All1Tool - Giao diện mới

Tối hôm qua đăng nhập dc, sáng nay thử thì ko thể kết nối server - Có cách nào khắc phục ko cậu

Theo mình biết thì có bạn reset lại vps thì lại connect được server

Hix, hơn 2 năm rồi chưa đụng lại mấy cái code lập trình này =.=", h nhìn lại đúng là choáng thật anh. Em nhớ đc mấy cái code lập trình đơn giản thôi, mấy cái này hơi rối >"<. Nhưng nếu nhìn kỹ thì cũng thấy khá dể, cái này là code plugin mẩu phải ko ạhh?

Thật ra nó không khó lắm, nhìn nhiều vậy là do comment thôi. Đó là plugin mẫu, khi nào có bản chính thức mình sẽ có hướng dẫn chi tiết từng bước, và giải thích từng hàm trên :D.

sau lại bị can not to connect to Internet rồi? mọi người có ai bị vậy không? thớt ơi help me!

Tool bị "Can not to connect to Internet" rùi thớt ơi......mong được fix sớm
đang định gia hạn thêm :cool:

Mình vừa vào lúc 9h tới bây giờ cũng không được. Cũng toàn bị Can not to connect to Internet thôi. Chắc là mọi người cùng bị rồi.
Trước 9h tool vẫn chạy. Sau 9h thì "can not to connect to Internet". Chắc lại lỗi phía server rồi. Thớt fix nhanh cho ah em thôi. Dạo này kiếm ă khó quá :(.

Ok mình hứa sẽ thêm các site Nga vô, hiện tại mình đang viết một feature mới cho tool, để có thể plugin vào tool. Mình sẽ tạo 1 framework dễ nhất để các bạn viết auto bằng C#/VB nhanh nhất. Trường hợp có site custom mới mình ko đủ thời gian viết, thì bạn nào biết code có thể tự viết. (Gần giống có chế Multiclicker)
Nếu anh có kèm theo 1 sự hướng dẫn nhẹ thì càng tốt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week