All1Tool - Giao diện mới

Thớt kiểm tra xem sao tool mình xài bây giờ ko có save đc site vậy. tớ add site mới vào, đã save rồi mà mỗi khi chạy lại tool là bị biến mất. rất là bực mình. việc delete site cũ cũng vậy. del xong nhấn save rồi mà hôm sau chạy tool lại thấy còn. bó tay

anh cho em hỏi cái vụ chạy proxy private trong tool đc ko ạh? Em có send vài proxy qua cho anh, anh test thấy ổn ko ạh?
----------
Sẵn đây tool hơi kỳ, hình như bị kẹt acc, hwa auto thì hnay vào báo lỗi " failed use/pass " vào web thì bảo ---> IP hiện đang có 1 tk khác đang login ---> phải rs modern mới click lại đc.

Thớt kiểm tra xem sao tool mình xài bây giờ ko có save đc site vậy. tớ add site mới vào, đã save rồi mà mỗi khi chạy lại tool là bị biến mất. rất là bực mình. việc delete site cũ cũng vậy. del xong nhấn save rồi mà hôm sau chạy tool lại thấy còn. bó tay
Giải nén chưa đại cao_O

anh cho em hỏi cái vụ chạy proxy private trong tool đc ko ạh? Em có send vài proxy qua cho anh, anh test thấy ổn ko ạh?
----------
Sẵn đây tool hơi kỳ, hình như bị kẹt acc, hwa auto thì hnay vào báo lỗi " failed use/pass " vào web thì bảo ---> IP hiện đang có 1 tk khác đang login ---> phải rs modern mới click lại đc.
proxy ở đâu thế, xin 1 con đc ko nhỉ :D

cái này cậu nên pm yahoo thớt check teamview cho,kiểm tra nguyên nhân nằm chổ nào để chỉnh chứ nếu lỗi do tool thì đồng loạt các người khác đều bị rồi còn đằng này chỉ có mình cậu bị thì chắc nguyên nhân nằm bên máy cậu rồi.

proxy ở đâu thế, xin 1 con đc ko nhỉ :D
mua chứ ở đâu @@, dùng cạp pix nên hỏi xem tool xài đc thì xài lun còn ko thì đành tìm sock hoặc proxy free thôi. Vì mua trên IP của máy nên chắc send ko xài đc. Khi rs modern còn phải add lại IP vô site mới dùng proxy đc @@ còn có use/pas nữa. Tool ko dùng đc thì để cạp pix thôi

pm yahoo để mình xem nguyên nhân.

mua chứ ở đâu @@, dùng cạp pix nên hỏi xem tool xài đc thì xài lun còn ko thì đành tìm sock hoặc proxy free thôi. Vì mua trên IP của máy nên chắc send ko xài đc. Khi rs modern còn phải add lại IP vô site mới dùng proxy đc @@ còn có use/pas nữa. Tool ko dùng đc thì để cạp pix thôi

Mình chưa test tại còn đang bận viết cái plugin, ngày mài sẽ cố gắng test.

Mình chưa test tại còn đang bận viết cái plugin, ngày mài sẽ cố gắng test.
dạ ks đâu, từ từ cũng đc anh, em ko gấp ^^! chỉ là nếu có thêm cái proxy private thì cũng đỡ hơn chạy proxy hay sock free đang chạy là tịt ngòi

cũng định mò qua box pix để mua proxy mà nghe bạn nói tool dùng ko đc nên thôi :(

cũng định mò qua box pix để mua proxy mà nghe bạn nói tool dùng ko đc nên thôi :(
mình ko bít là dùng đc ko nữa, vì thớt chưa có test. Vì hiện tại tool chưa hỗ trợ nên ko xài đc đành dùng proxy free thôi.
------------
cho hỏi sao
http://buxboost.com
cứ wrong srcipt hoài vậy, chạy lại mấy lần vẫn ko vào đc = tool. vào = web thì nhanh như sấm ấy

Giúp em, em bị lỗi này là gì. Khi chạy bất cứ site nào cũng báo thế này, em không làm gì được với nó cả. Hụ Hụ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back