All1Tool - Giao diện mới

Bạn thớt check hộ mình, mình chạy tool trên VPS bị báo "Can not connect to Internet", mà VPS thì tất nhiên là không bị mất mạng rồi, lướt web ầm ầm. Yahoo mình: pokervn2012. Mấy bữa trước mình vẫn chạy đều, mới nghỉ 1 hôm mà hôm nay lại không connect được

1 so site captcha không nhìn thấy hết, làm sao để kéo khung rộng ra bạn, mình làm không được

kéo rộng ra được rồi, hiiiiiiiiiiiii. Mà có site outbux, myadsclick, ukabux, thebux nó chạy xong ra kết quả 0/0 vậy bạn?, mình là newbie, bạn chỉ giúp mình nha

Bạn chủ tool online xem hộ mình với nhé, mình chạy nhiều acc nhiều VPS mà tất cả các VPS đều bị "can not connect to internet" hết, giờ mà không chạy được thì chết

VPS của mình là azure, mình vẫn chạy bình thường mấy hôm, đến hôm qua VPS hết hạn dừng chạy 1 ngày, thay bằng VPS mới thì bị lỗi hết cả loạt, win server 2008 nhé

Cái Tôl phải chi có nút tạm dừng nhỉ ?!
Nhiều khi có việc chạy ra ngoài 1 chốc thì khi vào lại nó Wait to loong làm phải click từng site không thì chạy lại từ đầu

Bạn chủ tool online xem hộ mình với, mấy VPS để không rồi

Bác @lamviecnhieu cho em hỏi tí thông tin tí. Em dùng tool để chạy nhiều acc 1 trang ptc ở các thời điểm khác nhau có được không? Hay tool của bác chỉ cho mỗi người chạy 1 acc trên 1 trang ptc?
Bác chủ tool cho em hỏi tí

Bác tool xem dùm em cái hàng loạt site aurora " page could not load":(
vaeoxl

Chủ thớt xem có thể thêm chức năng đăng ký trong tool được không nhỉ, mình thấy bên PTCTool có chức năng này khá hay :)

gia hạn bằng PP, báo lỗi chưa verifiel, nhưng mình vẫn gởi tiền được mà, mình gởi bác 1$ rùi, bác test thử xem có nhận được ko nhe,

Ai xài ssh, hướng dẫn giúp mình với
làm sao để login đc nhiều con ssh, rồi bỏ vào tool thế nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom