SCAM ali3ba scam công sức làm việc

mm4u

Junior
Reactions
107
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đã nhận đc thanh toán của bạn ali3ba và xin lỗi bạn vì report hơi hấp tấp.

Last edited:
khổ cho cậu , bị dính tập đoàn

95 nên còn nông nổi,suy nghĩ chưa được sâuo_O

Công sức cả đó ba

Đừng có tỏ vẻ hơn tuổi ở đây , có mấy đồng ngậu xị

đây là công sức của họ. đối với cậu là mấy đồng nhưng với họ là thành quả có được

Đừng có tỏ vẻ hơn tuổi ở đây , có mấy đồng ngậu xị
E rằng nếu ko có mấy đồng bạc rách đó thì cậu đã ko tồn tại đến bây giờ. Cuồng ngôn

đây là công sức của họ. đối với cậu là mấy đồng nhưng với họ là thành quả có được
Ờ , thế ít ra cũng phải đơi vừa ra ngoài về đã thấy report trong khi *** nói gì , bực mình

Ờ , thế ít ra cũng phải đơi vừa ra ngoài về đã thấy report trong khi *** nói gì , bực mình
cậu hẹn người ta thì phải đúng hẹn nhé , còn ra ngoài thì phải báo người ta 1 tiếng , làm việc thì chú ý giờ giấc 1 chút , sau này đi làm kiểu đó nó đuổi việc đó

Đây là toctic tuyển người của him
http://mmo4me.com/threads/can-5-ban-cham-chi-chien-lau-dai.159612/

Công việc là check ssn với giá 10k/ 1 cái nhưng khi mình check đc 32 cái thì him bảo tạm ngưng và hứa là 2 ngày sau sẽ pay tới hôm nay thì scam luôn lấy lý do là mình gởi ssn trùng gì đó nhưng rõ ràng mình đã test kỹ trước khi gởi.

Lẽ ra cũng ko đáng gì 1 buổi làm việc nhưng post lên cho khỏi ai bị scam nữa.

có 3 nick yahoo:
ali3ba
guyfakes_95
handoivodoi_langtu

Facebook:
Http://fb.com/ali3ba98

để lại stk acb t giải quyết cho thằng e tao cái, đơn giản là chưa được bên kia thanh toán, chứ k có cái j là scamer

cậu hẹn người ta thì phải đúng hẹn nhé , còn ra ngoài thì phải báo người ta 1 tiếng , làm việc thì chú ý giờ giấc 1 chút , sau này đi làm kiểu đó nó đuổi việc đó
Bạn đọc kĩ hd sử dụng nhé , mình hẹn tôi bây h đã là sáng đâu

ko nói ko rằng thì ai tin cho nổi. cũng tôn trọng người khác chứ

tôi làm vài trăm cái còn chưa được thanh toán
ông làm vài chục thì có gì mà kêu gào
Bên kia pay tiền chưa về thì chưa có tiền trả chứ có chạy đi đâu mà cam với quýt

Có gì hot? Chả thấy ai pm mềnh cả :D

tôi làm vài trăm cái còn chưa được thanh toán
ông làm vài chục thì có gì mà kêu gào
Bên kia pay tiền chưa về thì chưa có tiền trả chứ có chạy đi đâu mà cam với quýt

Ko phải là mình tiếc gì vài trăm k nhưng tại bạn ấy cứ im lặng mình chỉ sợ có thêm người bị scam thôi. Nếu ko phải thì cho mình xin lỗi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom