• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

There is a new anti-All1Tool. On the scenario EvolutionScript. My account was suspended for metabux.com. I beg to solve this problem as soon as possible !!! I will wait for updates All1Tool before using. I do not want to get banned on other sites !!!
Dear friend,
Let's me give u some tips to pass these kinds of page . U need to know how to inspect element (f12 when using Chrome) to find out the class names which have sorts of attribute which are "display:none" on their css file or HTML tag. Then u need to add "display:none" or the class name (As can I show on the metabux, it is .abc .xyz ect...) to the tab cheat text of processing profile. As the result of this action will help you avoid getting banned account by their automatic anti-cheat system. For more info, please email me through: [email protected].
Best regards.

Đăng ký cái acc trước rồi gia hạn sau.

Email: kichhoat.mmo(c)gmail.com

Sr, bạn thay (c) bang @nhé, mình làm như thế này chống bọn scan mail

Last edited:
Mình bị virut giờ dow bản khác về, copy sang cũng không có gì, mà có rất nhiều site info thì không nhớ. Có cách nào tìm lại đc không nhỉ?

Mình bị virut giờ dow bản khác về, copy sang cũng không có gì, mà có rất nhiều site info thì không nhớ. Có cách nào tìm lại đc không nhỉ?
với bản cũ,bị virus còn site không?
không biết các phần mềm phục hồi dữ liệu có cái nào cứu được ko?

bản 2.93 ai xài rồi, có lỗi gì ko mọi người, đang chạy bản 2.87 thấy bị script ptc-evo hay bị lỗi wrong

Quan trọng là cái thư mục data có cái file siie info còn ko hay thôi? Còn thì copy nguyên cái đó qua là dc, còn ko thì chúc bạn may mắn lần sau ^_^.
bản 2.93 ai xài rồi, có lỗi gì ko mọi người, đang chạy bản 2.87 thấy bị script ptc-evo hay bị lỗi wrong
Cứ thử để 2 thư mục khác nhau, xài 1 bản cũ cảm thấy ổn định nhất và 1 bản mới nhất. Đổi qua đổi lại cho tiện :) Chỉ cần copy cái site info ra là coi như 2 tool info giống nhau r :)

@hunterxxi rãnh ko? cho thuê vài giờ đi cải mướn chơi ĩ.:D

coinad bị lỗi rồi, chán quá

Coinad login bằng IP Việt sẽ hiện thêm security check.

Bị lỗi " Inner error " là bị gì thế mấy bác ??:)

mình mới mua tool lần đầu = car 50k viettel. Sau khi nhập vào thì nó chạy rồi báo lỗi mạng, kiểm tra mail thì k có pass, nhập lại thì thẻ đã sử dụng xử lí gấp với.. Mình se gửi thư số và mã thẻ vào mail nhé. mail [email protected]

mấy site getpaidmail, dreammails vẫn pay đều nhưng tool không click được. No-minimum click bằng tool bị ban nick :(

có ai có tool auto riêng của 2 site getpaidmail với dreammails không cho mình xin đi :(

sao mình chạy grandbux dùng beta evolution chạy oke.stt báo oke (12/12) xong mình vào acc kiểm tra thì vẫn chưa chạy quảng cáo là sao ?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom