• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

ai có code vượt cái captcha click vào hình bị ngược sau khi xem xong ads của mấy site Evolution thì cho mình xin đc ko :(

Ai còn lưu plugin freebitcoin Bitcoin.dll của @soibac up lên giúp mình với, các link dropbox die cả rùi, mình cảm ơn nha !!
Moaaaa....

sao có trang hôm qua tool click được, hôm nay lại không click nhỉ

PTCEvo nó mã hóa cái captcha rồi hay sao ý, tools hiện lên toàn captcha rối gõ toàn sai

PTCEvo nó mã hóa cái captcha rồi hay sao ý, tools hiện lên toàn captcha rối gõ toàn sai
Trang PTCEvo nào mã hóa cái captcha vậy?

@soibac online pm cho em hỏi chút với ạ :((

Chủ thớt cho em hỏi tí. Tool thì vẫn chạy ngon nhưng riêng các site Aurora thì chỉ chạy được có mấy site: Cashon/cashtravell ... thì đều không chạy được. Em update online không được nên copy cái file của ver 2.87 về và sửa lại Verion. Không hiểu lỗi gì nữa. File upload kèm!
Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho em với.

Attachments

• Loi Aurora - ToolA1.GIF
    Loi Aurora - ToolA1.GIF
    22.8 KB · Views: 59

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1