All1Tool - Giao diện mới

hix thớt ơi fix lỗi lại socs ssh đi . cả ngày chạy được có vài em :( " page could load...."

Đang sử dụng Version 2.16 sử dụng sock ssh bình thường, có vài trang bị page could load => click login lại chạy bình thường ! Bác kiểm tra lại đi

Tốt nhất mỗi lần thấy update copy 1 bản dự phòng lỡ update ver mới chạy không được thì lấy bản củ mà dùng

Thớt có thể fix thêm option "Add to Other Profile" hiện tại khi copy site qua profile mới chỉ lấy user và pass ở profile mới => Thớt fix thêm lấy hết tất cả thông tin ở profile mới add vào site luôn được không ?

Đang sử dụng Version 2.16 sử dụng sock ssh bình thường, có vài trang bị page could load => click login lại chạy bình thường ! Bác kiểm tra lại đi

Tốt nhất mỗi lần thấy update copy 1 bản dự phòng lỡ update ver mới chạy không được thì lấy bản củ mà dùng

Thớt có thể fix thêm option "Add to Other Profile" hiện tại khi copy site qua profile mới chỉ lấy user và pass ở profile mới => Thớt fix thêm lấy hết tất cả thông tin ở profile mới add vào site luôn được không ?
chức năng này có rồi mà., khi add to other profile họn dòng thứ 2 ý, nó sẽ tự động thêm user và pass giống site đầu tiên ở profile mới

bác vơi ! site nga lỗi khá nhiều ạ ! bác check lại dùm nhá ! login trên web đc mà soft thì ko

Hom nay mat mang nen ko lam gi duoc lun
May la dung 3g nen send key duoc cho cac bac

Last edited by a moderator:
email: [email protected]
Payment Sent (Unique Transaction ID # 10V54014V7516581P)

1 tháng nha bác :D
Paypal

à có vài câu muốn hỏi bác, tại mới dùng tool nên ko biết, mong bác trả lời giúp @@

1. có thể by pass time wait của buxhost không?
2. có cách nào để tạo info chung cho cả 1 profile ko, hay phải add riêng cho từng site?

email: [email protected]
Payment Sent (Unique Transaction ID # 10V54014V7516581P)

1 tháng nha bác :D
Paypal

à có vài câu muốn hỏi bác, tại mới dùng tool nên ko biết, mong bác trả lời giúp @@

1. có thể by pass time wait của buxhost không?
2. có cách nào để tạo info chung cho cả 1 profile ko, hay phải add riêng cho từng site?

1. Buxhost đã fix, nên ko thể bypass wait time của nó.
2. add riêng info cho từng site, nhưng bạn có thể chọn nhiều site và sửa thông tin của tất cả các site đó cùng 1 lúc.

- - - Updated - - -

bác vơi ! site nga lỗi khá nhiều ạ ! bác check lại dùm nhá ! login trên web đc mà soft thì ko

Mình sẽ check lại, để xem hôm nay có mạng ko.

thớt cho hởi việc học captcha của tool như thế nào, khi trả lời sai nó có học sai theo không ?

Dĩ nhiên là học sai luôn bạn à, lúc đó rất nguy hiểm.

Khi đó bạn phải copy lại thư mục TrainnedData từ tool gốc đè lên thư mục của bạn . Lúc đó thì bạn phải học lại tử đầu. (Nên lâu lâu backup lại thư mục đó cho chắc).

- - - Updated - - -

thớt ơi PP với PZ unver mua tool đc ko. mình hết WMZ mất rồi

PP mà unverify thì acc mình rất dễ bị ban bạn à :|, PZ thì mình ko biết chắc ok.

- - - Updated - - -

gui the dien thoai cho bac wa dau de gia han chu thot
minh muon gia han them 1 thang nua thi bao nhieu
[email protected]
mail thong tin minh biet he
Gửi qua mail [email protected] cho mình, mình check và gửi pass hoặc gia hạn cho bạn.
Tương lai mình sẽ viết nạp thẻ cào thì sẽ tự động gia hạn.

bác cho hỏi h nhét tất cả script vô 1 profile rồi chạy mỗi script 4 process được không , chứ em chơi nhiều acc - nhiều profile quá mà profile 1 hàng kéo qua khó chịu quá , khó quản lý nữa

à quên bác thêm cột cheat lại nữa được không?

Last edited by a moderator:
PP mà unverify thì acc mình rất dễ bị ban bạn à :|, PZ thì mình ko biết chắc ok.

.
vậy mình trả qua PZ nhé. thanks thớt.
ah àm tiện có ai biết add ssh vào để chạy thế nào ko giúp mình với. mình add nó báo connect OK nhưng vẫn ko load đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,015
Latest member
Pzchung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week