Help Ai đã xài MP5, MP4, or Thema poster ở dạng CRACK chưa.

alovietnam

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em là newbie, chưa có vốn để mua 1 cái auto cho đàng hoàng. Muốn hỏi có ai xài dc MP5, MP4, or Thema poster ở dạng CRACK chưa. Nếu có rồi thì share cho em dùng với. (hi vọng dùng 1 thời gian đủ $ mua cái auto cho đàng hoàng)
Thân.

Câu trả lời là ko có đâu bạn.Và lời khuyên cho bạn là cái gì cũng nên đầu tư thì mới có kết quả dc.
P/s:Thời gian đầu cứ pót tay đi,ko phải cứ auto là ngon đâu .

Câu trả lời là ko có đâu bạn.Và lời khuyên cho bạn là cái gì cũng nên đầu tư thì mới có kết quả dc.

ko có cái like nhỉ, bác Leo nói hay quá

Ai bảo là ko có. Vẫn có đấy nhưng mà ko xài đc thôi. Vì toàn bị gắn thêm trojan vs keylog :))

Tiếc là không mấy ai chịu pót tay thời gian đầu =))

Cracker đâu hết rồi nhỉ ? Post tay ma muốn kiếm chác được ít thì phải hàng độc, và muốn có hàng độc thì ko phải đơn giản mà có dc. Có ai post tay warez tầm 20 forum mà dc 1§/day chưa. Có thì đào tạo em, làm ref cho. Chỉ cần đào tạo nguồn post và post ở 4rum nào thoj.

Last edited by a moderator:
ko nên ko nên muốn ăn thì lăn vào xó bếp ko nên hack hay crack như thế là ko tốt ko tốt

Mình post tay 5 cái 4rum 3 tháng trời ! Giờ mới pay cái Themapost trên site.
Mới nghiên cứu cái themaPost hùi chiều cũng hiểu đc chút ít ! bj jo` đang bắt đầu reg nick -> tạo topic và auto reply !

Hum bữa vào acc thấy có thằng mua acc 1 năm từ cái trang lạ hoắc rank 2.000.000 ! ra là thằng Admin thấy mình post hay quá nên quote luôn về 4rum nó ! =))

xài crack cẩn thận trojan ầm ầm đó :D , tôt nhất nên đầu tư có 30$ 1 bản themaposter , update lifetime free luôn

Mình post tay 5 cái 4rum 3 tháng trời ! Giờ mới pay cái Themapost trên site.
Mới nghiên cứu cái themaPost hùi chiều cũng hiểu đc chút ít ! bj jo` đang bắt đầu reg nick -> tạo topic và auto reply !

Hum bữa vào acc thấy có thằng mua acc 1 năm từ cái trang lạ hoắc rank 2.000.000 ! ra là thằng Admin thấy mình post hay quá nên quote luôn về 4rum nó ! =))

ghê nhỉ chơi sale có 5 4r

buy mà dùng bạn ạ :)) lại đây tớ để rẻ cho

làm éo có crack, mà có cu~g ko share mà bạn :)
nó ko share chùa đâu, vẫn phải bỏ $ ra, mà rẻ bèo bèo, có 15$ chứ mấy, mua cho nó chắc ăn

làm éo có crack, mà có cu~g ko share mà bạn :)
nó ko share chùa đâu, vẫn phải bỏ $ ra, mà rẻ bèo bèo, có 15$ chứ mấy, mua cho nó chắc ăn

Newbie thì làm gì đã có $ mà mua ngay

xài Safe Run shared folder của KIS cho lành , nhưng tốt nhất vẫn mua 1 cái cho chắc

Cracker đâu hết rồi nhỉ ? Post tay ma muốn kiếm chác được ít thì phải hàng độc, và muốn có hàng độc thì ko phải đơn giản mà có dc. Có ai post tay warez tầm 20 forum mà dc 1§/day chưa. Có thì đào tạo em, làm ref cho. Chỉ cần đào tạo nguồn post và post ở 4rum nào thoj.
1$//day quá bèo, auto đem lại ít $ lắm cứ post tay đi b ;)

Post tay thành thạo rồi auto mới hiệu quả được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week