All1Tool - Giao diện mới

s mình nạp card r mà nó bảo lỗi mạng r nạp lại nó bảo thẻ đã sử dụng z bạn

9 rưỡi tối chạy tool thì Norton báo tool tự động nhảy đến trang freebitcoinworld.com/?ref=d0c0ac
Đây là do tool hay do web PTC đang chạy ? Nhìn tên ref thì chắc người ref là người VN (độc ác ??) Và các site mình đang chạy không hề có site freebitcoinworld ?

hii thế à. tớ tưởng các cậu có nhưng ko bán. thế cậu hứa fix cái anh clicksfx đến đâu rồi?
Tớ có một ý tưởng chủ thớt có thể kinh doanh thếm là cung cấp sock private hoặc proxy private luôn tích hợp trên all1tooks cho tụi tớ nữa. thời buổi náy quét sock lẫn proxy cũng có nhưng ít quá. mất time lắm.
Bạn nên tìm hiểu chi tiết thêm nhiều khi mà nêu ra 1 ý tưởng nào đó. Mình sẽ hỏi bạn vài câu hỏi để bạn tự tìm và hiểu ra vấn đề:
+ Nguyên liệu để làm sock pri?
+ Giá sock pri hiện tại? Giá all1 hiện tại?
+ Dùng hàng pri chỉ để chơi PTC? Có thật sự cần thiết?
P/s: còn clicksfx khả năng sẽ cập nhật theo bản sắp tới.

Mình thấy nên xem lại trường hợp này bị nhiều qá. Vã lại thẻ vừa mua nộp vào tôol liền mà tool lại k thấy nạp @@
Vần đề này mình nói rồi. Nếu trong quá trình nạp bị lỗi bạn thử lấy cái thẻ đó nạp vào đt xem ok ko. Ok thì chắc là do lỗi mạng. Còn nếu nạp ko được thì có 2 khả năng, khả năng 1 nạp được thì có lưu trong lịch sử Ngân Lượng, a tớ check tay gia hạn tay, còn nếu ko được thì là thẻ đã sd rồi, cái này bó tay. Cậu chơi PTC nhiều mà, dùng PM ko phải tiện hơn sao, thẻ cào cho mấy bác nào mới muốn test mà chưa có tiền PM,WMZ thôi :|

s mình nạp card r mà nó bảo lỗi mạng r nạp lại nó bảo thẻ đã sử dụng z bạn
Mình đã trả lời ở trên, bạn vui lòng cung cấp thông tin seri, mã thẻ và email của bạn vào mail: [email protected] Dạo này đứt cáp nên tình trạng lỗi mạng hay xảy ra :)

9 rưỡi tối chạy tool thì Norton báo tool tự động nhảy đến trang freebitcoinworld.com/?ref=d0c0ac
Đây là do tool hay do web PTC đang chạy ? Nhìn tên ref thì chắc người ref là người VN (độc ác ??) Và các site mình đang chạy không hề có site freebitcoinworld ?

Khả năng là do tool click ads trên 1 site PTC nào bạn đang chạy có mã độc, bạn thử test chạy 2-3 site 1 lần để có thể lọc ra site nào bị hoặc đang chạy plugin nào mà bị. Thân!

how to buy license? can i pay via PM or egopay?
U could be automatically activated when using PM. Please check #1 page to see owner's PM. And what's "TS" mean?.

Last edited:
cho mình hỏi sao dạo này có vài site PTCE chạy không đc vậy. VD: mousebux, clearbux trước thì vẫn chạy bình thường
Clear cookies xem thử xem sao? Hoặc check trang chủ nó xem có update hay off ko?
Liệu có thể cải tiến tích hợp SSH vô được ko nhỉ? Chạy 100 - 200 acc mà log vô 100 - 200 cái Bitv thì ảo quá :confused:
Chắc là được nhưng ko có giá này :)

Anh em có ai lấy dc cái Cheat Words của cái quảng cáo thứ 5 từ trên xuống kia không? có mỗi cái dấu chấm
Site http://www.eightclix.com/index.php?view=ads
Lò mò mãi mà chẳng biết bỏ cái gì vào để nó bỏ qua cái ads ý :(
Copy thử cái link ảnh bỏ vào cheatwords xem nó bỏ qua ko ;)

Copy thử cái link ảnh bỏ vào cheatwords xem nó bỏ qua ko ;)
Tớ đã thử cả llink ảnh, link ads rồi mà không dc. Tớ cũng không hiểu lắm chỉ phần FIXED ADVERTISEMENTS là không dc
Còn những ads ở mục khác khác thì dc
Tớ bấm vào xem nguồn trang thì thấy phần fixed ads nó không hiển thị giống mấy phần kia, thế nên nó thêm mấy cái dấu chấm dấu phảy thì chịu chẳng biết thêm gì

yougetprofit với twickerz đổi cấu trúc rồi bà con ơi cập nhâph lun dùm ngen

gia hạn bằng web money kiểu gì thế bác ? em gửi xong mà vào transaction ko thấy cái ID @@
Ko thấy ID chắc bác dùng WM Keeper trên máy nhỉ? Vậy cứ gửi mail: [email protected] cái số WMZ của bác, mail của bác để a mình gia hạn tay :D

Bạn nên tìm hiểu chi tiết thêm nhiều khi mà nêu ra 1 ý tưởng nào đó. Mình sẽ hỏi bạn vài câu hỏi để bạn tự tìm và hiểu ra vấn đề:
+ Nguyên liệu để làm sock pri?
+ Giá sock pri hiện tại? Giá all1 hiện tại?
+ Dùng hàng pri chỉ để chơi PTC? Có thật sự cần thiết?
P/s: còn clicksfx khả năng sẽ cập nhật theo bản sắp tới.

Vần đề này mình nói rồi. Nếu trong quá trình nạp bị lỗi bạn thử lấy cái thẻ đó nạp vào đt xem ok ko. Ok thì chắc là do lỗi mạng. Còn nếu nạp ko được thì có 2 khả năng, khả năng 1 nạp được thì có lưu trong lịch sử Ngân Lượng, a tớ check tay gia hạn tay, còn nếu ko được thì là thẻ đã sd rồi, cái này bó tay. Cậu chơi PTC nhiều mà, dùng PM ko phải tiện hơn sao, thẻ cào cho mấy bác nào mới muốn test mà chưa có tiền PM,WMZ thôi :|

Mình đã trả lời ở trên, bạn vui lòng cung cấp thông tin seri, mã thẻ và email của bạn vào mail: [email protected] Dạo này đứt cáp nên tình trạng lỗi mạng hay xảy ra :)

Khả năng là do tool click ads trên 1 site PTC nào bạn đang chạy có mã độc, bạn thử test chạy 2-3 site 1 lần để có thể lọc ra site nào bị hoặc đang chạy plugin nào mà bị. Thân!

U could be automatically activated when using PM. Please check #1 page to see owner's PM. And what's "TS" mean?.

Theo mình nghĩ không nên sell cho người nước ngoài vì sau này các admin ptc sẽ tìm cách chặn auto và khó dùng auto đc nữa

ad cho mình hỏi sài này change proxy tạo nhìu acc trên nhìu IP có bị phát hiện hog :)) newmem nên ko biết

mấy hôm nay bận quá ko chơi ptc. tự dưng hôm nay giơ ra chới thấy site yougetforift ko login được. scrip thay đổi rồi thì phải. chủ thớt fix và update scripts mới của site này cho anh em nhé. hy vọng chủ thớt có bản update vá lỗi sớm cho anh em.

nếu quên pass thì phải làm s hả ad....mình lỡ xóa thư r

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week