All1Tool - Giao diện mới

mình mới mua tool lần đầu = car 50k viettel. Sau khi nhập vào thì nó chạy rồi báo lỗi mạng, kiểm tra mail thì k có pass, nhập lại thì thẻ đã sử dụng xử lí gấp với.. Mình se gửi thư số và mã thẻ vào mail nhé. mail [email protected]
van~ chua xu~ ly' cho minh. minh nop card 10k thi thanh cong hien. con 5 ngay thoi. Xu ly giup voi

mình thấy site click-fx admi rất trung thực. chơi site này hay. mong hugodichoi cập nhập scripts cho site này. Hiện tại site này script của oto ko sài được toàn báo login fail

mình thấy site click-fx admi rất trung thực. chơi site này hay. mong hugodichoi cập nhập scripts cho site này. Hiện tại site này script của oto ko sài được toàn báo login fail
cũng hóng plugin site này từ hồi nào mà chưa có, ức xóa luôn cmnr,

cũng hóng plugin site này từ hồi nào mà chưa có, ức xóa luôn cmnr,
Chắc chắn hugo này dấu nghề rồi mà. minh mua tools dùng và update liên tục nhưng cái scripts đó chẳng thể nào dùng được. chán mớ đời hugodichoi à
Nhiều người cần nhỉ, để tầm 2 tuần nữa mình bảo a mình fix cho :) Mà chính vì uy tín nên nó mới thay đổi liên tục nên ng ta mới an tâm chơi chứ sao lại bỏ :D
Lúc sáng mình nạp 20k thẻ cào viettelđể gia hạn tool. Mình chờ 1 lúc thì tool báo thẻ đã đc sử dụng! trong khi thẻ mình mới mua về xong ! mail: [email protected] mong ad giúp cái!
Email mình số seri đi bạn. Mail: [email protected] nha :)
Sao mình mở tool bị lỗi "can not connect to internet" vậy.
Thử lại dc chưa nhỉ? Nhiều khi do lỗi mạng :)

Nhiều người cần nhỉ, để tầm 2 tuần nữa mình bảo a mình fix cho :) Mà chính vì uy tín nên nó mới thay đổi liên tục nên ng ta mới an tâm chơi chứ sao lại bỏ :D

:)
chơi solo, không ref, tạo nhiều acc, nhưng không ref cho nhau,
mỗi ngày cũng không được nhiều $, ít hơn 0.01$ nếu không ref thì phải
auto còn đỡ chứ click tay thì khỏi nói rồi

c ơi mình nạp thẻ nó đơ đơ xong báo lỗi mạng nạp lại phát nữa nó ghi thẻ đã được nạp rồi @@ mà vào thư ko có

Anh ơi Lỗi " Inner Error " là bị gì vậy, chạy mà gặp lỗi này hoài
Nhiều nguyên nhân. Bị bị chặn IP/rớt mạng/kết nối quá lâu/không dùng dc.

Email mình số seri đi bạn. Mail: [email protected] nha :)

Thử lại dc chưa nhỉ? Nhiều khi do lỗi mạng :)

Okie thank bạn một phát trước nhé. site đó rất trung thực đó. nếu scripts site đó run okie thì còn gì bằng. ngoài ra dạo này script của donkey email cũng hay bị cancel do ô tô này thì phải.

Okie thank bạn một phát trước nhé. site đó rất trung thực đó. nếu scripts site đó run okie thì còn gì bằng. ngoài ra dạo này script của donkey email cũng hay bị cancel do ô tô này thì phải.
Muốn xài tool thì nên tìm hiểu về nó trước. Chơi PTC thì phải nhận biết dc link chống tool để nhét thêm vào cheatwords thì sẽ không bị banned.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom