• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

:oops: đậu xanh con Núm Vú Thâm gần cả năm nay mi trốn đi đâu thế :mad::mad: tưởng mi die lun r chứ

:cool: haha chào đại ca :rolleyes: dạo này sao r nhỉ :D đứng ở đường nào r a
Em vẫn còn trường kỳ kháng chiến MMO à

Dạo này thằng anh đi đứng đủ đường để kiếm vài trăm triệu trả nợ nè

ngày nào cũng cặp với mấy nhỏ đại gia lắm tiền thiếu điện để nó bonus cho ít ít tiền trả nợ

Cm của bạn ko liên quan koi chừng ăn point đấy!
Mi cũng chui vào đây rồi à!
Nhiều tai to mặt lợn ngày xưa xuất hiện rồi mình nên tẩu thôi kẻo bị chém oan ....

------------------------------
Vụ này chốt lại đây đi @locvinhsu Khi nào có gì mới thì yêu cầu @MrNamMo vào tự mở 1 topic là được. Chứ cứ mỗi người suy 1 kiểu, giúp không được nhiêu mà cãi nhau, nghi ngờ, chém gió quá nhiều

Không biết nhưng vụ này ảnh hưởng rất nhiều đến MMO, liệu Shin có bị kiu lên uống trà và tra hỏi vì tội thành lập mạng xã hội trái phép không ta ? rồi bác ex có bị soi các gd trước đó nữa không ? Rồi ....., rồi ,......rồi tùm lum chuyện hết ...

P/s : hóng đủ 45 page luôn rồi mà chưa thấy đâu vào đâu, nếu thật sự ăn $2K mà có suy tính trước thì vụ này @chinhshphuc chết chắc rồi , chỉ lợi cho thằng scam thôi, nếu đã chuẩn bị chu đáo kiểu đánh trống la làng thì công an cũng chỉ có cách xếp hồ sơ vào tủ .

Mà vẫn không hiểu được bác @MrNamMo đã config topic rồi thì chắc chắn yahoo chính chủ của EX mà sao lại chat với cái yahoo khác được tài ghê. rất khó hiểu chỗ này.
Nói tóm lại vụ này mà sáng tỏ thì có lẽ khá khó :( Mong các anh CA nắm vững nghiệp vụ lôi được mấy thứ cặn bã đó vào đội ju ve tút gì đó) nói thật ví dụ dùng 1 con SSH vs Bitvise, conect vào VPS và làm gì ở đó xong dell thì vụ án bế tắc 99.99%, mong là còn kẽ hở nào đó.

:( 1 cái forum yahoo bị đóng: hết đường kua zai -
:( đừng để forum mmo4me bị đóng: mất luôn cần câu com7 -- phương tiện kua zai

Cha3 nhe4 heo lang thang ở vietfun chat va huetoday :mad: đất khách quê người nhé

Xôm quá, giờ mới để ý, cứ tưởng như 1 vụ scam bt, mọi chuyện sẽ dần ỉm đi, nào ngờ thấy bao chuyện vui :rolleyes:

chủ thớt cập nhật tình hình cho ae biết đi, hay hôm nay bận rồi :D

tình hình là "người có lòng tốt" @haiminh *** biết tại sao mà lại xóa hết proof rồi, vì anh ấy là "người có lòng cmn tốt" chăng!

thớt h bi những thám tử mmo tình nghi rồi,kệ chả quan tâm,CA điều tra,còn họ chả có q ji mà minh phải giải thích nưa,mệt

thớt h bi những thám tử mmo tình nghi rồi,kệ chả quan tâm,CA điều tra,còn họ chả có q ji mà minh phải giải thích nưa,mệt
hên xui
ko có những chuyện mâu thuẩn thì ai mà nói gì dc bạn, có lủa mới có khói chứ.

Theo mình nghĩ thì chủ thớt haiminh chỉ muốn giúp và nhiệt tình quá thôi các bạn à. các bạn đừng nghi ngờ lòng tốt của haiminh.
Mình đang mệt mỏi lắm, mấy hôm nay cũng mất ngủ nữa. chán lắm rồi, mình có nhờ anh Shin cho rút tiền bảo hiểm luôn rồi, không làm EX nữa, mình mệt mỏi quá. làm EX kiếm không được bao nhiêu mà toàn bị tùm lum chuyện rồi càng bị mất tiền. Đợt này nghỉ không làm nữa về nhà tập trung kinh doanh hải sản.
Mình chỉ mong là thằng Scam ra đầu thú để được khoan hồng chứ CA vào điều tra là sẽ ra thôi.
Mình cũng mong công an điều tra ra sớm và MrNamMo được lấy lại tiền.
Sống mà phiền não vậy mệt lắm rồi.

Theo mình nghĩ thì chủ thớt haiminh chỉ muốn giúp và nhiệt tình quá thôi các bạn à. các bạn đừng nghi ngờ lòng tốt của haiminh.
Mình đang mệt mỏi lắm, mấy hôm nay cũng mất ngủ nữa. chán lắm rồi, mình có nhờ anh Shin cho rút tiền bảo hiểm luôn rồi, không làm EX nữa, mình mệt mỏi quá. làm EX kiếm không được bao nhiêu mà toàn bị tùm lum chuyện rồi càng bị mất tiền. Đợt này nghỉ không làm nữa về nhà tập trung kinh doanh hải sản.
Mình chỉ mong là thằng Scam ra đầu thú để được khoan hồng chứ CA vào điều tra là sẽ ra thôi.
Mình cũng mong công an điều tra ra sớm và MrNamMo được lấy lại tiền.
Sống mà phiền não vậy mệt lắm rồi.

xác nhận haiminh là người tốt , vì hơi nhiệt tình thái quá 1 chút nên anh em hiểu lầm bạn ấy . Scamer thì chắc chắn bị bắt rồi chạy đâu cho thoát , vấn đề là trước tết hay sau tết thôi .

cũng tưởng mảnh đất Ex này màu mỡ nhưng jo nhận ra nó là chiến trường đẫm máu :(
Ăn dc .x % mà dính vụ thì đi toi cả năm :(

cũng tưởng mảnh đất Ex này màu mỡ nhưng jo nhận ra nó là chiến trường đẫm máu :(
Ăn dc .x % mà dính vụ thì đi toi cả năm :(

để xem vụ này sao đã , nếu EX ko bị mất mát gì . Thì mình cũng sẽ mở dịch vụ EX , còn ngược lại thì ^_^

để xem vụ này sao đã , nếu EX ko bị mất mát gì . Thì mình cũng sẽ mở dịch vụ EX , còn ngược lại thì ^_^
Theo mình nghĩ ko được gì đâu cậu à, mở làm gì cho mệt thêm. nếu dính vào rồi rắc rối tùm lum, rồi mất ăn mất ngủ. mệt lắm.
Bây giờ mình chỉ mong mọi chuyện xong sớm để sớm tập trung làm việc nuôi vợ con thôi.
Lòng người khó đoán lắm.
Đừng để uy tín của mình bị lợi dụng để người khác đi lừa đảo rồi cuối cùng mình là người lãnh rắc rối.
Nản Lắm

Exchanger ngày càng béo ra. Nếu như vụ này ko làm căng, ko có CA vào cuộc, vẫn như trước, thì bán dc 2k skrill, thu có 20.5, bán dc 21.7 -> lời 2c4 với mấy câu chat chit. Không có cty nào trả lương 2c4/ ngày đâu nha anh em:)
Bởi vậy anh em cứ mạnh dạn mà làm, nhưng đổi lại là tốn time ngồi cả ngày. Dc cái này thì mất cái kia.

Exchanger ngày càng béo ra. Nếu như vụ này ko làm căng, ko có CA vào cuộc, vẫn như trước, thì bán dc 2k skrill, thu có 20.5, bán dc 21.7 -> lời 2c4 với mấy câu chat chit. Không có cty nào trả lương 2c4/ ngày đâu nha anh em:)
Bởi vậy anh em cứ mạnh dạn mà làm, nhưng đổi lại là tốn time ngồi cả ngày. Dc cái này thì mất cái kia.
ghê nhỉ ^^ chắc cũng làm EX xem thế nào :D

tưởng acc skrill đí à mon dispute giống paypal đc chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom