Spotlight Ai chơi vagex lâu rồi cho tớ hỏi với

kamkonko

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Khi thanh toán về paypal thì mail tài khoản paypal phải đúng là mail tài khoản avgex đó , hay không cần đúng.

Thứ 2 là ! Nhiều acc vagex thanh toán về 1 mail tài khoản của paypal có được không.

Thứ 3 là mail tài khoản paypal có cần phải verification không .

Đang tính cheat tí mà nge chừng khó quá ;))

Khi thanh toán về paypal thì mail tài khoản paypal phải đúng là mail tài khoản avgex đó , hay không cần đúng.

Thứ 2 là ! Nhiều acc vagex thanh toán về 1 mail tài khoản của paypal có được không.

Thứ 3 là mail tài khoản paypal có cần phải verification không .

Đang tính cheat tí mà nge chừng khó quá ;))

Vagex hình như yêu cầu thế này, Pay qua PP 1 ID là 1 acc PP khác nhau không dùng đc chung 2 PP 1 acc và hình như PP phải đc veri bạn àh.
Cheat Post link hả nếu thế thì từ bỏ đi bạn. Không nó lại bỏ luôn cái post link ăn điểm FB và W... nữa thì đói hết

mấy cái kia không biết chỉ biết cái thứ 3 là PP phải veri

Vagex hình như yêu cầu thế này, Pay qua PP 1 ID là 1 acc PP khác nhau không dùng đc chung 2 PP 1 acc và hình như PP phải đc veri bạn àh.
Cheat Post link hả nếu thế thì từ bỏ đi bạn. Không nó lại bỏ luôn cái post link ăn điểm FB và W... nữa thì đói hết
Thế à cậu , thế nhiều acc vagex pay vào 1 paypal đc không cậu

Tớ tự refer cho tớ để cheat :D

Thế à cậu , thế nhiều acc vagex pay vào 1 paypal đc không cậu

ko thì phải theo mình biết. tốt nhất đừng cheat post link nha:binhsua03: không thì die tập thể đó

ko thì phải theo mình biết. tốt nhất đừng cheat post link nha:binhsua03: không thì die tập thể đó

Nge nói nó ko tính post link nữa mà ; Tớ làm hoàn toàn đúng luật của nó , chỉ sợ là nó không cho rút tiền từ nhiều acc vào 1 paypal đó :(

được, nhiều acc vagex email khác nhau nhưng add mail vào PP là được. PP phải là ver nhé.

Chơi vagex có máy chùa thì cắm thôi, con ko thì ko đủ tiền điện :)

được, nhiều acc vagex email khác nhau nhưng add mail vào PP là được. PP phải là ver nhé.

Chơi vagex có máy chùa thì cắm thôi, con ko thì ko đủ tiền điện :)

Mừng wướ =)) tớ xài trên vps mà có treo ở nàh đâu hihi

Tiện thể cho mình hỏi câu nay:
Mình Post link Vagex lên google+ thì nó toàn báo là đường link không phù hợp hoặc đã bị xóa.
Mình post mấy cái link khác thì không sao. Cứ post link Vagex thì nó thông báo như vậy

========================*.*.*.*================================

========================*.*.*.*================================

Bác nào biết thì giúp với nhé. Cám ơn rất nhiều

há há, vui quá đi. Từ tháng 5 năm ngoái, chưa 1 ai có thể very đc google plus đc 1000 credits. Và chỉ đc 1 lần duy nhất. Google plus nó mặc định xóa link vagex post lên.

há há, vui quá đi. Từ tháng 5 năm ngoái, chưa 1 ai có thể very đc google plus đc 1000 credits. Và chỉ đc 1 lần duy nhất. Google plus nó mặc định xóa link vagex post lên.
Hihi chắc mình may mắn nên very được.

Cho xin hỏi còn có ai post link Vagex lên Google Plus đc nữa không vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom