All1Tool - Giao diện mới

công nhận là bác chủ tool nên cập nhật nhiều site nga vào.Tuy tiền ít nhưng mà không sợ cam,1 nhày cứ làm khoảng trăm site Nga cũng tốt

công nhận là bác chủ tool nên cập nhật nhiều site nga vào.Tuy tiền ít nhưng mà không sợ cam,1 nhày cứ làm khoảng trăm site Nga cũng tốt

Viết auto cũng được, nhưng nếu ko vượt được captcha lúc click ad thì các bác có chịu ko, khó là khó vượt catpcha à

Viết auto cũng được, nhưng nếu ko vượt được captcha lúc click ad thì các bác có chịu ko, khó là khó vượt catpcha à
quan trọng là vượt captcha thread ah, cứ thêm dần dần cái chính là chất lượng

anh cứ viết đi ạh, em chấp nhận nhập tay captcha lúc click ad, vì dù sao em cũng dân captcha :D

@lamviecnhieu fix dùm http://www.tapbux.com chạy hay bị inner, phải play lại rất nhiều lần mới chạy dc, mà chạy rất lâu có 14ads mà chạy đến tận 30phuts mớ dc có 7ads

Bác cứ viết auto trước khi nào vượt đc captcha thì càng tốt
đúng rồi,viết script trước rồi từ từ nghiên cứu update captcha sau,tranh thủ thời gian này mọi người vẫn kiếm được chút đỉnh chứ đỡ hơn ko có toàn bỏ ko chả được gì

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom