All1Tool - Giao diện mới

Last edited by a moderator:
Gửi cho mình 1 acc nhé. Đang cần gấp.
[h=6]Transaction Details[/h]

Date7/1/2013 9:35:37 AMReference Number08A04-7AC32-877A8Fee$0.00 USDTransaction typeTransfer Sent To
Name/[email protected]
Current StatusCompletedAmount$1.50 USDTotal Amount$1.50 USDPurchase TypeOther
Shipping DetailsNot Provided
NoteUsername : [email protected] Email nhận pass : [email protected] yahoo : s13k17 Mua them 1 acc 1 thang.

Bạn nào bị lỗi tool thì pm mình nick All1ToolOwner .

Mình đang viết chức năng nạp thẻ tự động cho tool, hi vọng là xong sớm.

hix thớt ơi fix lỗi lại socs ssh đi . cả ngày chạy được có vài em :( " page could load...."

thớt cho mình hỏi tý sao site: twickerz lại có dấu "!" đỏ vậy nhỉ

hix thớt ơi fix lỗi lại socs ssh đi . cả ngày chạy được có vài em :( " page could load...."

Tối hôm qua tính đợi bạn để teamviewer để xem lỗi ra sao, vì mình ko test được socks nên thường phải team mới biết được.

- - - Updated - - -

thớt cho mình hỏi tý sao site: twickerz lại có dấu "!" đỏ vậy nhỉ

View attachment 26805

Site đó bạn đang chạy ok ko? Nếu ok thì không sao. Nếu bạn click lên đó nó chỉ nhắc nhở bạn nên điền đúng link thôi bạn.

Last edited by a moderator:
Thớt cho mình hỏi , trong hình mình up lên
Có một số trang cột LAST bị tô màu đỏ, và cột AMOUNT bị tô màu vàng báo số $ không đúng. ? Là lỗi gì vậy thớt ????
AllTool Error 1.jpg

Tối hôm qua tính đợi bạn để teamviewer để xem lỗi ra sao, vì mình ko test được socks nên thường phải team mới biết được.

- - - Updated - - -

Site đó bạn đang chạy ok ko? Nếu ok thì không sao. Nếu bạn click lên đó nó chỉ nhắc nhở bạn nên điền đúng link thôi bạn.

side đó vẫn chạy ok mình chỉ thắc mắc cái dấu đỏ đó thôi

tô màu đỏ là số tiền hôm nay giống hôm wa tức là chưa lên đc đồng nào.Tô màu vàng là trang đó đủ tiền để with rùi

thớt online ko team view xem giúp mình, chứ ko chán quá rồi , bình thường chạy 1-2 tiếng là xong hết công việc . giờ nửa ngày ko xong :(

- - - Updated - - -

trước đang chạy luột vậy mà fix lại phần sock cái chán quá .

thớt online ko team view xem giúp mình, chứ ko chán quá rồi , bình thường chạy 1-2 tiếng là xong hết công việc . giờ nửa ngày ko xong :(

- - - Updated - - -

trước đang chạy luột vậy mà fix lại phần sock cái chán quá .

Đợi tí mình fix thử cái này rồi bạn down về thử.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back