All1Tool - Giao diện mới

Chủ thớt cho mình hỏi mình sao mình chay có site tiền nó lại là -1 vậy chủ thớt???? Bị làm sao vậy????
t cũng bị trường hợp này. Nhấn chuột phải chọn clear cookie là nó lại hết. Chẳng biết thế nào

Thớt check hộ t site bluclicks.com và linkgrand.com. Để custom nó báo inner error.

Nhiều bạn ko muốn site trùng nhau trong profile, có bạn ngược lại. MÌnh đang suy nghĩ để giải quyết . :D
Bác có thể thiết lập thế này cũng đc: "nếu add 2 site giống nhau và usename cũng giống nhau thì báo trùng còn usename khác nhau thì chạy ok" :D

Thớt có thể thêm chức năng chạy xong là shutdown luôn ko? Do nhiều khi bận ko ngồi chờ nó click xong để tắt máy đc.

có ai click site clixseries.com mà account bị suspend ko? do tool hay sao vậy hic

có ai click site clixseries.com mà account bị suspend ko? do tool hay sao vậy hic
Trang này có cơ chế chông Cheat khá mạnh nên vậy thôi!

cái site Cashnhits.com nó có 1 quảng cáo chỉ dành cho tụi US, nếu không phải US mà click phải thì sẽ bị banned, không biết tool có vượt cái này không nhỉ, lâu rồi chơi lại nên không cập nhật được :D

cái site Cashnhits.com nó có 1 quảng cáo chỉ dành cho tụi US, nếu không phải US mà click phải thì sẽ bị banned, không biết tool có vượt cái này không nhỉ, lâu rồi chơi lại nên không cập nhật được :D
em thấy bt đã dùng lâu rùi nhưng cũng ko bị gì chắc vượt đc :)

Last edited:
nộp = thẻ điện thoại có tính phí ah, mình nộp 20k mà có 18 ngày :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week