• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai giành về Blogger giúp tớ với nhé

paypalaz

Junior
Reactions
95
MR
0.805
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có cái domain viet1st.vn không hiểu thể nào khi trỏ về blogger đã thành công rồi mà khi chạy web thì nó lại không được.

Mình có cái domain viet1st.vn không hiểu thể nào khi trỏ về blogger đã thành công rồi mà khi chạy web thì nó lại không được.

Upvote 0

Upvote 0
Không Pro nào giải quyết được vụ này à :(

Upvote 0
ko phải đâu nhé phải chờ mất vài giờ nó mới sét up song domain mới chạy đc nhé cứ sét up song để đấy hệ thống domain nó sẽ làm việc
chờ 1 2 giờ gì đấy là chạy ngon
cứ làm đúng là dc

Upvote 0
vào quản lý domain chọn trỏ về DNS hoặc trỏ về Nameserver của blogspot thì nó mới chịu chạy chứ :|
Không trỏ đúng nó sẽ không cho lưu lại cái domain mình muốn chuyển hướng đến mà cậu. tớ trỏ xong và lưu lại rồi mà sao nó không chạy. có lẽ là phải đợi 1 hay 2 ngày xem sao

Upvote 0
Không trỏ đúng nó sẽ không cho lưu lại cái domain mình muốn chuyển hướng đến mà cậu. tớ trỏ xong và lưu lại rồi mà sao nó không chạy. có lẽ là phải đợi 1 hay 2 ngày xem sao

viet1st.vn : Record found !
STATUS : ACTIVE
Issue Date : 08/06/2013
Expired Date : 08/06/2014
Owner Name : Leila Elwin
Owner Trade Name :
Address : 676 Taylorbrook Dr Gretna United States
Phone : 1 xxxxxxxxxx
Fax :
Email : [email protected]
DNS : ns4.eurodns.com 192.174.68.100
DNS : ns2.eurodns.com 80.92.89.242