All1Tool - Giao diện mới

Thẻ cậu inbox mình ko thấy trong history của Ngân Lượng, a mình nạp tay thì bảo thẻ đã xài rồi nha cậu :) Có thể là mua nhầm thẻ đểu r.
Tool có chức năng auto traffic không cậu ?

tại lúc mình nạp nó báo lỗi mạng, sau đó nạp lại thì nó báo là đã sử dụng. Mình mua thẻ bên theonlineqd.vn
Lần sau nếu tool báo ko dc, cậu cứ thử nạp lại lần nữa, nếu vẫn ko dc nạp thử vào điện thoại xem thế nào :D Còn nếu lỗi do mạng thì bên history của Ngân Lượng sẽ vẫn lưu lại.
Tool có chức năng auto traffic không cậu ?
Tùy vào site nào, muốn auto như thế nào, bạn mô tả cụ thể vào inbox cho mình.

Lần sau nếu tool báo ko dc, cậu cứ thử nạp lại lần nữa, nếu vẫn ko dc nạp thử vào điện thoại xem thế nào :D Còn nếu lỗi do mạng thì bên history của Ngân Lượng sẽ vẫn lưu lại.

Tùy vào site nào, muốn auto như thế nào, bạn mô tả cụ thể vào inbox cho mình.
auto traffic vào website tăng rank, sử dụng ssh, có thêm fake trình duyệt nữa thì càng tốt!

chủ thớ ơi thấy có quảng cáo cái app all1tools dùng cho andoir đó. làm thế nào để đăng ký được lincen key ấy nhỉ? đây là link đây ạ. cái app này của bạn à? http://vibiz.net/threads/all1tool-for-android-autoclicker-ads-all-script-for-free.165/
1 kiểu lừa đảo ăn theo ấy mà, hiện tại bọn mình chưa có tool cho Android đâu :)
auto traffic vào website tăng rank, sử dụng ssh, có thêm fake trình duyệt nữa thì càng tốt!
@woaini1991 @thanhps42

cho mình hỏi sao dạo này có vài site PTCE chạy không đc vậy. VD: mousebux, clearbux trước thì vẫn chạy bình thường

Liệu có thể cải tiến tích hợp SSH vô được ko nhỉ? Chạy 100 - 200 acc mà log vô 100 - 200 cái Bitv thì ảo quá :confused:

Anh em có ai lấy dc cái Cheat Words của cái quảng cáo thứ 5 từ trên xuống kia không? có mỗi cái dấu chấm
Site http://www.eightclix.com/index.php?view=ads
Lò mò mãi mà chẳng biết bỏ cái gì vào để nó bỏ qua cái ads ý :(

Ban cho minh hoi: Minh sd may win xp2 ,da cai C++2008,Frame4, nhung tai sao toi da co user/pass ma phan mem all1tool khi an login thi khong chay , no hien thong bao "All1Tool has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience."

Ban cho minh hoi: Minh sd may win xp2 ,da cai C++2008,Frame4, nhung tai sao toi da co user/pass ma phan mem all1tool khi an login thi khong chay , no hien thong bao "All1Tool has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience."
XP SP3 nhé bạn :D

hii thế à. tớ tưởng các cậu có nhưng ko bán. thế cậu hứa fix cái anh clicksfx đến đâu rồi?
Tớ có một ý tưởng chủ thớt có thể kinh doanh thếm là cung cấp sock private hoặc proxy private luôn tích hợp trên all1tooks cho tụi tớ nữa. thời buổi náy quét sock lẫn proxy cũng có nhưng ít quá. mất time lắm.

1 kiểu lừa đảo ăn theo ấy mà, hiện tại bọn mình chưa có tool cho Android đâu :)

@woaini1991 @thanhps42

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week