Ai đang xem MMO là nghề chính thì nhào vô chém gió!

Dù sao thì mỗi sáng dắt xe ra ,quần tây sơ mi đóng thùng đi làm vẫn thấy oách hơn D.Nếu được cà 2 thì tốt quá vừa công ty vừa MMO :binhsua16:

mình thì mới ra trường chưa xin được việc gì làm, nên cũng đang tìm hiểu và đi theo MMo đây, không biết như thế nào nữa, định bắt đầu từ PTU không biết có đủ sống không, nhưng sẽ cố gằng hết sức mihnf
cố lên 5 tháng sẽ có kết quả

Dù sao thì mỗi sáng dắt xe ra ,quần tây sơ mi đóng thùng đi làm vẫn thấy oách hơn D.Nếu được cà 2 thì tốt quá vừa công ty vừa MMO :binhsua16:

Sáng sớm quần tây sơ mi đóng thùng ra cafe net nhâm nhi làm MMO là tuyệt vời

chưa bao giờ coi mmo là chính. Công việc ổn định vẫn hơn mặc dù bị nhiều vấn đề khó chịu và áp lực

Quần tây sơ mi dắt xe ra ăn sáng rồi về gõ cap,cheat off các loại,ai hỏi thì bảo đang làm việc cho bọn nước ngoài =))))

Cho em hỏi

Mọi người cho mìn hỏi luôn là :
Ví dụ : Member : Member có trên 20 Post, đăng kí trên10 ngày

về
Post là của mỗi lần rep mở mỗi topic dc tính là 1 Post
hay là
hay là post được tính khi mình post bài được người ta thank mới tính 1 post, mình mới tham gia nên anh em thông cảm nhé :(

Mọi người cho mìn hỏi luôn là :
Ví dụ : Member : Member có trên 20 Post, đăng kí trên10 ngày

về
Post là của mỗi lần rep mở mỗi topic dc tính là 1 Post
hay là
hay là post được tính khi mình post bài được người ta thank mới tính 1 post, mình mới tham gia nên anh em thông cảm nhé :(

post vào những khu vực tính post mới được cộng! chứ vô chat mà spam thì chẳng có gì đâu! hì

ko biết các bác thế nào chứ e xác định chỉ theo mmo nốt những năm tháng cuối cùng đời sinh viên thôi, ko thể theo con đường mmo suốt cuộc đời được -> với e đó chẳng khác gì thất bại
đợt vừa rồi đi làm thêm thấy người khỏe ra bao nhiêu, giờ về nhà làm mmo (captcha =.=!) tuy thu nhập cũng kha khá nhưng rất mệt mỏi -> kiểu gì cũng sinh bệnh vì làm mình lười vận động, làm nghề chính tuy vất vả nhưng bù lại là khỏe người mặc dù toàn đi dãi nắng, ban đầu có thể các bác nản chí, nhưng sau 2,3 năm tích lũy kinh nghiệm + thêm 1 chút quan hệ là kiểu gì cũng ổn định đc rồi. Giờ chỉ mong muốn mau mau ra trg để đi làm
Hix văn e hơi chuối các bác gạch đá ít thui nha ^^!

ko biết các bác thế nào chứ e xác định chỉ theo mmo nốt những năm tháng cuối cùng đời sinh viên thôi, ko thể theo con đường mmo suốt cuộc đời được -> với e đó chẳng khác gì thất bại
đợt vừa rồi đi làm thêm thấy người khỏe ra bao nhiêu, giờ về nhà làm mmo (captcha =.=!) tuy thu nhập cũng kha khá nhưng rất mệt mỏi -> kiểu gì cũng sinh bệnh vì làm mình lười vận động, làm nghề chính tuy vất vả nhưng bù lại là khỏe người mặc dù toàn đi dãi nắng, ban đầu có thể các bác nản chí, nhưng sau 2,3 năm tích lũy kinh nghiệm + thêm 1 chút quan hệ là kiểu gì cũng ổn định đc rồi. Giờ chỉ mong muốn mau mau ra trg để đi làm
Hix văn e hơi chuối các bác gạch đá ít thui nha ^^!

mình thích tư tưởng của bạn này :binhsua02:

nói chung là đời sinh viên không đi làm thêm thì ngồi chơi mmo cho vui(kiếm tí). còn sau ra trường cố tìm cái việc đi làm nó ổn định. Nhưng mềnh là mềnh thỉnh thoảng vẫn chơi mmo đấy. Lý do: Lúc ý lấy vợ rồi, gặp em hiền không sao em nào nó ác nó đòi nộp sạch lương cho thì vỡ mồm. Làm thêm mmo giấu vợ kiếm tí gọi là nước nôi ae bạn bè ^^

Chả có gì fai ngại cả :D, miễn ko ăn bám ba mẹ , hoặc phi pháp là ok :m190:

em mới mmo chỉ cạp và làm site nga tháng cũng 4-5tr goy !!! chỉ dạo này cap khó khăn nên kiếm it !!! nhưng mẹ và gia đình ủng hộ em làm mmo

ai hỏi thì cứ thì nói đánh máy làm việc trên mạng kiếm 1thang kiếm vài triệu xài = những anh sv ra trường làm cả ngày tốn tiền xăng , ăn uống, giao thiệp rồi
:binhsua25:em thấy mmo là một công việc chính rất tốt dành cho những người ko có cơ hội học hành và đi làm như e chẵng hạn

:)

Mình thất nghiệp, mới biết cái forum này, có thể coi nó là 1 nghề. nhưng không phải ai cũng tin bạn kiếm được tiền từ cái máy tính :binhsua08:

em cảm thấy mình thật may mắn vì đã biết đến MMO! Nhờ MMO mà ôn em có thể sống đến bây giờ đấy! các bác có tin không?!!!

EM làm lương cũng khá, nhưng lúc mọi người hỏi bửa nay làm gì thì khó trả lời lắm các bác ạ! ( không lẽ nói ở nhà ăn bám :( ))

CÓ bác nào gặp trường hợp như em không?
lương khá mà ở nhà được thì quá tốt rồi, cứ bảo e làm tại nhà, nhận $ hàng ngày là k hết ấy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week