All1Tool - Giao diện mới

Chào bạn @lamviecnhieu
Tool của bạn nếu mình sài 1 mail trên 7 VPS được ko hé ?!
Mấy hum nay sài Sock SSH mà bị ban acc quá chịu hết thấu gùi
Xài được nhưng ko thể cùng lúc. Còn nếu muốn xài cùng lúc thì bạn phải mua 1 ip như là 1 tool, thì mail đó có thể chạy 2,3,4.. ip cùng lúc.

Xài được nhưng ko thể cùng lúc. Còn nếu muốn xài cùng lúc thì bạn phải mua 1 ip như là 1 tool, thì mail đó có thể chạy 2,3,4.. ip cùng lúc.
Cậu sell luôn 1 IP àhh !? Giá cả thế nào ?!
Nhưng nếu là 1 IP thì sao chạy trên nhiều VPS được ?! VPS khác IP mà

Cậu sell luôn 1 IP àhh !? Giá cả thế nào ?!
Nhưng nếu là 1 IP thì sao chạy trên nhiều VPS được ?! VPS khác IP mà

Ko ý mình nói là với mail/acc đó có thể 2,3,4... ip khác nhau cùng đồng thời chạy. (Bình thường là chỉ 1 ip cho 1 mail/acc).

Giá thêm 1 ip chạy đồng thời cho acc như giá của 1 tool bạn à. mua 5+1.

Ko ý mình nói là với mail/acc đó có thể 2,3,4... ip khác nhau cùng đồng thời chạy. (Bình thường là chỉ 1 ip cho 1 mail/acc).

Giá thêm 1 ip chạy đồng thời cho acc như giá của 1 tool bạn à. mua 5+1.
Èo.. vậy cũng chua quá hehehe... bớt giá đi cậu

cho mình dùng thử:
nguyenthihuyentrang317 (at) hotmail.com

muốn xóa captcha của 1 site mà tool đã học được thì làm sao thớt , incentive lại bị ban vì sai captcha 8 lần support nó unban rồi nhưng nó bảo 1 lần nữa là nó ban luôn :(

lamviecnhieu xem hộ mình. Mình ra hạn bằng thẻ Vinaphone 50k lần đầu tool báo lỗi mạng, mình làm lại lần nữa tool báo thẻ đã được sử dụng.
Mã thẻ: 8909.....902716
Số seri: ASF169010
Gmail: [email protected]

Last edited:
cho em hỏi làm sao chuyển 1 site từ profile 2 -> profile 1 mà vẫn giữ nguyên thông tin ko ạhh?

site http://www.exabux.com đã pay dc vài lần
nhưng đến lần này thì đã bị em nó phát hiện, không cho cashout nữz:
You break your TOS point 5.1. We don't allow any type of software or autoclickers to open ads!!
thread thử check xem nó phát hiện bằng cách nào nhé

Last edited:
arcklick.com cheat ads của nó là gì vậy mọi người, bị âm 1$ roài :confused:, cho xin full list cheat words luôn nha :D
cũng không hiểu cái ads STOP không click mà vẫn bị trừ tiền

muốn xóa captcha của 1 site mà tool đã học được thì làm sao thớt , incentive lại bị ban vì sai captcha 8 lần support nó unban rồi nhưng nó bảo 1 lần nữa là nó ban luôn :(

Bạn down tool mới rồi lấy tool đó chạy site incentive đó thôi. Xóa thì xóa được, mở bằng access, nhưng cũng ko biết nó sai chỗ nào để xóa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back