All1Tool - Giao diện mới

bác chỉ em fake ip với đc ko :(
Fake IP thì thiếu gì cách, dùng SSH, dùng phần mềm Fake IP: UltraSurf, Hide proxy ....
Thời đại Google bác nên tự tìm hiểu, ko ra thì mới nhờ ng chứ.
có bạn nào giúp mình hướng dẫn tận tình all1 với,(hoàn toàn không biết gì về nó)
PTC là hình thức kiếm tiền đơn giản nhất trong mmo, bác ko biết thì ... đắp chiếu.

Fake IP thì thiếu gì cách, dùng SSH, dùng phần mềm Fake IP: UltraSurf, Hide proxy ....

PTC là hình thức kiếm tiền đơn giản nhất trong mmo, bác ko biết thì ... đắp chiếu.
ko phải là ko biết ptc , mà là ko biết dùng all1

hồi trước cũng có tìm hiểu nhưng mỗi lần sử dụing là ip khác nhau chứ ko cố định 1 ip

Rất nhiều site buxhost đã thêm loại captcha mới, tool không vượt dc nữa

Chắc chủ tool không update nữa rồi

Vẫn vượt đc mà bác. Mình vẫn chạy bt mà.
buxhost vượt dc loại này thôi

còn nhiều site đã thêm loại mới như này

thì không chạy dc nữa, bác chạy dc chắc là do vẫn còn lưu cookie, bác thưr clear cookie xem còn chạy dc nữa không?Mình chạy hoài không khog dc, cũng không hiển thị captcha để gõ phải copy cookie bằng tay mới chạy dc

@tuana2mk: Bác hướng dẫn mình thêm cookie với, quả thật xoá cookie thì ko chạy đc thật.
Để mình contact chủ thớt xem có fix lỗi đc ko?

buxhost vượt dc loại này thôi

còn nhiều site đã thêm loại mới như này

thì không chạy dc nữa, bác chạy dc chắc là do vẫn còn lưu cookie, bác thưr clear cookie xem còn chạy dc nữa không?Mình chạy hoài không khog dc, cũng không hiển thị captcha để gõ phải copy cookie bằng tay mới chạy dc

Cậu chỉ mình tên cookie đi

Cài ứng dụng HTTP Headers là lấy dc thôi
@web08 hy vọng chủ tool sẽ fix giúp lỗi này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week