Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.-> kinh nhể:m021:cheater thì thánh zeek mịa rồi còn đâu:m131:

kiếm tiền thì đủ mọi cách : Liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch-> thế còn lập topic hỏi làm gì?:m146:
...............omg.................................................................

Upvote 0
Đã cheat thì phải thử độ liều,cần gì phải lập topic hỏi này nọ nhỉ
mình liều nên mới chaet mà.Mọi người cứ bảo nói không với cheat vì họ đang có vài k vip.chặng đường được vài k vip có thể do nuôi 1 đến 2 năm. giàu thì đập vào. thử hỏi với bọn cheat như mình thì chỉ có cheat thôi cheat mí có tiền làm cái ac vài k vip chứa. Anh em nào hiểu thì comment cái

Upvote 0
mình liều nên mới chaet mà.Mọi người cứ bảo nói không với cheat vì họ đang có vài k vip.chặng đường được vài k vip có thể do nuôi 1 đến 2 năm. giàu thì đập vào. thử hỏi với bọn cheat như mình thì chỉ có cheat thôi cheat mí có tiền làm cái ac vài k vip chứa. Anh em nào hiểu thì comment cái
Chã nói được với mấy cụ --->> cứ liều đi . dù ji mình cũng có 3k V nhiều thằng 30k hay 300k nó lo

Upvote 0
...............omg.................................................................
mình chỉ có ý là kiếm tiền trên mạng có vô số cách.đừng nhìn vào cách họ kiếm tiền mà nhìn vào số tiền họ kiếm.mình lập topic đê hỏi về cách của mình. nếu bạn chưa bao h cheat mình chiệu ném gạch

Upvote 0

Liều thì đừng hỏi,đã chấp nhận rủi ro rồi thì đừng lập topic này,nhiệt tình quá thành ra mất tất cả ấy ;))

Upvote 0
:m098::m098::m098::m098::m098::m098::m098::m098:

Upvote 0
Liều thì đừng hỏi,đã chấp nhận rủi ro rồi thì đừng lập topic này,nhiệt tình quá thành ra mất tất cả ấy ;))
Ai cũng hiểu như C lày thì tốt bít mấy

Upvote 0
quá pro, với đà này bác có thể xây nhà lầu đc rùi :binhsua07:
Hay là xây mộ để trước zậyy C ??????? ----->>> mục chém + chat chính thức ra mắt đầu tiên ở topic này

Upvote 0
Đã viết song phần mềm post ad! có thể post 1 lần 10 ad cho 10 tk (1 trang web quảng cáo thui) ! có điều là hơi nặng!:binhsua06:

Upvote 0

Sai rồi cưng ơi. Chúng nó bảo đừng cheat vì chúng nó đang cheat vài trăm acc=))

Upvote 0
Tự show bản thân là 1 cheater + liều, thế hỏi nhiều làm mẹ gì?:m146: Cái tư tưởng không muốn móc $ túi ra nhưng lại muốn xúc $ nhiều thì im mẹ đi....Nhưng mà nhớ cho 1 cậu nuốt của người không dễ đâu mà nuốt $ trôi được thì lại cũng không đơn giản:binhsua73

Upvote 0
Chúc chủ thớt sớm bị ban acc. :binhsua07: Zeek toàn đợi up Silver rồi mới ban. Ai cheat mà bị ban thì ngậm bồ hòn làm ngọt thôi chứ kêu ca j nữa. Ai dám liều thì cứ thử thôi.

Upvote 0
Tự show bản thân là 1 cheater + liều, thế hỏi nhiều làm mẹ gì?:m146: Cái tư tưởng không muốn móc $ túi ra nhưng lại muốn xúc $ nhiều thì im mẹ đi....Nhưng mà nhớ cho 1 cậu nuốt của người không dễ đâu mà nuốt $ trôi được thì lại cũng không đơn giản:binhsua73
bắt đầu nhận gạch. chẳng sao cả

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week