SCAM ali3ba scam công sức làm việc

Nếu 5-10 cái thì không sao nhưng nguyên hơn 40 cái
Cái này thì xác cmnr định, chả lẽ lại nhầm :)

Làm mấy chục hay mấy trăm acc chẳng nói làm j` . Đây làm thử có vài cái mà . Log in xem dc cái nào send luôn cái ấy mà cũng kêu trùng thì thật là thánh .
Bạn j` j` ấy k nhớ nói trùng 1 info thì chỉ nhận dc 1/3 tiền nên có thánh mới biết . Nộp 50 cái xong mấy thánh tự vào edit info rồi bảo trùng thì ai mà bik dc .
Thôi khỏi nói làm j` . Quan trọng là cái tâm cái tính con ng` thôi . Muốn quỵt thì trc sau j` cũng có lý do thôi .

Nếu 5-10 cái thì không sao nhưng nguyên hơn 40 cái

Cái đó thì mình chịu nhưng rõ ràng là các bạn sẽ check lại ko lẽ mình biết mà lại đi gởi trùng làm gì? Mà mới buổi làm đầu tiên nữa biết gì đâu mà gian với lận.:(

Làm mấy chục hay mấy trăm acc chẳng nói làm j` . Đây làm thử có vài cái mà . Log in xem dc cái nào send luôn cái ấy mà cũng kêu trùng thì thật là thánh .
Bạn j` j` ấy k nhớ nói trùng 1 info thì chỉ nhận dc 1/3 tiền nên có thánh mới biết . Nộp 50 cái xong mấy thánh tự vào edit info rồi bảo trùng thì ai mà bik dc .
Thôi khỏi nói làm j` . Quan trọng là cái tâm cái tính con ng` thôi . Muốn quỵt thì trc sau j` cũng có lý do thôi .
Ờ tao scam lượn cm đi

Cái đó thì mình chịu nhưng rõ ràng là các bạn sẽ check lại ko lẽ mình biết mà lại đi gởi trùng làm gì? Mà mới buổi làm đầu tiên nữa biết gì đâu mà gian với lận.:(
Ờ thôi

Ờ tao scam lượn cm đi
Lượn c...gt .
Mình đang nói chiện vs chủ topic mà . Liên quan .... j đến cậu mà cậu quote mình. =P~

có lý, mới buổi đầu mà làm ăn tào lao sao sau này có cơm được, tâm lý đi làm ngày đầu tiên lúc nào cũng phải chu toàn mọi việc cả.
Chuẩn rồi lúc đầu làm biết dc ng ta có trả tiền mình k mà đòi nghĩ gian lận dc . Lần đầu làm còn hỏi kĩ là đằng # .

Trùng là những cái cậu đã làm rồi nộp rồi.mà vẫn lấy nộp lại ấy....nói thẳng ra cho nó lẹ. :v
vl mới làm có mấy cái làm cái nào xong để riêng ra cái đấy thì trùng thế éo nào được
trừ khi chơi kiểu đểu là vd đưa cho 50 info đưa cho 5 thằng thàng nào làm xong trước nộp lĩnh tiền còn thằng nào sau trùng =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom