All1Tool - Giao diện mới

Ví dụ hôm nay mình đang dùng IP này để chay. Nhưng mấy hôm nữa mình đi học dùng IP khác chạy thì có bi block ko nhỉ

Ví dụ hôm nay mình đang dùng IP này để chay. Nhưng mấy hôm nữa mình đi học dùng IP khác chạy thì có bi block ko nhỉ
Block gì vậy bạn ? (block ở site hay block tool)
Block tool thì không có nhé :D (mình chạy tool ở VPS US và ở Việt Nam bình thường nè :D, dùng 1 account thôi :D (account tool nhé :)))

Block gì vậy bạn ? (block ở site hay block tool)
Block tool thì không có nhé :D (mình chạy tool ở VPS US và ở Việt Nam bình thường nè :D, dùng 1 account thôi :D (account tool nhé :)))
Block acc ở site ý :D sợ bị block
mà chạy tool như này site có trả tiền ko nhỉ

Block acc ở site ý :D sợ bị block
mà chạy tool như này site có trả tiền ko nhỉ
À, nếu mạng dùng chung thì có thể bị block (do có thể người khác đăng ký site này)
Nói chung là như vậy này :D (dùng tool thì bình thường nhưng mạng public mà đã có người khác register account thì có nguy cơ bị block đấy (block site do IP đăng ký hơn 1 account) :D)

lỗi amount là sao nhỉ ^^ ai thông não phát

Thớt ơi. Mình nãy dùng tool nhưng đăng nhập ở 1 IP khác..bjo về IP mạng nhà thì lại bị lỗi " Another use tool " ji đó ..bjo làm sao để đăng nhập vào tool đc thế

Thớt ơi. Mình nãy dùng tool nhưng đăng nhập ở 1 IP khác..bjo về IP mạng nhà thì lại bị lỗi " Another use tool " ji đó ..bjo làm sao để đăng nhập vào tool đc thế
Bạn đợi khoảng 10 phút thì đăng nhập lại được :) (miễn là bên kia đã logout)

Thằng Payadss lúc trưa còn chạy giờ hết chạy được toàn login fail.đang ăn ngon:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,937
Latest member
hoangtien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back