All1Tool - Giao diện mới

Fix dùm cái GEN4 thớt ơi các site script này đều ko chạy được rùi :(:(:(
Còn BUXP Click-fx toàn site ngon thương dùm các thượng đế cái thớt ơi

Last edited:
mình thấy trên forum nó ghi Paypal thì khoảng 41 ngày hay sao ấy @@ bạn có thể lên forum nó xem
Khiếp thế cơ ah. t cũng chưa đọc, cứ nghĩ lâu nhất cũng chỉ là 2 tuần thôi chứ. rent ref thì lỗ chỏng vó, cố cash 2$ ra bù phần dep vào mà chờ dài cả cổ.

User agent thực sự không làm việc với tool thì phải, site mới báo là unknown device khi click, đó là nguyên nhân chính bị band acc và không pay ở các site check user agent. Thớt check thử xem sao, mình đã thử cả chục user agent bỏ vô vẫn không nhận. Check vẫn không biết thiết bị gì :confused:

Fix dùm cái GEN4 thớt ơi các site script này đều ko chạy được rùi :(:(:(
Còn BUXP Click-fx toàn site ngon thương dùm các thượng đế cái thớt ơi
Quote chờ cao nhân đở hộ
Ai làm giúp cái plugin mấy site evolution captcha bằng hình ảnh lun ,cái cap thay thế bá đạo quá

vào thấy cái ads -1$ luôn chứ :))
mua quảng cáo cũng thấy có cái ads -1$, không hiểu có ai đi mua ads đó không nhỉ :D
Thấy vậy chứ mua không được :) đang ngâm cứu cách chìm ... VN ko cheat cao siêu bằng tụi Nga, China với Uraina đâu ... mấy nó cheat có nghệ thuật, ko có chất lỳ và lộ liễu của VN :D (bởi vậy nên bị tẩy chay là phải )

Thấy vậy chứ mua không được :) đang ngâm cứu cách chìm ... VN ko cheat cao siêu bằng tụi Nga, China với Uraina đâu ... mấy nó cheat có nghệ thuật, ko có chất lỳ và lộ liễu của VN :D (bởi vậy nên bị tẩy chay là phải )
Hóng TUT :p

hóng cách cheat thằng này phát http://adsaz-pro.com/ :D
acc đang chơi bị âm $ rồi bạn à, reg acc khác có được free upgrade 3 tháng nữa không bạn ;)

hóng cách cheat thằng này phát http://adsaz-pro.com/ :D
acc đang chơi bị âm $ rồi bạn à, reg acc khác có được free upgrade 3 tháng nữa không bạn ;)
Mới nói chất lỳ của VN tưởng tìm khó ai ngờ ngay trước mắt mình:( bạn được xếp hạng nằm trong Top rồi đó.

Site VN lần lượt ra đi , chỉ còn mỗi site này công bố danh tính ,,biểu sao@@... trước khi trách người khác nên tự trách mình. Hiện tại ko chơi được thì đứng ngoài hóng hoặc cổ vũ theo cách khác khi, nào thích hợp thì vào chơi , thấy bạn theo dõi mmo4me cũng nhiều và cũng biết đây là site VN có trình bày các topic là ko thể cheat mà cứ lao vào ... khắc phục và vui lòng ủng hộ đi nhé bạn.

Bạn có thể ref acc khác và vui chơi lại một cách trung thực trên site và bạn được trả tiền , bạn đã lỡ mất cơ hội Upgrade 6 tháng chứ ko phải 3 , ko còn cơ hội khuyến mãi như vậy nữa .

Cố gắng nhé bạn , chúc kiếm nhiều tiền.

Mình đang trong "động" tool cũng là admin site và đang nói cách "chơi" bạn nào đi trước vui lòng nhắc dùm mem mới đang có tool trong tay và chuẩn bị tác chiến trên site Adsaz-pro.com thì nói dùm mình đây là site Việt Nam nhé ...mình cảm ơn và mong các bạn ủng hộ , không cách này thì cách khác :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom