All1Tool - Giao diện mới

Nay mấy thằng Evo hay tích hợp captcha này vào phần login, xử lí đc ko cậu @hunterxxi
Mai làm lại cái clip full ko che qua mấy site dạng này bằng trình duyệt rồi add cookie vào A1T chạy nhé :)
Bác vượt đc cheat Paidtoclick.in ko? Mình thuê viết plugin.

Captcha của Google, ko vượt đc đâu bác.
Paidtoclick qua test thử trong toàn bộ quá trình của nó sẽ gửi 2 cái cheat check vào. Bác chạy 1 acc thì hợp nhất trình duyệt và A1T thành 1 thông qua cookie. Khi nào cần veri captcha thì tạm dừng A1T để lấy browser veri xong lại play A1T tiếp là auto hết quá trình ngay. Còn dùng nhiều acc thì mình thua :D

các bác cho em hỏi có mấy site em add vào thì bị lỗi này:
các site như adsbazar.com . ultimateclixx.com khi dùng web browse đăng nhập thì nó hỏi mã pin;
vậy khi mở bằng all1tool thì làm sao để vượt qua được, vì nếu ko nó chạy mà ko click đc ads nào cả
thanks ạ
Qua bằng cookie nhé. Store luôn cookie chạy tầm ngày 2 lần thì khỏi bị log in lại sẽ ko pha
Site nào thì: paidverts, clickyclix,...........
clickyclix qua dc bằng cookie
paidverts tùy biến quá nhiều nhưng tớ dùng A1Speedup thì gần như chỉ cần click vài cái, nhiệm vụ còn lại là nhập captcha :)

tokendollar.com , speedearn.com nhé bác
Với lại dạo gần đây hay gặp mấy site chạy đc mà ko lên blance
Xem cái hình lấy tự tin :p

Dùng A1T + A1Speedup tớ auto và semi auto (mấy site nhập capt xác nhận lúc cuối) 98% site. Trừ các site sau tớ chưa xử lý dc như: neobux, trafficmonsoon, ayuwage, innocurrent. Còn lại gần như qua dc hết.

P/s: cái này chỉ hỗ trợ newbie chạy 1 acc còn mấy bác nào chơi multi acc mình ko hỗ trợ nhóe, cứ tự nhân rộng chiến :D

Mai làm lại cái clip full ko che qua mấy site dạng này bằng trình duyệt rồi add cookie vào A1T chạy nhé :)

Paidtoclick qua test thử trong toàn bộ quá trình của nó sẽ gửi 2 cái cheat check vào. Bác chạy 1 acc thì hợp nhất trình duyệt và A1T thành 1 thông qua cookie. Khi nào cần veri captcha thì tạm dừng A1T để lấy browser veri xong lại play A1T tiếp là auto hết quá trình ngay. Còn dùng nhiều acc thì mình thua :D

Qua bằng cookie nhé. Store luôn cookie chạy tầm ngày 2 lần thì khỏi bị log in lại sẽ ko pha

clickyclix qua dc bằng cookie
paidverts tùy biến quá nhiều nhưng tớ dùng A1Speedup thì gần như chỉ cần click vài cái, nhiệm vụ còn lại là nhập captcha :)

Xem cái hình lấy tự tin :p

Dùng A1T + A1Speedup tớ auto và semi auto (mấy site nhập capt xác nhận lúc cuối) 98% site. Trừ các site sau tớ chưa xử lý dc như: neobux, trafficmonsoon, ayuwage, innocurrent. Còn lại gần như qua dc hết.

P/s: cái này chỉ hỗ trợ newbie chạy 1 acc còn mấy bác nào chơi multi acc mình ko hỗ trợ nhóe, cứ tự nhân rộng chiến :D
Cái All1Speedup mình thử làm với paidverts thì nó báo xem quá 1 quảng cáo :((((((((((((

Đây là 2 cái trick dùng cookie để qua mấy cái log in khó và hợp nhất all1 vs trình duyệt nhá. Mai làm vid về cái Speed up với các dạng site custom :D

Đây là 2 cái trick dùng cookie để qua mấy cái log in khó và hợp nhất all1 vs trình duyệt nhá. Mai làm vid về cái Speed up với các dạng site custom :D
Cái speedup thì mình biết gần hết rồi :D
Đang tức cái buxvertise, dùng speedup xong là bị suspend luôn =)))))
Không phải tại cái cheat ads đâu :D (đã điền tên ads của nó vào rồi)

Last edited:
Cái speedup thì mình biết gần hết rồi :D
Đang tức cái buxvertise, dùng speedup xong là bị suspend luôn =)))))
Không phải tại cái cheat ads đâu :D (đã điền tên ads của nó vào rồi)
Vừa test thử buxvertise thấy ổn mà ta ^_^ Chắc bị bước nào đó nhanh quá giống máy ko giống người :v

Vừa test thử buxvertise thấy ổn mà ta ^_^ Chắc bị bước nào đó nhanh quá giống máy ko giống người :v
Bạn có biết cách nào để khi nó click thì nó tự scroll tới chỗ click không ?
Paidverts thì hướng dẫn mình với :)
Đang bí nó nói xem quá 1 quảng cáo
Xem mấy cái video hướng dẫn thì cũng phân vân
Sợ là dùng tool SpeedUp nó suspend luôn cashnhits T_T

có mấy site khi mình bấm view ads thì nó bảo phải nhập capcha xong mới vào xem ads được, thì al1tool làm thế nào để vượt được capcha đó vậy thớt?

khá nhiều site khi vào clix bằng all1toll thì trong mục history login nó báo unknow-unknow chứ ko phải là chrome-win7, như vậy dễ bị phát hiện cheat. có cách nào dùng cookie của chrome để điền auto vào a1t không bác. ngày nào e cũng điền thủ công mấy chục site mệt quá bác ạ.

khá nhiều site khi vào clix bằng all1toll thì trong mục history login nó báo unknow-unknow chứ ko phải là chrome-win7, như vậy dễ bị phát hiện cheat. có cách nào dùng cookie của chrome để điền auto vào a1t không bác. ngày nào e cũng điền thủ công mấy chục site mệt quá bác ạ.
dùng user agent á, lên google search cái user agent của chrome rồi bỏ vào tool

có mấy site khi mình bấm view ads thì nó bảo phải nhập capcha xong mới vào xem ads được, thì al1tool làm thế nào để vượt được capcha đó vậy thớt?
Thì cứ nhập cái captcha đầu tiên đó trước, sau đó sử dụng cookie thêm vào a1t, xem 2 cái clip mình mới đăng https://mmo4me.com/threads/all1tool-giao-dien-moi.107854/page-501#post-5203049 Chú ý trọng tâm xem clip thứ 2.
Có thánh nào cho dùng chung all1tool không :)
Phí tool chia đôi or chia ba :D:D
Phí tool hiện tại 1 ngày tính ra có 0.05$ thôi, sao phải bần thế bác -_- Chạy tầm 5 sites bèo bèo ngày cũng trả dc phí rồi, hẻm hiểu :|
Hiện tại vẫn add cookie thủ công, nhưng bác dùng chức năng schedule để chạy 1 ngày 3-4 lần cách nhau 6-8h thì cookie đó nó ko có bị xóa và phải nhập lại.
Cookie chính là thông tin lưu trữ mà server của 1 website dùng để xác nhận các dữ liệu như: acc/pass/logintime v.v... Cứ xem clip thứ 2 nhé, lúc này trình duyệt và all1 tuy 2 mà 1.
Vào trang http://whatsmyuseragent.com/ để lấy user-agent của trình duyệt bác đang dùng sau đó bấm update vào cái ô useragent đó.

Để tí up clip chạy speedup. Máy sida đang quay clip nó toàn tắt ngang do nóng quá T_T

Xem giùm th này cái bác @hunterxxi
Mọi khi nó chạy bt, 2 hôm nay nó thay đổi cái gì mà tool chỉ log vào đến mục View Ads rồi báo Inner Error thôi...
http://weblenis.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back