là cử nhân kinh tế vận tải, rành về logistic & qtkd các kiểu chứ ko phải kỹ sư IT nên ko biết code bác sai ở đâu, nhưng để mình hỏi ông @lamviecnhieu giúp cho.

Đang có plan 28/12 này học khóa LTV công nghệ .Net ở http://t3h.vn/laptrinh/ để về góp sức cho PTC nước nhà, bác nào đi học chung ko :))
Mới nghĩ ra 1 cái này :D
Nếu update tool thì vấn đề quan trong nhất là lấy recaptcha ấy :D
Lấy thì sao cho nó giống trên trình duyệt cho dễ solve thì tool được hơn CMC rất rất nhiều lần ^^
Chứ lấy như bây giờ thì mình phải lên trình duyệt -> login và dán cookie hàng ngày nè :v

Ko chuyên nên ko hiểu gì hết :D
Mà hơi còn lãi thì vẫn chơi thôi...
Tool mà tốt hơn thì ngon:)
PS : cũng kinh tế, đâm đầu mmo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam