Ai học ở bách khoa đà nẵng vào cho em hỏi với !

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Em năm nay 12, đang dự tính thi vào bách khoa đà nẵng ngành công nghệ thông tin , em có nghe nói có lớp chất lượng cao , không biết yêu cầu lớp này là gì , anh chị nào học ở đó vào pm giúp em với :(!

em gọi số này nhé, thằng này bạn anh 0975080102
nó tên Quang Dũng, cứ gọi là Dũng đi , hỏi đi nó đang học ở BK ĐN

Em năm nay 12, đang dự tính thi vào bách khoa đà nẵng ngành công nghệ thông tin , em có nghe nói có lớp chất lượng cao , không biết yêu cầu lớp này là gì , anh chị nào học ở đó vào pm giúp em với :(!
Anh đang học CNTT BKDN nè! cái lớp này chẳng yêu cầu gì cả...khi thi xong em đậu vào ngành rồi xong nộp đơn vào thôi...rồi xếp điểm từ trên xuống thôi lấy khoảng 30 người thôi em....mà vào lớp đó học chi hè...học thêm tiếng Pháp thôi à

Lo học thi có đỗ không đã , cầm đèn chạy trước ô tô rồi.Cậu mà thi đạt 30 điểm/3 môn thì nó hốt vào hết không cần suy nghĩ:))

Bên ngành công nghệ thông tin ấy anh à
đây nề
http://itf.dut.edu.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=352&Itemid=134
mà k hỉu rõ lắm

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

Anh đang học CNTT BKDN nè! cái lớp này chẳng yêu cầu gì cả...khi thi xong em đậu vào ngành rồi xong nộp đơn vào thôi...rồi xếp điểm từ trên xuống thôi lấy khoảng 30 người thôi em....mà vào lớp đó học chi hè...học thêm tiếng Pháp thôi à
Hình như lớp đó là lớp việt pháp đó
còn lớp chất lượng cao :D
em thấy có yêu cầu tiếng anh , em đang nhắm vào cái tiếng anh đây . chứ hơn họ cái chi có

Thi đậu rồi mới xét những ai có nguyện vọng học lớp đó.Có chỉ tiêu,người ta xét từ trên xún.Học CNTT thì nên tìm nơi khác học em à.Học đây chán lắm,mà cơ sở vật chất thì không bằng các trường khác.Mà nếu đứa nào hiền hiền thì ko sao,chứ đứa nào có tính đua đòi thì dễ hư hỏng.Ăn nhậu,cờ bạc...Môi trường nó như vậy rùi.Nói chung là dể hư hỏng,mà cuộc sống thì cứ nhàm nhàm.Mún tìm việc gì làm thêm cũng khó nữa...Góp ý thôi nhé.Sau ni có sao thì đừng đổ tại anh đó nha :)

Vậy có trường nào tương lai mà .. có ưu tiên cho tiếng anh và có cơ hội du học k vậy mấy anh chị

Anh đang học ở bách khoa đà nẵng.ngành cntt.học chất lượng cao thì năm đầu học tiếng anh.sau đó thi tofor hay gì gì đó.qua thì học tiếp.ko thì trở về từ đầu;)).còn vào clc thì chỉ cần >= điểm vào ngành(ko clc) là ok!
ko kể em thi vào ngành nào đâu!học clc y như đk lại ngành học vậy đó:)

1 câu thôi nhé.đừng thi bk rồi hối hận đấy:).mình đang học bkhn cntt chất lượng cao nè:)

1 câu thôi nhé.đừng thi bk rồi hối hận đấy:).mình đang học bkhn cntt chất lượng cao nè:)
:)) cũng có ý đúng.học khá là nặng đó .thi kinh tế mà học đi.bữa nay kt hot hơn mà cái gì cũng vậy:(hên xui là chính:)

Em cũng thích công nghệ thông tin ..vậy các anh chị có ý kiến gì k cho em vài trường dc k?

công nghệ thông tin thì tốt nhất em nên vào FPT, học BKDN chán lắm

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

nếu em xác định là học BKDN, anh khuyên em nên đăng ký thêm một khóa Softech (học 2 năm). Tốt nhất là nên đăng ký học vào năm đầu. Những năm sau, số lượng kiến thức nhiều, khó mà học thêm được

Em cũng có ý định vào fpt
nhưng sợ vào mà ra k dc ;))
softech là ở đâu anh đại học hay gì ?
:D
giờ các anh giúp em vài trường ..có ưu tiên cho học sinh kha khá tiếng anh , tính vào bách khoa mà nghe nói tệ hại quá ...

Em cũng có ý định vào fpt
nhưng sợ vào mà ra k dc ;))
softech là ở đâu anh đại học hay gì ?
:D
giờ các anh giúp em vài trường ..có ưu tiên cho học sinh kha khá tiếng anh , tính vào bách khoa mà nghe nói tệ hại quá ...
Nếu đam mê CNTT thì em nên vào BKDN, tốt lắm^^
Anh học BKDN, nhưng ko phải CNTT. Đây là thông tin của softech. Em xem nhé!
Văn phòng Tư vấn và Tiếp nhận học viên Softech - Aptech.
- Cơ sở 1: 15 Quang Trung, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng
Tel: 05113.810583
- Cơ sở 2: 14 Nguyễn Văn Linh, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng
Tel: 05113.584919
- Cơ sở 3: Khu C - Đại học Bách Khoa, 54 Nguyễn Lương Bằng, TP Đà Nẵng.
Tel: 05113.731777
E-mail: [email protected]
Website: http://aptech.softech.vn
Thế em ở đâu?

CLC thì đúng theo nghĩa của đó, ít người nên chất lượng dạy sẽ tốt hơn, đc ngồi phòng lạnh nhiều hơn, nhưng cuối cùng thì cũng phải nộp tiền nhiều hơn thôi :-j, mình cũng bkdn nhưn bên kt, chả làm gì, cả ngày up mặt vào bàn mà vẽ :))

ác ..vậy hả em ở quảng nam ...lớp chất lượng cao tồi tệ thế ư??
Bách khoa đà nẵng có uy tín k ??
Em ptu nên vẫn đủ sức để học fpt ... nhưng sợ chương trình đó nặng quá ngóc k lên
Rất mong có 1 hướng tốt , rút ra từ các anh chị

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

Mấy có thể nói rõ hơn về bách khoa và softech ấy ( nếu hướng là cái này)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,672
171,733
Latest member
duynam98
Back
Top Bottom