All1Tool - Giao diện mới

Mình mói chơi nên không biết gì nhiều!
Bạn cho mình hỏi Grid là gì vậy? Giống với ads không? Tạo sao trong auto lại có dòng "Not click Grid"? Nếu không check thì auto tự click Grid thì có dễ bị ban acc không?
Cám ơn bạn!
Cái mục đó ko quan trọng lắm, bạn cứ kệ nó đi, click hay ko click cũng vậy thôi.

cho mình hỏi, làm cách nào để a1t tự động click Adgrid của buxhost vậy :D ko cần phải trúng nhưng cái buxbonus nó yêu cầu ^^

Thì không check "Not click grid" chứ làm sao :D
ko check nó cũng ko click ấy, mình đang muốn ép nó click để ăn cái buxbonus, pro giúp mình cái

Nếu vậy thì bạn tạo profile khác rồi add site vào thử xem :D
uhm, để mình thử.
btw, bạn chỉ cho mình cái proxy/ssh để fake ip được không, mình đang loay hoay cái Bitvise SSH Client mà chưa dùng được :'(

Thớt ơi, cho hỏi tý:

sao mình điền email - số thẻ - Seri--> submit ..thế là nó treo luôn. không thông báo gì hết..

vậy giờ sao thớt ơi

Mình chơi 2 acc ref cho nhau , vậy mà có site fack ip nó phát hiện khoá nick hết luôn , bạn có cách nào hay chỉ giúp với nhé
Cái này hên xui thôi bác.
Thớt ơi, cho hỏi tý:
sao mình điền email - số thẻ - Seri--> submit ..thế là nó treo luôn. không thông báo gì hết..
vậy giờ sao thớt ơi

Mua bằng thẻ cào ko đc đâu, để gia hạn thì đc.
Lần đầu mua thì nên chọn PM hoặc Paypal.
PS: Tưởng e nghỉ rồi, còn lạc lõng chui vào đây, về nhà chăm con đi.

Cái này hên xui thôi bác.

Mua bằng thẻ cào ko đc đâu, để gia hạn thì đc.
Lần đầu mua thì nên chọn PM hoặc Paypal.
PS: Tưởng e nghỉ rồi, còn lạc lõng chui vào đây, về nhà chăm con đi.
Hiccccc. Vay giơ sao ta.... e mua bằng thẻ cào rồi...ma chưa thấy pass gửi về.

Thơt́ ơi... mình mua tool bằng thẻ cào mobi... tool báo giao dịch thành công rồi mà đến giờ vẫn chưa thấy pass.... giúp mình với

Hiccccc. Vay giơ sao ta.... e mua bằng thẻ cào rồi...ma chưa thấy pass gửi về.

Thơt́ ơi... mình mua tool bằng thẻ cào mobi... tool báo giao dịch thành công rồi mà đến giờ vẫn chưa thấy pass.... giúp mình với

Bạn cứ gửi email vào địa chỉ email [email protected] nha. Nội dung là đã gia hạn bằng thẻ cào. Rồi gửi seri thẻ vào,sẽ active bằng tay cho bạn.

@all: xin lỗi là phải tạm hoãn cái vụ update lại vì hiện tại ông anh chuyển công tác qua Singapore làm rồi. Source thì ổng để nhà nên hem có update mới được :) Ai có iu cầu plugin khó thì có thể liên lạc a @soibac đặt hàng nhé :D

Bạn cứ gửi email vào địa chỉ email [email protected] nha. Nội dung là đã gia hạn bằng thẻ cào. Rồi gửi seri thẻ vào,sẽ active bằng tay cho bạn.

@all: xin lỗi là phải tạm hoãn cái vụ update lại vì hiện tại ông anh chuyển công tác qua Singapore làm rồi. Source thì ổng để nhà nên hem có update mới được :) Ai có iu cầu plugin khó thì có thể liên lạc a @soibac đặt hàng nhé :D

Ok đã gửi mail cho thớt...mong hồi âm sớm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week