All1Tool - Giao diện mới

Theo mình nghĩ không nên sell cho người nước ngoài vì sau này các admin ptc sẽ tìm cách chặn auto và khó dùng auto đc nữa
Đó là suy nghĩ lúc đầu của bọn mình. Nhưng nghĩ rộng hơn thì bạn có thể nhìn vấn đề như vầy, vì giá tool hiện tại rẻ => 1 số member khác đang resell lại cho người nước ngoài với giá cao hơn gấp 3,4 lần. Điều này cũng sẽ dẫn đến việc tool bị phát hiện và ban như thường thôi :) Chưa kể 1 số member đạo đức giả của VN đã dùng tool mà còn kiểu suốt ngày tự hào nói ko với tool đem tool đi tố cáo với admin nhằm đc niềm tin và lợi ích riêng khi làm mod ở các 4r PTC đó nữa cơ bạn ạ. Cho nên việc admin thay đổi script là ko thể tránh khỏi, ko phải vì tool này cũng vì tool khác mà thôi. Có những điều ko thể tránh khỏi thì mình nên biến nó thành lợi thế vậy :D
ad cho mình hỏi sài này change proxy tạo nhìu acc trên nhìu IP có bị phát hiện hog :)) newmem nên ko biết
Tất nhiên ko nếu bạn clear cookies trên tool và đổi user agent. Hãy tìm hiểu kỹ trước khi quyết định làm điều gì đó ko minh bạch.

Pm yahoo trong chu ki cua minh
Nếu c thực sự muốn chiến All1tool có thể hợp tác với mình. Reg đủ số site sẽ cấp tool miễn fí

Mong thread xem giúp script
BetaPtcevolution . Chạy bằng ptcevolution không dc chuyển sang beta thì bị bắn acc, đã bị bắn 2site twickerz và adsclickers

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back