All1Tool - Giao diện mới

anh ơi, chỉ giúp em cái vụ add proxy có use/pass vào tool để dùng đi ạhh. vì em mua proxy private nên add bình thường ko chạy đc, dạo này site nó block VN dữ quá :oops:

Last edited:
tool này có thể xuất link ref những site được chọn không vậy, nếu ko được thì có thể viết thêm được ko

ai cho em hỏi cái thằng cashcamel lúc login thi gặp captra mà nó tại chỉ hiện thị 1 chút thì làm thế nào ạ

ai cho em hỏi cái thằng cashcamel lúc login thi gặp captra mà nó tại chỉ hiện thị 1 chút thì làm thế nào ạ
#1 đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi xài :D

đề nghị bác thớt nghiên cứu cập nhật thêm nhiều em Nga! thấy chơi với mấy em này là chắc ăn nhất!
Thanks!
đúng là nó chỉ hơi bất tiện khi reg và tool khó né link cheat thôi vì toàn tiếng Nga nhưng mấy thằng này ít ăn scam hơn :D

Ok mình hứa sẽ thêm các site Nga vô, hiện tại mình đang viết một feature mới cho tool, để có thể plugin vào tool. Mình sẽ tạo 1 framework dễ nhất để các bạn viết auto bằng C#/VB nhanh nhất. Trường hợp có site custom mới mình ko đủ thời gian viết, thì bạn nào biết code có thể tự viết. (Gần giống có chế Multiclicker)

Ok mình hứa sẽ thêm các site Nga vô, hiện tại mình đang viết một feature mới cho tool, để có thể plugin vào tool. Mình sẽ tạo 1 framework dễ nhất để các bạn viết auto bằng C#/VB nhanh nhất. Trường hợp có site custom mới mình ko đủ thời gian viết, thì bạn nào biết code có thể tự viết. (Gần giống có chế Multiclicker)
anh nhớ hướng dẫn viết plugin lun anh nhé ^^! Àhh sẵn trường hợp của em, dùng proxy private ( có use/pass ) thì add kiủ nào vào tool ạhh? Add mà ko có use/pass thì proxy ko kết nối đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back