All1Tool - Giao diện mới

bạn ơi. mình nạp 20k mà chỉ được dùng 17 ngày là sao hả bạn. Hơn nữa tool hiện lỗi "cannot connect the internet" mình ko dùng tool được. bạn check lại cho mình
mail mình là: [email protected]

Đúng rồi bạn fix lỗi này lại dùm, mình đang chạy tắt cái bật lên nó hiện lên dòng chữ "cannot connect the internet" cũng *** hiểu là bị gì luôn. Mạng chạy ầm ầm có bị rớt mạng gì đâu.

hixx, "cannot connect the internet" tưởng cái tool đang chạy bị gì , làm đi chép tool từ máy khác sang test thử

Ok mình hứa sẽ thêm các site Nga vô, hiện tại mình đang viết một feature mới cho tool, để có thể plugin vào tool. Mình sẽ tạo 1 framework dễ nhất để các bạn viết auto bằng C#/VB nhanh nhất. Trường hợp có site custom mới mình ko đủ thời gian viết, thì bạn nào biết code có thể tự viết. (Gần giống có chế Multiclicker)
ý tưởng này cũng hay đó thớt

anh nhớ hướng dẫn viết plugin lun anh nhé ^^! Àhh sẵn trường hợp của em, dùng proxy private ( có use/pass ) thì add kiủ nào vào tool ạhh? Add mà ko có use/pass thì proxy ko kết nối đc.

Cho mình 1 con để mình test thử. Và thêm vô, vì hiện tại tool chưa hỗ trợ.

Ai bị lỗi mạng pm mình để test và kiểm tra, lý do là vì ở nhà mình ko bị lỗi đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back